BaoLinhSport : Thông tin và sự kiện

hunter

Binh Nhì
Đội Baolinhsport vòng 9 thi đấu xuất sắc quá. Hôm đó là ngày đáng buồn của Dũng cửu 1,2 khi đều để thua trước các đội khách. Hôm nào phải tổ chức trận giao hữu giữa đội Xala vs BaoLinhsport. Các bác thấy thế nào?

minhdc

Trung Sỹ
Thông tin cập nhật vòng đấu ngày 28-7 . Thất bại tiếp theo của BaolinhSport 3 - 6 Nhà Quàn
Hôm đó đội trưởng không mang lễ ra Nhà Quàn nên kết quả bất lợi... bất lợi...:) . Nghe giang hồ đồn đại có đội Âm Binh trợ giúp Nhà Quàn nay được mở mắt .... :( ;) . Đành chúc mừng đội Nhà Quàn vậy. :cool:

xosothudo

Thượng Sỹ
Vừa vào lại google khôi phục lai toppic . Anh em trong đội ai có ý kiến đóng góp j cho BQT để nhanh chóng khôi phục lại diễn đàn thì post lên nhé . Thân

Đội IT diễn đàn tưởng khủng lắm mà để bongban.org lăn quat ra thế này sao...ac ac ac tướng thế nào>>>>>

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thông Báo : Chiều nay đúng 4h anh em tập trung tại La Khê đấnh trận tái đấu với Vitas đề nghị anh em có mặt đầy đủ và đúng giờ nhé. Thân

choctietlon

Super Moderators
Thay mặt anh em đội Vitas D xin gửi lời cảm ơn tới đội Bảo Linh đã đón tiếp anh em Vitas nồng hậu, vui vẻ và thắm tình bia rượu. Bia Bia Bia
Chúc cho tình cảm của 2 đội ngày càng phát triển ! !

minhdc

Trung Sỹ
Thay mặt anh em đội Vitas D xin gửi lời cảm ơn tới đội Bảo Linh đã đón tiếp anh em Vitas nồng hậu, vui vẻ và thắm tình bia rượu. Bia Bia Bia
Chúc cho tình cảm của 2 đội ngày càng phát triển ! !
Hôm đó anh em Vitas nhậu giữ mình quá, mà nhất là ông đấy ông Chọc ;) . Hôm nào qua Huy Hoàng nếm lại quả CHỌC mới được nhỉ. :D:D:D:D

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thông báo khẩn : Vì lí do sân bãi của đội khách Đông Ngạc nên trận đấu lượt về tuần này sẽ đc diễn ra trước 1 hôm tức là đúng 3h chiều nay anh em có mặt tại Baolinhsport lên đường phục tái đấu . Thân

choctietlon

Super Moderators
Thông báo khẩn : Vì lí do sân bãi của đội khách Đông Ngạc nên trận đấu lượt về tuần này sẽ đc diễn ra trước 1 hôm tức là đúng 3h chiều nay anh em có mặt tại Baolinhsport lên đường phục tái đấu . Thân

Chúc Bảo Linh có trận chiến đấu thành công ! Đường tới Đông Ngạc hơi xa, các bác nên bố trí time đi sớm cho đỡ mệt ! Bia Bia Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook