Bình luận: GIẢI BÓNG BÀN CLB TÍN KHANG THỊNH MỞ RỘNG TRANH CUP FDI-2012 TẠI BIÊN HÒA

chonmylac2

Trung Sỹ
Vậy là anh đã chuyển đổi môn phái ak ? Ủa Long này nhà ở đâu anh ?

Anh đâu chuyển gì dâu em! Long nhà ở Lái Thiêu em à! Ở BD cao thủ BB đều biết Long đó Em à! Từ anh Huế nghéo, Nghĩa bụm sư phụ em, anh Cường mụn dạy năng khiếu tỉnh, thầy Bình bạc, Đông Long An, Bình bạc cấp nước, Thương Bến Cát, Vững, Tú Nhóc BIDV, Lượng Dĩ An, Tám Tài Dĩ An, Thịnh TDTT, Luân râu..... đều biết đó em! Long học cùng trường với Trần Vị Phát, Trần Hoài Nam ở TP em à!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Anh đâu chuyển gì dâu em! Long nhà ở Lái Thiêu em à! Ở BD cao thủ BB đều biết Long đó Em à! Từ anh Huế nghéo, Nghĩa bụm sư phụ em, anh Cường mụn dạy năng khiếu tỉnh, thầy Bình bạc, Đông Long An, Bình bạc cấp nước, Thương Bến Cát, Vững, Tú Nhóc BIDV, Lượng Dĩ An, Tám Tài Dĩ An, Thịnh TDTT, Luân râu..... đều biết đó em! Long học cùng trường với Trần Vị Phát, Trần Hoài Nam ở TP em à!

ak ! Long tay trái hả anh ? còn Thương là nhà Bến Cát hả anh ?

BENNY

Binh Nhì
Chúc mừng đội Đại học Lạc hồng giành cup đồng. .
Xin đính chính lại giải ba đồng đội Nam thuộc về đội CLB Thiên Thanh (Đồng Nai) với sự góp mặt của Lão Tướng Đồng Nai Nguyễn Văn Minh (Ba của Hiền gai nổi tiếng một thời) cùng 2 anh chàng Ngự Lâm Việt Kiều Pháp là Toàn và Tâm sau khi xuất sắc hạ đội Đại học Lạc Hồng với tỷ số 3-2 (đại học Lạc Hồng với các cao thủ: Tạ Tuấn Anh, Long Phi Lê, Mai Hoàng Minh Sơn)
Benny

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hai quái kiệt Việt kiều này gây ấn tượng mạnh nhất giải FDI-TÍN KHANG THỊNH ,
nếu tiện thì đội Thiên thanh đưa đội quân này du đấu 1 zòng Sài gòn chắc là thú vị lắm đây .

duy_cm

Thượng Sỹ
Thứ 5 này bạn Tâm của đội Thiên Thanh xẽ bay về Pháp, hẹn gặp lại tháng 6 năm tới thanh toàn nợ nần với chú em này. Anh em nào có ân oán giang hồ Bóng Bàn với Tâm thì cũng hẹn năm sau luôn nha.

PackEunHee

Ceo of Stiga
Thứ 5 này bạn Tâm của đội Thiên Thanh xẽ bay về Pháp, hẹn gặp lại tháng 6 năm tới thanh toàn nợ nần với chú em này. Anh em nào có ân oán giang hồ Bóng Bàn với Tâm thì cũng hẹn năm sau luôn nha.

"sẽ" chứ ko phải "xẽ" sai chính tả kìa

fbi

Administrator
Trung này là Trung Q12, hay chơi tại clb Đạt Đức, hồi xưa cũng có sinh hoạt tại Bình Hòa và Văn Thánh, cây vợt trẻ đang lên sắp tắt. Hiiii
@Trung: anh là anh me chú mày rồi đó nha

Vậy đúng là Dương Thành Trung rồi! Nghe nói dạo này Trung lên tay lắm. Hì, nhưng với lối đánh của DTTrung thì FBI thích lắm đó!

thanhbb

Moderator
Thân gửi các bạn yêu thích môn bóng bàn,
Thanhbb may mắn được xem các trận thi đấu của các vđv nam cũng như nữ trong giải FDI, thật tuyệt vời với nhiều kĩ thuật giao bóng,giật ,bạt .Ngồi xem hết trận này đến trận khác quên cái nóng oi bức.Cám ơn các bạn đã cống hiến cho khán giả những trận đấu quyết liệt ,cắng thẳng ,trung thực và nhiều cử chỉ đẹp trong thi đấu.Và phải cám ơn ban tổ chức giải và các nhà tài trợ anh Bình,cô Oanh,anh Hoan ,anh Ngọc (CLB Ngọc Anh)đã động viên,chu đáo,nhiệt tình đóng góp vật chất cũng như tinh thần trong suốt 2 ngày đêm thi đấu.Thanhbb có chụp được 1 số hình ảnh trong ngày thi đấu gửi đến các bạn xem nhé.Chúc các bạn dồi dào sức khỏe.Thân ái.Thành .

Nhà thi đấu trường Cao đằng Mĩ thuật Đồng Nai.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hôm ấy Sơn thấy chị Thành chụp nhiều ảnh lắm mà . post tiếp đi chị .
Hôm đó Sơn bị phỏng ống pô , què giò nên chỉ ngồi 1 chỗ hưởng thụ . hì
Từ Đà lạt xa xôi mà chị lặn lội mấy ngày với giải , thật là quá nể phục chị , 1 người thật sự quá say mê
tâm huyết với phong trào .

Nexysahara

Trung Sỹ

chú em đi còn sư huynh của tâm ở lại nghe đâu đầu quân cho pto đánh giải đó kakaka đè ra mà chơi

Thanh Tùng

Trung Sỹ

năm sau em đi theo ám anh Duy tiếp ! kekeke. chịu hok anh Duy CM ơi !:p

thanhbb

Moderator
@Drhongson :Cám ơn anh Drhongson quá khen,muốn zoom ống kính sang săn ảnh Dr nhưng chưa được,hẹn dịp khác vậy.

Vận động viên Hà,CLB Ngọc Anh chuẩn bị kiếm ra thi đấu

Từ phải sang trái:VĐV Vũ-Hà-Thúy-Phong.- CLB Ngọc Anh (thiếu hình Trung-tiếc quá)

Các vđv từ Pháp về dự giải bóng bàn mở rộng ở Dalat

NGÀY TRAO GIẢI BÓNG BÀN TÍN KHANG THỊNH THANHBB KHÔNG CÓ MẶT,SORRY CÁC BẠN.

lephuocyen

Moderator
Cô Thành bb chụp ảnh đưa tin rất tích cực ,cô bây giờ đã là cầu nối cho các fan hâm mộ bóng bàn cả nước rồi đó.Chúc cô luôn nhiều sức khỏe niềm đam mê bóng bàn vẫn cháy mãi .thanks cô Thành nhiều.

thanhbb

Moderator
@yen. Cám ơn Yên,và các bạn cô đi chơi là chính,còn phải hỏi Yên cách quay video và pót thế nào cô chưa làm được.nhiều trận hay quá muốn ghi hình lại

thanhbb

Moderator
@yen. Cám ơn Yên,và các bạn cô đi chơi là chính,còn phải hỏi Yên cách quay video và pót thế nào cô chưa làm được.nhiều trận hay quá muốn ghi hình lại

Thanh Tùng

Trung Sỹ

Cố cứ ghi lại hình ảnh đi cô, cái post video cũng đơn giản thôi mà !

Bình luận từ Facebook