[Bản Tin CLB Trung tâm Quảng Bình]Tập luyện hướng tới ngày hội TDTT

LâmQB

Trung Sỹ
Nghe nói QB có anh lâm QB là cao thủ như pháo nổ phải ko các bác. Hôm nào e về thăm quê QB cho e đăng ký với các bác một trận nhé! Bác tân ngoài HN là e chấp bác 3 bát và cho bác đi nhanh như tia chớp

Thế mà ông tân vào QB nói HN ko ai chấp ông ấy được 3, chỉ chấp 4 trở lên thôi. Vậy là tôi biết trình độ của bạn rồi. Mời bạn vào CLB QB và khi đi nhơ mang theo bia nhé

thelanqb

Moderator
Nghe nói QB có anh lâm QB là cao thủ như pháo nổ phải ko các bác. Hôm nào e về thăm quê QB cho e đăng ký với các bác một trận nhé! Bác tân ngoài HN là e chấp bác 3 bát và cho bác đi nhanh như tia chớp
Sự thật mà nói thì..... đúng là như thế.
A Lâm là người rất đam mê bóng bàn và đã cầm vợt được 7 năm rồi, có thể 7 năm ko ngắn nhưng 7 năm cũng không phải là dài trong Bóng bàn.
Tuy cơ thể không phải lý tưởng, nhưng có những đường bóng rất đẹp ( chính vì cái này mới nổ nhiều nè), cũng khiến rất nhiều người phải khen thầm hoặc hoan hô ngay lập tức. Anh ấy là một người rất vui vẽ và hòa đồng, trong những năm gần đây, anh ấy đã giúp cho phong trào bóng bàn tỉnh nhà phát triển mạnh.
Thân !!!!

thelanqb

Moderator
Sau một thời gian khá dài công tác tại HN và cũng không quên trau dồi kỹ năng bóng bàn tại thủ đô.
Nhận thấy anh haitanqd đã có sự khác biệt, đường bóng không đi mạnh mẽ như lúc trước mà giờ thay vào đấy là những đường bóng rất sung và khó chịu.
Trước anh đánh bóng đi theo đường thẳng là chủ yếu, nhưng không biết có thầy hay nào chỉ dẫn mà đường bóng giờ lắt léo hẳn, rất khó để bắt bài.
Bài test đầu tiên là với cao thủ Long Loc Dai, đây là đối thủ mà a haitanqd sợ rơ nhất.
[video=youtube;HeLfVRoIbc0]http://www.youtube.com/watch?v=HeLfVRoIbc0[/video]

LâmQB

Trung Sỹ
Sau một thời gian khá dài công tác tại HN và cũng không quên trau dồi kỹ năng bóng bàn tại thủ đô.
Nhận thấy anh haitanqd đã có sự khác biệt, đường bóng không đi mạnh mẽ như lúc trước mà giờ thay vào đấy là những đường bóng rất sung và khó chịu.
Trước anh đánh bóng đi theo đường thẳng là chủ yếu, nhưng không biết có thầy hay nào chỉ dẫn mà đường bóng giờ lắt léo hẳn, rất khó để bắt bài.
Bài test đầu tiên là với cao thủ Long Loc Dai, đây là đối thủ mà a haitanqd sợ rơ nhất.
[video=youtube;HeLfVRoIbc0]http://www.youtube.com/watch?v=HeLfVRoIbc0[/video]
HTQD với chiều cao 1.70 năng 70 , đường bóng B52 và áp đảo đối phương từ quả giao bóng đầu tiên , nhưng trước cao thủ Long locđai đã từnglà VĐV thi đấu khắp toàn quốc từng bẻ gãy nhiều VĐV năng khiếu Hải Dương, cũng như nhiều VĐV trong các tỉnh thành của nghành xăng dầu VN. Bằng sự mềm mãi tinh tế đã chinh phục đường bóng pháo thủ B52 một cách quyết liệt với tỷ số ván 5 : 27/25 và chung cuộc 3/2. Sau hồi kết thúc nảy lửa các VĐV QB và THTQD đã tìm về một xới mà ACE DĐ vẫn thường quen gọi là " Chém bia trong làn gió bằng cảm gíac mơ màng " . Kết thúc là 23h45 với tổng tỷ số là 115lon. chia tay mọi người ra về trong lơ làng, mơ màng...

