Bản Tin Vitas 2012

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dear anh em!

Cuối tuần này vào chiều ngày 11/8/ 12, đội chúng ta sẽ có một chuyến đi đầy cam go đến chảo lửa Khương Đình. Mặc dù lượt đi chúng ta đã thắng với tỷ số chênh lệch; Tuy nhiên đội bạn đã bổ sung thêm một số cầu thủ chất lượng :D:D:D:D:D:D:D:D

Thời điểm này rất cần sự đồng lòng và đoàn kết của anh em trong đội để cùng nhau vượt qua một thử thách khó khăn. Tôi kêu gọi tất cả anh em hãy tập trung luyện tập và cùng nhau sát cánh để vượt qua những cam go trong giai đoạn nước rút BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

choctietlon

Super Moderators
Dear anh em Vitas D

Chiều nay chúng ta có buổi tập tại HH, đề nghị anh em có mặt muộn nhất lúc 17h30 nhé !

Hơn lúc nào hết, chúng ta cần luyện tập đều đặn trong lúc này để chuẩn bị cho vòng play off.

Thân !

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Tôi biết các anh em rất bận và tôi cũng vậy, mỗi cá nhân trong chúng ta cố gắng một chút thì mọi việc sẽ đâu vào đấy ngay thôi mà :D:D:D:D:D:D:D:D

tienchem

Binh Nhất
Nóng

thân gửi các anh em vitasd chiều nay chém em sẽ có mặt đề nghị anh hải cho tái đấu trận lượt về hôm trước nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
thân gửi các anh em vitasd chiều nay chém em sẽ có mặt đề nghị anh hải cho tái đấu trận lượt về hôm trước nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Nhiệt liệt chào mừng Tiến CHÉM đã trở lại sau một thời gian dài lo việc nhà :D:D:D:D:D:D:D:D:D

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Tối hôm qua mặc dù trời mưa to, gió lớn nhưng anh em Vitas D vẫn tụ tập để luyện công, chào đón sự trở lại của chiến binh Tiến CHÉM nhưng anh bị lu mờ bởi. người chiến binh nhiệt tình nhất là Chung THẦN :D

Sau màn khởi động đầy hứng khởi anh em đã luyện công theo phương thức cặp đôi hoàn hảo với chủ lực đôi là Linh TƯƠNG ỚT + Hải CHỌC hoặc Chung THẦN; Đôi Xuân Ánh + Tiến CHÉM làm quân xanh tuy nhiên không thể không quy ra Bia được.

Kết quả một số trận như sau:

Linh + Hải vs Ánh + Tiến (+2) = 3-2 (10 Bia)
Linh + Chung vs Ánh + Tiến (+2) = 2-3 (10 Bia)
Hải vs Chung = 3-1 (5 Bia)
Hải vs Ánh = 3-1 (5 Bia)

Ngoài ra còn có một số trận Bia và nước ngọt ngoài lề nữa nhưng không nhớ rõ :D:D:D:D:D:D:D:D

Sau trận đấu anh em đã giải quyết hết số lượng Bia + 1 chai Volka và một số mồi ngon :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Trong trận đã thống nhất sẽ đánh chiếm Khương Đình vào 16h ngày Chủ Nhật. Sáng nay Mr. CHUỐI NHẤT đã gọi điện cho đội bạn để thống nhất và confirm lại :):):):):):):):):)

Sau trận đấu ngày Chủ Nhật, gia chủ Tiến CHÉM có ý định rủ rê anh em. V/đ này Tiến sẽ có lời chính thức với anh em toàn đội :cool::cool::cool::cool::cool:

choctietlon

Super Moderators
Hôm qua có 5 anh em đội mưa đội gió đi tập, nghĩ mà ngại quá vì có mỗi Linh gia vị không bị Hải chọc bắt phải nộp Bia. ka ka ka ka ka

tienchem

Binh Nhất
nóng

thân gưi cả nhà vitas d sau một thời gian nghỉ dài do công việc nhà ,chém em đã trở lại và sẵn sàng chiến đấu cùng toàn đội.chiều qua tại hh sới có những trận đấu chảy thật nhiều biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia ,mà chém em là người nộp nhiều nhất,công lực thì vẫn mạnh,nhưng tay không chém được vì phải vác đồ nhiều quá do chuyển nhà.:):):):):):):)thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.tuần nay sau khi làm khách tại khương đình,chúng ta cả nhà vitas d cố gắng chiến thắng làm quà về nhà mới của chém em.thưa hội trưởng amin và đội trưởng đa dâm xuân ánh cùng đội phó là bác chọc nhà ta,cùng toàn thể anh em vitas d ,sau trận đấu với khương đình,tiến chém xin có lời mời mọi người tập trung về nhà chém em ra mắt nhà mới và bồi bổ lại công lực cho trận đấu nhé. thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.địa chỉ nhà chém em.nhàct4c,tầng 21,nhà 09.khu đô thị xala .cạnh nhà bầu em .thân gửi tất cả mọi người nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

