Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

windq_hp

Thượng Sỹ
Một cuốn sách tuyệt vời, nói chung là môn võ công nào cũng vậy cần phải luyện công 1 cách bài bản mới không bị tẩu hỏa nhập ma chứ. nếu sợ mất bản quyền thì xin phép bác gửi cho em xin cái file bí kíp này vào mail của em nhé: dothang.ntu.2005@gmail.com . Thanks.

son_canloc

Đại Tá
Học ĐKQ quả BH cố định cánh tay trong , cơ động cánh tay ngoài hiệu quả ngoài mong đợi , nhất là quả đôi công tầm trung . Hôm vừa rồi giao lưu với dân China chưa dám lạm dụng nhiều nhưng mấy người bạn chơi cũ bị bất ngờ về quả này . Đang hóng các bài mới , bài cũ này đã luyện được vài phần rồi . Thanks

backhand-ghost

Đại Tá
Học ĐKQ quả BH cố định cánh tay trong , cơ động cánh tay ngoài hiệu quả ngoài mong đợi , nhất là quả đôi công tầm trung . Hôm vừa rồi giao lưu với dân China chưa dám lạm dụng nhiều nhưng mấy người bạn chơi cũ bị bất ngờ về quả này . Đang hóng các bài mới , bài cũ này đã luyện được vài phần rồi . Thanks
Chuẩn luôn bác ợ, cánh tay trên phải cố định nhưng vẫn thả lỏng bác nhé (vẫn là một yêu cầu quan trọng mà ông hói nhắc đi nhắc lại mấy lần trong clip). Vấn đề nữa là do dùng mỗi cánh tay ngoài để phát lực nên sẽ không thể mạnh như đánh forehand được vì thiếu lườn, hông.. nên đặc biệt lưu ý để điểm phát lực vào bóng phải ở phía trước cơ thể nhằm đảm bảo cung cấp đủ lực cho cú đánh, tránh bóng ra sau nhiều quá hoặc quá sát người thì không thể gượng đánh như forehand được bác nhỉ.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
cảm ơn nhiều, nhờ tập 4 mà bên trái lên hẳn. Ngóng các tập khác
Chúng tôi cũng đang cố gắng. Cám ơn bạn đã quan tâm nhưng do thời gian còn phải "đi cày", người giỏi tiếng Tàu không nhiều nên phần nghe dịch mất nhiều thời gian. Cố gắng đợi nha. Khi có sản phẩm chúng tôi sẽ up lên liền.

szlc

Thượng Tá
Chúng tôi cũng đang cố gắng. Cám ơn bạn đã quan tâm nhưng do thời gian còn phải "đi cày", người giỏi tiếng Tàu không nhiều nên phần nghe dịch mất nhiều thời gian. Cố gắng đợi nha. Khi có sản phẩm chúng tôi sẽ up lên liền.
Cố lên các bác.... em nghe tiếng Tầu như tiếng khựa nên không thể giúp gì được....

Son_ct

Đại Uý
Các bro cứ bình tĩnh. BhG cũng nóng ruột quá, ghét nhất là phải chờ đợi. Nhưng mình "nghe dịch" thì nó hơi mất thời gian, đành phải chờ thằng bạn để "xem dịch" thì hay hơn rất nhiều và nhanh nữa. Thú thật là không có nhiều thời gian, các bro hết sưc thông cảm.
Đôi khi chờ đợi là hạnh phúc =)) Đánh mặt tàu học Đường Kiến Quân có vẻ khá ổn anh ạ, Ma Long hướng dẫn thì đẹp mà khó học theo quá @.@

son_canloc

Đại Tá
Mình đánh cốt YinheT9 - FH Donic , BH Ten05FX xin hỏi AE mặt tàu có loại nào lót dày và thật mềm + bám xoáy và giá cả cũng vừa phải xin tư vấn giúp . Thanks
P/s ; Vì khi tiếp xúc trong các quả đánh mình thường có cảm giác cho bóng Lưu trên mặt vợt 1 Time > kiểu hãm bóng sau đó mới đẩy bóng đi

Bình luận từ Facebook