Bảng xếp hạng Bóng bàn Quảng Ninh

napoleong389

Trung Sỹ
Nghe thiên hạ đồn đại thứ 7 chủ nhật vừa rồi chủ xới Võ Thẩm đầu quân clb chinh phạt miền Đông, sau 2 ngày ăn chơi bét nhè đã đưa một số đối tượng trở về giá trị đích thực. úp phát cho chủ xới về Hạng B như thời chưa đau lưng.
@ Đức Rồng: Từ ngày a Võ mở clb không thấy lên thăm anh ấy, h mà lên là nát hàng đấy

bongbanQN

Moderator
Chúc mừng a.Võ đã lấy lại phong độ nhé...quả trái của a hay lắm :zingme71:
A cám ơn e đã động viên a... a chỉ đang cố gây dựng lại phong trào bb tỉnh mình cho đuổi kịp các tỉnh bạn để mình đi giao lưu đỡ thua sâu thôi.

Last edited:

huydas

Đại Tá
A cám ơn e đã động viên a... a chỉ đang cố gây dựng lại phong trào bb tỉnh mình cho đuổi kịp các tỉnh bạn để mình đi giao lưu đỡ thua sâu thôi.

Vâng a...làm được cái này thì tốt quá a ạ..cuối năm mà có điều kiện thì a với a.Bình tchuc làm cái giải a nhé.hi

bongbanQN

Moderator
Vâng a...làm được cái này thì tốt quá a ạ..cuối năm mà có điều kiện thì a với a.Bình tchuc làm cái giải a nhé.hi
nhất định a cùng anh em sẽ tổ chức 1 vài giải nghiệp dư để cho mọi người có cơ hội cọ sát giao lưu với nhau nhiều hơn.

bongbanQN

Moderator
Trên đây là 1 bảng trong đó có các tên tuổi làng bóng bàn Quảng Ninh. mời anh em vào xếp hạng và bổ sung sao cho khách quan và đầy đủ nhất từ các hạng A B C đến Y cờ Z ( ở đây là hạng diễn đàn chung, cao hơn 1 hạng so với ở tỉnh). Xin lưu ý anh em thông tin chỉ mang tính chất tương đối, cách đánh giá của từng người khác nhau và mọi sự so sánh bắc cầu đều là khập khiễng.

STT Họ tên Biệt danh Hạng
1 Vương Vương Ngọc A3
2 Võ Võ Thẩm B
3 Bình Bình Xúy B
4 Minh Minh Côn B
5 Lộc Lộc Mộc B
6 Vương Vương giao thông B
7 Việt Việt Dũng C
8 Đức Đức Đông Triều B
9 Trung Trung lu C
10 Tùng Tùng Đông Triều C
11 Hùng Hùng Hoành bồ C
12 Hùng Hùng cò C
13 Hưng Hưng phỏm B
14 Nguyên Nguyên CA B
15 Nam Nam tài chính C
16 Duy Duy Hải Phòng D
17 Kiên Kiên Hà Tu C
18 Tuấn Anh Tuấn Anh than HG B
19 Thắng Thắng giáo dục B
20 Hải Hải con B
21 Cương Cương bede C
22 Hưng Hưng mèo lười C
23 Hồng Hồng Cẩm Phả B
24 Chính Chính Móng Cái B
25 Tùng Tùng shop B
26 Thường Thường tí hay C
27 Thế Anh Thế Anh hói B
28 Điệp Điệp Cọc 6 B
29 Nhớ Nhớ cọc 6 B
30 Hùng cọc 6 C
31 Hà Hà Hải quan C
32 Hưng Hưng TNĐM C
33 Tuấn Tuấn mổ B
34 Cường Cường lanh C
35 Quyết Quyết phủi C
A sẽ tổ chức 1 giải đấu với tất cả các VDV trong danh sách này. thể thức chia bảng đánh vòng tròn. người nhất sẽ là người VÔ ĐỊCH tỉnh QN năm 2013.

napoleong389

Trung Sỹ
A sẽ tổ chức 1 giải đấu với tất cả các VDV trong danh sách này. thể thức chia bảng đánh vòng tròn. người nhất sẽ là người VÔ ĐỊCH tỉnh QN năm 2013.

