Bàn về giải bóng bàn cựu sinh viên, sinh viên trường ĐH Mỏ Địa Chất lần 2

Hưng DHS

Trung Uý
Chào anh chị và các bạn là cựu sinh viên, sinh viên của Trường!
Năm ngoái chúng ta đã tổ chức thành công lần thứ 1. Thời điểm năm nay đã gần đến.
BTC xin các ý kiến giải thành công tốt đẹp!
Đề nghị chủ thớt hướng dẫn cách đăng ký nhé

tosiosHD

Đại Tá
Minh thái bình gác em tầm 4 bóng liệu em có giải được ko nhỉ :-D
Haha. Giải này a e phân hạng rồi chấp nhau bóng nên tất cả ngang cơ, chỉ là 50/50 thôi, chưa biết ai có thể giành giải cả bác ạ! Có thể người kém Minh TB 9 bóng vẫn giành giải nhất đấy!

haininh

Binh Nhất
Haha. Giải này a e phân hạng rồi chấp nhau bóng nên tất cả ngang cơ, chỉ là 50/50 thôi, chưa biết ai có thể giành giải cả bác ạ! Có thể người kém Minh TB 9 bóng vẫn giành giải nhất đấy!
Em chém tí cho vui thôi, chứ ở xa quá không
thăm gia được. Em học LHD52, ngày xưa sinh viên sang tài chính chơi nhờ đến khổ :-D. Chúc giải thành công tốt đẹp

tosiosHD

Đại Tá
E share topic này lên fb của HUMG rồi. Chắc sẽ nhiều sinh viên của MDC tham gia giải năm nay.
Nhiều quá có khi phải đánh làm 2 buổi: Chiều thứ 7 đánh vòng loại, sáng chủ nhật đánh các trận vòng trong tới trưa CN vừa xong là đẹp nhỉ? Như thế buổi trưa CN sẽ kết thúc sớm, ăn uống xong là về nghỉ ngơi cho sớm. Năm ngoái đánh trong buổi sáng, tới tận 2h chiều mới xong. Rất nhiều anh em ở xa ăn uống vội vàng rồi đi về sớm.

wh_qn87

Đại Tá
Nhiều quá có khi phải đánh làm 2 buổi: Chiều thứ 7 đánh vòng loại, sáng chủ nhật đánh các trận vòng trong tới trưa CN vừa xong là đẹp nhỉ? Như thế buổi trưa CN sẽ kết thúc sớm, ăn uống xong là về nghỉ ngơi cho sớm. Năm ngoái đánh trong buổi sáng, tới tận 2h chiều mới xong. Rất nhiều anh em ở xa ăn uống vội vàng rồi đi về sớm.
E nghĩ nên tổ chức trong ngày thôi a ah. Ở qua đêm bất tiện lắm. Tổ chức như năm ngoái nh sớm hơn chút và cắt bớt 1 chút ctr để nhanh chóng hơn. Làm sao tầm 4,5h chiều cả đánh và bia bọt xong là lên xe về là ok.

wh_qn87

Đại Tá
Đăng ký thế nào vậy bạn. Mình tham gia với
Bạn cứ đăng ký ở đây là đc. Bạn theo dõi topic này thường xuyên để biết cụ thể ctrinh. Năm ngoái tổ chức ở clb Hoàng Sâm - HN. Bạn có bạn bè nào cùng đh MDC giới thiệu cùng tham gia

Hưng DHS

Trung Uý
Bạn cứ đăng ký ở đây là đc. Bạn theo dõi topic này thường xuyên để biết cụ thể ctrinh. Năm ngoái tổ chức ở clb Hoàng Sâm - HN. Bạn có bạn bè nào cùng đh MDC giới thiệu cùng tham gia
Oke. Mình học chính quy. Bạn tui học tại chức có được không

tosiosHD

Đại Tá
E nghĩ nên tổ chức trong ngày thôi a ah. Ở qua đêm bất tiện lắm. Tổ chức như năm ngoái nh sớm hơn chút và cắt bớt 1 chút ctr để nhanh chóng hơn. Làm sao tầm 4,5h chiều cả đánh và bia bọt xong là lên xe về là ok.
Nói thật, tổ chức 2 ngày thì bất tiện vì qua đêm, nhưng tổ chức trong 1 ngày thì thật sự rất mệt mỏi cho vđv. Em cứ nghĩ mà xem, 1 vận động viên chơi vòng bảng 3-4-5 trận (nếu bảng đông người), nếu mỗi trận đánh 4-5 séc căng thẳng, sau đó đánh các vòng trong nữa thì tới bán kết, chung kết thở hắt ra còn gì nữa.
Anh em mình bình luận, chém gió ở đây thôi mà. BTC sẽ dựa vào tình hình cụ thể và cân nhắc em ạ.

wh_qn87

Đại Tá
Nói thật, tổ chức 2 ngày thì bất tiện vì qua đêm, nhưng tổ chức trong 1 ngày thì thật sự rất mệt mỏi cho vđv. Em cứ nghĩ mà xem, 1 vận động viên chơi vòng bảng 3-4-5 trận (nếu bảng đông người), nếu mỗi trận đánh 4-5 séc căng thẳng, sau đó đánh các vòng trong nữa thì tới bán kết, chung kết thở hắt ra còn gì nữa.
Anh em mình bình luận, chém gió ở đây thôi mà. BTC sẽ dựa vào tình hình cụ thể và cân nhắc em ạ.
Vâng. Để BTC sắp xếp. Tại năm ngoái e thi đấu 3 trận nên thấy bth a ah. Hehe.

tosiosHD

Đại Tá
Vâng. Để BTC sắp xếp. Tại năm ngoái e thi đấu 3 trận nên thấy bth a ah. Hehe.
Số lượng bàn đánh thì có hạn. Nếu số lượng người tham gia tăng lên thì số lượng thành viên trong bảng đấu sẽ tăng lên. Như vậy vòng bảng sẽ có rất nhiều trận. Đánh liên tục là rất mệt mà. Năm ngoái em ko xem mấy trận bán kết, chung kết...anh em nhìn oải lắm, nhất là anh dunglt, anh ấy gặp mấy tên LOB vòng trước nên trận chung kết phải ngậm sâm đấy.

Bình luận từ Facebook