bản tin club Namhaoclub ( Hải phòng )chính thức đưa vào hoạt động (namhaoclub.com)

Trungkeu

Binh Nhì
mấy ông này chém gió ác thế nhở,bây giờ a long vs a trung về đây e thịt hết :))

Mày hay trúng gió lắm.A với A Long đánh sao lại mày.Mày lại dùng chiêu đổ như cây chuối thì đầu anh lại sưng lên thôi.=))

dung.vima

Moderator
Các Bác ở Hải Phòng cho em hỏi CLB Nam Hao có gần nhà thi đấu Hải Phòng không ah....

CLB Namhao ở trong nhà thi đấu của kí túc xá đại học dân lập Hải Phòng bác ơi. Em cũngk biết nhà thi đấu Hải Phòng là nhà nào nữa zz

giang114

Trung Sỹ
Tình hình là chiều ngày 10/7 em sẽ ghé HP, em sẽ ghé CLB Nam Hao nhân tiện mời anh Dung.vima giao lưu được không ah....

Drhongson

Đại Tá
Năm ngoái không có đội Hải phòng nào tham gia giải Đà nẵng Open , anh em ai cũng hỏi thăm .
Tháng 12 này nhất định Hải phòng phải có vài đội về dự Hà nội Open nhé anh em .

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bác là bác Toàn hay bác Nghĩa thế ?? Em chán test cốt rồi. Giờ chỉ Amu hoặc GA thôi

Anh la ai ko quan trọng đâu,nếu Amu ko hợp em cứ test thoải mái,lối đánh của em rất hợp với ZLC Zhang jike đấy,em phải thay đổi đi,Amu khó xử lý mà Rung lắm e ạ,em có biết Bàn Tay Lụa ko?đang Chơi Zhang jike đấy,lối đánh của em rất giống Bàn Tay Lụa-Axelo

Last edited:

tieuho_8x

Đại Tá
Anh la ai ko quan trọng đâu,nếu Amu ko hợp em cứ test thoải mái,lối đánh của em rất hợp với ZLC Zhang jike đấy,em phải thay đổi đi,Amu khó xử lý mà Rung lắm e ạ-Axelo
Chưa biết mấy cái con Zhang Xì Ke hay ntn vì e chưa có đk test nhưng Amultart mà khó điều khiển thì k hiểu cây Sar điều khiển kiểu j nhỉ :p

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chưa biết mấy cái con Zhang Xì Ke hay ntn vì e chưa có đk test nhưng Amultart mà khó điều khiển thì k hiểu cây Sar điều khiển kiểu j nhỉ :p

anh đang giao dịch,chú ko hiểu được đâu?chú đã test đến 18 cây cốt chưa?vậy nên sang cây thứ 19 thì cũng có gì là dễ đâu :zingme72:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
cuối tháng này ở HP tổ chức giải đấu.em có về giao lưu ko?để anh bảo NamHao làm kèo anh em mình Sàng-nghe tên chú đã lâu:zingme69:

tieuho_8x

Đại Tá
cuối tháng này ở HP tổ chức giải đấu.em có về giao lưu ko?để anh bảo NamHao làm kèo anh em mình Sàng-nghe tên chú đã lâu:zingme69:
E đã nhận lời tham gia bác ạ ^^
E làm gì có tên tuổi gì,chỉ vì vui và a e quí nhau nên e luôn cố nhiệt tình hết mức có thể :D
E cũng muốn giao lưu trận hehe.
Cốt thì e thử và sở hữu cũng kha khá,nếu là 19 cây thì chưa đc 1/5 số lượng e từng có :))
Mua...bán...mua...bán...về mo =))

malong_85hp

Đại Uý
E đã nhận lời tham gia bác ạ ^^
E làm gì có tên tuổi gì,chỉ vì vui và a e quí nhau nên e luôn cố nhiệt tình hết mức có thể :D
E cũng muốn giao lưu trận hehe.
Cốt thì e thử và sở hữu cũng kha khá,nếu là 19 cây thì chưa đc 1/5 số lượng e từng có :))
Mua...bán...mua...bán...về mo =))
Hi, chú Đức liều quá! Có bít a ấy là độc cô thần kiếm k hả? Đã từng giết rất nhìu...gà!!!:zingme14:
Lần này chú về HP, lành nhìu dữ ít rùi!:zingme42:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
chu nha noi dung lam lan nay ve HP chu duc "lanh nhieu du it"" cu lieu mot phen anh ung ho het muc!! hehe

hết mức là thế nào,ân oán giữa tôi và ông chưa giải quyết xong ông ủng hộ người ta làm gì?giải này tôi đánh hạng C đấy,nếu có duyên ta sẽ lại gặp nhau:zingme72:

Bình luận từ Facebook