thế thì tiến hành thôi chú còn gì nữa, thể lệ cụ thể dư lào thế bác

đứcrồngQN

Binh Nhì
thế thì tiến hành thôi chú còn gì nữa, thể lệ cụ thể dư lào thế bác

Hôm qua em làm anh 2 trận mà cả đêm qua không ngủ được nè. lần sau đanh ngang thui nhé. anh nghe nói hình như giữa tháng 9 có giải tỉnh. 12-15/9. Không biết tin này có chính xác không nhỉ

bbc.ub

Binh Nhì
Theo Thông tin ko chính thức thì giải TDTT Tỉnh mình tổ chức vào 20/10 -25/10. Bóng bàn quảng ninh đang từng bước phát triển nhưng ko biết bao giờ mới có người cầm đầu để tổ chức các giải để các Ace toàn tỉnh giao lưu học hỏi .
Tỉnh mình chưa có giải Bóng bàn gia đỉnh nào cả ? chưa có giải Bố con ? giải đôi vợ chồng ? hy vọng các anh em yêu bóng bàn và chủ CLB Mai Võ tạo điều kiện và tổ chức 1 giải đấu với tất cả các VDV anh em toàn tỉnh.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thay mặt Đảng và chính phủ, xin thông báo chính thức với tất cả ace, bà con cô bác gần cũng như xa một tin ko vui đó là trong năm 2013 sẽ không có giải bóng bàn nào do sở văn hóa thể thao tổ chức nhé.
Lý do: hết kinh phí.....kính chuyển sang năm 2014..waiting.......

LMC

Trung Tá
Thay mặt Đảng và chính phủ, xin thông báo chính thức với tất cả ace, bà con cô bác gần cũng như xa một tin ko vui đó là trong năm 2013 sẽ không có giải bóng bàn nào do sở văn hóa thể thao tổ chức nhé.
Vậy tiền anh rót về cho năm 2013 đâu? mới hết Quý II mà đã hết rồi ah?

đứcrồngQN

Binh Nhì

Hết kinh phí thì mọi người đóng góp mà anh. Quảng Ninh mình chán quá. năm ngoái ko có giải tỉnh, năm nay cũng không có thì khả năng chuyển sang cầu lông đánh thuii.huuu

napoleong389

Trung Sỹ
kể mà h ở Quảng Ninh cũng có Premiership theo kiểu "copy đơn" thì ngon, anh em đóng kinh phí vào tổ chức và các ngày cuối tuần thì may ra phòng trào và trình độ chuyên môn mới đẩy lên được

bongbanQN

Moderator
Các ae đam mê bóng bàn yên tâm Mình đang khởi động giải Quảng Ninh Premiership chắc ít hôm nữa mình sẽ thông báo điều lệ lên diễn đàn và có cả giải đơn hạng A cho anh em thỏa lòng mong đợi.

bbc.ub

Binh Nhì
TP. Uông bí thành lập 2CLB bóng bàn Ga C và clb bắc sơn gồm các thành viên 8x ,9x rất ủng hộ và giúp đỡ về kỹ thuật và giao lưu học hỏi :
CLB ga c gồm 20 thành viên
Mạnh hải Dương trưởng Ga C ( chủ nhiệm)
Khánh gai UB ( Phó chủ nhiệm )
Minh con
Đạt ( Ma giáo ) ĐHCN
Cường con
Đạo Ma giáo
Cò Ga c
Chung cận
Đại bàng Xanh
Thanh Đầu to
..........
Rất mong các anh em đến giao lưu học hỏi kinh nghiem

đứcrồngQN

Binh Nhì
TP. Uông bí thành lập 2CLB bóng bàn Ga C và clb bắc sơn gồm các thành viên 8x ,9x rất ủng hộ và giúp đỡ về kỹ thuật và giao lưu học hỏi :
CLB ga c gồm 20 thành viên
Mạnh hải Dương trưởng Ga C ( chủ nhiệm)
Khánh gai UB ( Phó chủ nhiệm )
Minh con
Đạt ( Ma giáo ) ĐHCN
Cường con
Đạo Ma giáo
Cò Ga c
Chung cận
Đại bàng Xanh
Thanh Đầu to
..........
Rất mong các anh em đến giao lưu học hỏi kinh nghiem

CLB gì mà toàn Ma với đại bàng thế anh, thế này ai dám vào chơi nữa. sợ bị ăn thịt lém. heee

boizach_cp

Trung Sỹ
ha ha, clb Ga C nếu tập hợp đầy đủ nhân lực đúng như trên thì sẽ là clb mạnh nhất tp Uông Bí! bác bbc.ub kể vẫn chưa đủ nhé, còn cu Khánh( svđh Luật) Bác Sinh(giáo viên), Đại bàng xanh phải đổi lại thành Bá Đại mới chuẩn bác ợ! a Đức mà mò xuống kiểu j cũng mất xác hé hé

Bình luận từ Facebook