admin

Administrator
Staff member
Chiều hôm qua HN trời mưa to nhưng khu vực Quận Cầu Giấy hỏa khí bốc lên ngùn ngụt, con ngựa sắt của mình đi đến nửa đường thì dừng lại nhất định không chịu đi nữa ( đúng là ngựa quý).
@ Tiến chém: nhớ để lại vài món đồ chiều chủ nhật anh em tới vác giùm nốt nhé

metri

Binh Nhì
thân gưi cả nhà vitas d sau một thời gian nghỉ dài do công việc nhà ,chém em đã trở lại và sẵn sàng chiến đấu cùng toàn đội.chiều qua tại hh sới có những trận đấu chảy thật nhiều biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia ,mà chém em là người nộp nhiều nhất,công lực thì vẫn mạnh,nhưng tay không chém được vì phải vác đồ nhiều quá do chuyển nhà.:):):):):):):)thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.tuần nay sau khi làm khách tại khương đình,chúng ta cả nhà vitas d cố gắng chiến thắng làm quà về nhà mới của chém em.thưa hội trưởng amin và đội trưởng đa dâm xuân ánh cùng đội phó là bác chọc nhà ta,cùng toàn thể anh em vitas d ,sau trận đấu với khương đình,tiến chém xin có lời mời mọi người tập trung về nhà chém em ra mắt nhà mới và bồi bổ lại công lực cho trận đấu nhé. thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.địa chỉ nhà chém em.nhàct4c,tầng 21,nhà 09.khu đô thị xala .cạnh nhà bầu em .thân gửi tất cả mọi người nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Tiến chém ko mời a e Thanh Xuân à, chắc quên mất rồi

KunKa

Binh Nhất
Nghe khí thế chiến đấu mà thấy hụt hẫng ! Giờ tập tành ít quá nên chẳng tự tin thi đấu. Tuần sau đội mình tập lại đầy đủ nhé, lại thi đấu căng thẳng như vòng trước đấy để anh em cọ xát lẫn nhau chuẩn bị vòng play off này !

thuongtihar

Thượng Sỹ
Nghe khí thế chiến đấu mà thấy hụt hẫng ! Giờ tập tành ít quá nên chẳng tự tin thi đấu. Tuần sau đội mình tập lại đầy đủ nhé, lại thi đấu căng thẳng như vòng trước đấy để anh em cọ xát lẫn nhau chuẩn bị vòng play off này !

Đấu với đội Trung Tự anh vắng mặt rồi.............Trăm sự nhờ chú vậy :)):)):))

choctietlon

Super Moderators
Trên sân khách Khương Đình, Vitas D đã có trận chiến thắng nghẹt thở 5-4. Trận chiến đầy kịch tính và cam go khi mà cơ hộ luôn dành cho cả hai đội.
Chúc mừng chiến thắng của Vitas ! Bia Bia Bia Bia Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Trận đấu lượt về trên sân Khương Đình được dự báo là khó khăn nhưng đã được giải quyết một cách có thể nói là rất kịch tính. Với các chiến binh Vitas D khi đã được giao trọng trách thì chỉ có mỗi một tinh thần là chiến đấu hết mình, với cấu hình ngẫu hứng là Chung BÁT TRÀNG, Nam BẦU, Dũng PHO, Tiến CHÉM và dự bị là Hải CTL và Xuân Ánh. Dù khó khăn đến đâu anh em vẫn cố hết sức để có quà mừng nhà mới của Tiến CHÉM :cool: Mặc dù lượt đi đã có những tranh cãi giữa 2 đội nhưng khi đến làm khách ở Khương Đình, đội chủ nhà đã tiếp đón rất nồng hậu và chu đáo; Đây đúng là một nghĩa cử đẹp của những người chơi thể thao chân chính :D

Trận 1 thật sự là bất ngờ khi Chung vừa ốm dậy nên không được giao trọng trách lớn, chỉ đánh đến đâu thì hay đến đó. Tuy nhiên với bản tính vốn có, stivo không muốn nhường điểm cho bất kể đối thủ là ai vẫn chỉ có một mục tiêu duy nhất là chiến thắng. Một trận mở màn không thể tuyệt vời hơn khi stivo đã hạ chủ lực Dược CUA của KD với tỷ số 3-1 :D

Trận 2 cũng là một bất ngờ khi Quy TÂY mới đến chưa kịp khởi động nên đội bạn đề nghị đánh trận 3 trước. Trong một ngày trở lại mặc dù không có phong độ tốt nhưng Dũng PHO vẫn cho thấy anh là một chỗ dựa cho anh em cả về tinh thần lẫn điểm số, kết quả vẫn là 3-1 nghiêng về Dũng PHO mặc dù Trường RAMBO vùng lên rất mạnh mẽ :)) Bất ngờ hơn nữa khi đang đà hưng phấn Nam BẦU đã cho Quy TÂY đi nhanh séc đầu 11-2 nhưng lại ngớ ngẩn dâng 3 séc sau cho đội bạn kèm theo một chân bị chấn thương :mad:

Trận 4 cũng là một trận rất kịch tính khi lượt đi Tiến CHÉM làm gỏi Hiếu B, nhưng ngã ngựa một cách khó hiểu khi gặp nhau lượt về với tỷ số là 2-3 trước một đối thủ được xem là nhẹ cân. Có lẽ tâm trạng của anh vẫn đang bay bổng tận khu đô thị Xa La nơi có một ngôi nhà và những đứa trẻ :D

Trận 5 Nam BẦU đã đi nhanh khi gặp Dược CUA với một phong độ tệ hại chưa từng thấy. Chính vì lẽ đó Nam đã từ chối lãnh trách nhiệm đánh một trận đôi :mad:

Trận 6 một lần nữa cho thấy tại sự quan trọng của Dũng khi xuất sắc vượt qua Quy TÂY cho dù đối phương có kỹ thuật rất tốt và lối đánh rất biến hóa ;)

Trận 7 là trận cuối của nội dung đơn, stivo vẫn là một người tiết kiệm nên không để cho đội bạn có cơ hội gỡ điểm :D

Sự kịch tính của vòng đấu bắt đầu ở nội dung đôi, với trách nhiệm một đội trưởng Xuân Ánh không thể không động viên anh em nên lôi Hải CTL ra khởi động với màn quăng trái, giật phải ầm ầm. Quả nào không vào thì thôi nhưng đã vào bàn thì CTL chỉ còn cách đi nhặt bóng, mặc dù lối đánh sở trường của chiến binh này là bạt lại khi bị giật :eek::

Trận 8 là sự kết hợp của 2 chàng trai bên kia Sông Hồng là Stivo + CTL được xem là hoàn hảo nhất khi không có mặt Linh TƯƠNG ỚT và Nam BẦU đang dưỡng thương. Hai chàng trai đã cho thấy sự ăn ý của mình khi thắng 2 séc đầu và séc 3 dẫn 10-6, mặc dù đội trưởng đứng ngoài nhắc nhở phải tập trung không được chủ quan nhưng có lẽ sự tự tin và sự hưng phấn đã vượt quá tầm kiểm soát nên 2 chàng chiến binh này đã vui vẻ ăn trứng vịt lộn :mad: Do Stivo vừa ốm dậy nên thể lực suy giảm và các quả đánh lần lượt vượt quá sự mong muốn và chủ định của anh ta, kết quả trận đấu được định đoạt là 3-2 nghiêng về đôi Trường + Hiếu :mad:

Trận 9 là trận quyết định thắng thua, mặc dù rất muốn xách vợt vào chiến đấu nhưng Xuân Ánh vẫn đủ bản lĩnh để kìm hãm giữa bầu máu nóng và cái đầu lạnh. Với quyết tâm và bản tính vốn có của CTL, sức ép càng lớn lối đánh càng thăng hoa. Cặp đôi không hoàn hảo là Dũng PHO + CTL đã thể hiện một sự kết hợp không thể tuyệt hảo hơn khi vượt qua đôi Dược + Quy TÂY với tỷ số 3-2 :D

Sau trận đấu mặc dù đội Khương Đình có lời mời giao lưu, nhưng anh em phải mang quà về để mừng nhà mới của Tiến CHÉM. Đội Vitas D đã có rất nhiều chiến thắng nhưng chiến thắng ngày hôm qua đã mang lại cho anh em toàn đội một tâm trạng, cảm xúc và ý nghĩa rất tuyệt vời :D

Cuối cùng xin cảm ơn đội Khương Đình đã thu xếp, đón tiếp chu đáo, thi đấu với tinh thần thể thao và tình cảm tuyệt vời! Trong một trận đấu sẽ có đội thắng đội thua nhưng có lẽ lâu lắm rồi Vitas D mới có một trận đấu với một đội có nhiều kịch tính gay cấn và trạng thái cảm xúc như vậy Bia

choctietlon

Super Moderators
Cảm xúc dạt dào, đầu óc thăng hoa, tinh thần phấn khởi. Lâu lâu lại thấy bác đội trưởng cho phát cả trang A4 thế này. Bia Bia Bia Bia Bia

ltcvn09

Binh Nhì
Cảm xúc dạt dào, đầu óc thăng hoa, tinh thần phấn khởi. Lâu lâu lại thấy bác đội trưởng cho phát cả trang A4 thế này. Bia Bia Bia Bia Bia
Chính xác là đội trưởng nhà mình tẩm ngẩm tầm ngầm anh ạ, đã không phọt thì thôi, phọt ra 1 phát thì có mà cứ phải gọi là đi cả bát. Trang A4 đã ăn thua gì he he :rolleyes::rolleyes:;););););)

Hải chọc

Binh Nhì
Chính xác là đội trưởng nhà mình tẩm ngẩm tầm ngầm anh ạ, đã không phọt thì thôi, phọt ra 1 phát thì có mà cứ phải gọi là đi cả bát. Trang A4 đã ăn thua gì he he :rolleyes::rolleyes:;););););)

Dưng mà dạo này không thấy bác đội trưởng viết chuyện về vợ của những ai mê bóng bàn . ka ka ka...

Bình luận từ Facebook