Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
Thanks bác, tôi ở HN. Ok, đợi đủ 25 tập bác sang 1 thể chứ cứ tập 1 thì tốn rượu của bác lắm.
rượu thì không thiếu bạn lo vụ mồi nhắm rượu nhé. nhà mình có 10.000 lít rượu chứa trong chum sành hạ thổ không biết bạn uống được bao nhiêu năm cho hết ? hôm nào hoàn thiện xong 1/2 của 25 video mình gặp nhau nhé.

hungxam84

Binh Nhất
rượu thì không thiếu bạn lo vụ mồi nhắm rượu nhé. nhà mình có 10.000 lít rượu chứa trong chum sành hạ thổ không biết bạn uống được bao nhiêu năm cho hết ? hôm nào hoàn thiện xong 1/2 của 25 video mình gặp nhau nhé.
:eek: uống cả đời không hết rượu. đợt này chuyển sang bóng say chơi cho sướng

o3ma

Đại Tá
Ok a sắp xếp ổn thỏa rồi dịch cũng đc, chơi thôi mà, lâu quá ko thấy tăm hơi đâu e tưởng ekip dừng hoạt động rồi chứ :p
Dừng là dừng thế nào. Khi nào không thấy 2 đứa bọn tôi thò mặt lên diễn đàn nữa thì mới nghĩ đến điều đó. Thông cảm chút vì nhiều việc bộn bề quá. BHG rất bận.

o3ma

Đại Tá
Bác obama ơi dự án của bác với backhandghot đến đâu rồi. Thấy bảo được 25 bài rồi mà em chẳng thấy đâu.
Đang bị gián đoạn chút. Đợt này BHG bận quá nên chưa thu xếp thời gian dịch từ tiếng Tàu sang tiếng Ta được. Phần phụ đề thì tớ lúc nào cũng sẵn sàng. Đợi thêm nha. Tiếc là tiếng Tàu ít người biết để dịch phụ cho BHG quá, nếu có thêm nhân lực thì nhanh hơn.

aunhh

Đại Tá
Đang bị gián đoạn chút. Đợt này BHG bận quá nên chưa thu xếp thời gian dịch từ tiếng Tàu sang tiếng Ta được. Phần phụ đề thì tớ lúc nào cũng sẵn sàng. Đợi thêm nha. Tiếc là tiếng Tàu ít người biết để dịch phụ cho BHG quá, nếu có thêm nhân lực thì nhanh hơn.
Tôi nghĩ mọi người thông cảm cho Ban Biên tập, bởi vì họ còn làm việc, lo cho gia đình, nhiều thứ cho cuộc sống và còn chơi bóng bàn nữa. Hối quả mấy ảnh làm nhanh là chất lượng ko đạt đó. Nhiều khi bài lâu post, thời gian đó chúng ta tập, nghiền, ngẫm, ứng dụng rồi nó sẽ "ngấm" vào ta, khi đó hiệu quả hơn.
Chúc Ban biên tập sức phẻ nhé!!! Cứ từ từ, bình tĩnh mà làm. :D:D:D:D:D

o3ma

Đại Tá
Tôi nghĩ mọi người thông cảm cho Ban Biên tập, bởi vì họ còn làm việc, lo cho gia đình, nhiều thứ cho cuộc sống và còn chơi bóng bàn nữa. Hối quả mấy ảnh làm nhanh là chất lượng ko đạt đó. Nhiều khi bài lâu post, thời gian đó chúng ta tập, nghiền, ngẫm, ứng dụng rồi nó sẽ "ngấm" vào ta, khi đó hiệu quả hơn.
Chúc Ban biên tập sức phẻ nhé!!! Cứ từ từ, bình tĩnh mà làm. :D:D:D:D:D
Tôi cũng sốt ruột muốn được xem hết các clip để học hỏi thêm lắm. Các clip này rất dễ hiểu, rất dễ chỉnh sửa các động tác cho đúng và hiệu quả.

Bình luận từ Facebook