Bế mạc giải bóng bàn hạng DEF của clb Duy Hưng

Bế mạc giải bóng bàn hạng DEF của clb Duy Hưng. Sau hai ngày thi đấu sôi nổi hào hứng, rất nhiều cảm xúc được chúng tôi ghi lại được, niềm vui khi chiến thắng, nỗi buồn khi thất bại và vỡ òa trong chiến thắng, có cả những giọt nước mắt. Chúng tôi thật sự cảm thấy hạnh phúc vì đã kết nối được mọi người từ các giải đấu này! Xin cảm ơn tất cả các ace đã luôn ủng hộ và hỗ trợ chúng tôi để hoàn thành giải đấu này! cảm ơn các nhà tài trợ ( anh Chương , Chị Hoa ) . Chúc anh chị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Một lần nữa, xin cảm ơn và hẹn gặp lại ở các giải Duy Hưng tới!
Xin Chúc mừng các chị em gái của đội Sunflower đã giành chức vô địch
Giải nhỉ thuộc về đội Family Team - Đại học TDTT Từ Sơn
Đồng giải 3 là hai đội Nhổn 2 và Đại học Kinh tế quốc dân 2

Giải Hạng DEF của clb Duy Hưng. Cơ bản đã đi được một nửa chặng đường! tất cả các vdv đã thi đấu rất sôi nổi và hào hứng tạo nên một bầu không khí thực sự nóng tại Câu lạc bộ Duy Hưng. Tất cả sẽ rất hoàn hảo nếu ko bị lý do về thời tiết. BTC xin được sự cảm thông từ các vdv vì sự cố bất đắc dĩ này! Hy vọng sang giải tới chúng tôi sẽ ko gặp phải vấn đề này! Ban tổ chức đã tìm ra đươc hai độ vài bán kết của giải, đó là đội ( Học Viện Ngân Hàng Nhất bảng B, Sunflower nhì bảng B, Nhổn nhất bảng D, và Bắc Hà 1 nhì bảng B) Tất cả các đội còn lại mai 8h sáng có mặt để thi đấu nốt các trận vòng bảng. Chúc tất cả các vdv may mắn vào ngày mai

kiênconhb

Thượng Sỹ
Bế mạc giải bóng bàn hạng DEF của clb Duy Hưng. Sau hai ngày thi đấu sôi nổi hào hứng, rất nhiều cảm xúc được chúng tôi ghi lại được, niềm vui khi chiến thắng, nỗi buồn khi thất bại và vỡ òa trong chiến thắng, có cả những giọt nước mắt. Chúng tôi thật sự cảm thấy hạnh phúc vì đã kết nối được mọi người từ các giải đấu này! Xin cảm ơn tất cả các ace đã luôn ủng hộ và hỗ trợ chúng tôi để hoàn thành giải đấu này! cảm ơn các nhà tài trợ ( anh Chương , Chị Hoa ) . Chúc anh chị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Một lần nữa, xin cảm ơn và hẹn gặp lại ở các giải Duy Hưng tới!
Xin Chúc mừng các chị em gái của đội Sunflower đã giành chức vô địch
Giải nhỉ thuộc về đội Family Team - Đại học TDTT Từ Sơn
Đồng giải 3 là hai đội Nhổn 2 và Đại học Kinh tế quốc dân 2

Có quả chị hạng F thế thì chẳng nhất.chúc mừng đội nhất

Cảnh buổi thi đấu thứ 2 của giải Duy Hưng DEF
Dường như việc cho nội dung đồng đội vào giải đã làm thay đổi khá nhiều bầu không khí ảm đạm của buổi thi đấu thứ 2 của các giải trước. Tính thần đồng đội của môn bóng bàn được đẩy lên rất cao. BTC đã xác định được 4 đôi lọt vào vòng bán kết. ( KTQD 2, Sunflower, Family team, Nhổn 2) Chúc các đội sẽ gặp may mắn vào buổi chiều ngày hôm nay .

Longst

Trung Uý
bây giờ mới biết lý do tại sao ông chủ sới lại tổ chức nội dung đồng đội, nếu không bận thì mấy ae Xuân Khanh đã làm một đội rồi. Nhân tiện cho a hỏi thăm Toàn ( em Hưng ) nhé. Hôm nào xuống gặp séc Toàn nhé.:D

shinichi_86

Trung Uý
bây giờ mới biết lý do tại sao ông chủ sới lại tổ chức nội dung đồng đội, nếu không bận thì mấy ae Xuân Khanh đã làm một đội rồi. Nhân tiện cho a hỏi thăm Toàn ( em Hưng ) nhé. Hôm nào xuống gặp séc Toàn nhé.:D
Thanks anh, Lần sau có giải anh đăng ký một đội đánh cho vui anh nhé :D

Bình luận từ Facebook