thelanqb

Moderator
trận đầu đã kết thúc, nhưng với tỷ số này cũng dủ biết cả hai thi đấu như thế nào.
Đến bài test số 2: Anh Lâm CN chính thức khai kiếm để kiểm tra thực lực của haitanqd.
[video=youtube;sP3r658LJ7k]http://www.youtube.com/watch?v=sP3r658LJ7k[/video]

chúc phong trào bóng bàn quảng bình phát triển

:cool::cool:Tình cờ vào diên đàn bóng bàn, vào trang bóng bàn quảng bình, thấy các anh em hang say trao đổi và giao lưu, đặc biệt là anh lâm,hội trưởng hội bóng bàn thành phố đồng hới, nhớ lại ngày trước mình hay thường ghé thăm đồng hới giao lưu bóng bàn với mọi người, ngày đó phong trào cũng ít, chủ yếu là các bác lớn tuổi, bây giờ có anh lâm làm phong trào thì ngày càng mạnh thêm, mình có biết mấy năm gần đây bóng bàn quảng bình thường tổ chức các giải giao lưu và đi đánh giao lưu với các tỉnh, như vậy chứng tỏ bóng bàn quảng bình bât giờ phong trào rất rộng và mạnh lên, đã lâu rồi minh chưa ghé thăm, hy vọng năm nay minh sẽ có dịp ghé đánh giao lưu với mọi người, chúc bóng bàn quảng bình luôn phát triển và vui vẻ, à mà quên, anh lâm ơi, anh tân là ông anh của em, đánh ảnh thì xin nhẹ tay nhé, hẹn gạp lại

son_canloc

Đại Tá
HTQD với chiều cao 1.70 năng 70 , đường bóng B52 và áp đảo đối phương từ quả giao bóng đầu tiên , nhưng trước cao thủ Long locđai đã từnglà VĐV thi đấu khắp toàn quốc từng bẻ gãy nhiều VĐV năng khiếu Hải Dương, cũng như nhiều VĐV trong các tỉnh thành của nghành xăng dầu VN. Bằng sự mềm mãi tinh tế đã chinh phục đường bóng pháo thủ B52 một cách quyết liệt với tỷ số ván 5 : 27/25 và chung cuộc 3/2. Sau hồi kết thúc nảy lửa các VĐV QB và THTQD đã tìm về một xới mà ACE DĐ vẫn thường quen gọi là " Chém bia trong làn gió bằng cảm gíac mơ màng " . Kết thúc là 23h45 với tổng tỷ số là 115lon. chia tay mọi người ra về trong lơ làng, mơ màng...
Thấy b tường thuật mà e muốn bắt xe vào QB luôn cho nóng , hehe các bác đánh hay thiệt hôm sau vào cho e học hỏi ít đường với nha

thelanqb

Moderator
Thấy b tường thuật mà e muốn bắt xe vào QB luôn cho nóng , hehe các bác đánh hay thiệt hôm sau vào cho e học hỏi ít đường với nha
:), anh vào đây nhanh đi, em sẻ cử a tân tiếp đón anh đầu tiên, sau đấy là sự khủng bố về tinh thần thi đấu khi đối diện với A Lâm CN.
Chúc anh có những giây phút giao lưu vui vẽ
thèm Bia

son_canloc

Đại Tá
:), anh vào đây nhanh đi, em sẻ cử a tân tiếp đón anh đầu tiên, sau đấy là sự khủng bố về tinh thần thi đấu khi đối diện với A Lâm CN.
Chúc anh có những giây phút giao lưu vui vẽ
thèm Bia
Không biết nhà Ông Tân có nuôi lợn không mà thỉnh thoảng có quả Cắt rau lợn nhanh thật , đang còn mấy ngày nữa sốt ruột quá nhưng vẫn nghe phảng phất mùi bia Hà nội và QB rùi , trông cho ngày đó nắng uống cho được nhiều bia hehe

haitanqd

Thượng Tá
Không biết nhà Ông Tân có nuôi lợn không mà thỉnh thoảng có quả Cắt rau lợn nhanh thật , đang còn mấy ngày nữa sốt ruột quá nhưng vẫn nghe phảng phất mùi bia Hà nội và QB rùi , trông cho ngày đó nắng uống cho được nhiều bia hehe
--------------------------------
Bạn Sơn canloc thân mến!
QB sẽ chào đón bạn " Một tài năng núp bóng bụi tre làng" hi vọng những ngày QB bạn sẽ được giao lưu với nhiều đường bóng lạ, hại điện. Nhưng với công cũ thô sơ lũy tre làng làm vũ khí mình tin tượng B52 dù có mạnh đến đâu cũng bị thứ vụ khí thô sơ "Tre làng" xuyên thủng. Chúc bạn sớm lên đường

sondien

Thượng Sỹ
Haitan vào QB làm mưa làm gió hay nhỉ. Hình như ae vẫn ưu ái Haitanqd quá đấy. LâmQB ko cử ai ra hành hạ haitanqd kiếm bia hả. Thôi để hắn về đến HN Sondien làm thịt thôi

haitanqd

Thượng Tá
Haitan vào QB làm mưa làm gió hay nhỉ. Hình như ae vẫn ưu ái Haitanqd quá đấy. LâmQB ko cử ai ra hành hạ haitanqd kiếm bia hả. Thôi để hắn về đến HN Sondien làm thịt thôi
--------------------------
Cũng muốn có người làm thịt mình để lấy đi một ít thịt cho cơ thể cân đối hài hòa vì đánh bóng xong toàn được uống , muốn ko uống cũng ko được. hi vọng trở về HN gặp CLB Nhà Quàn Vô địch ORG. Open ĐN kiếm thêm ít bia! Đội Bóng THTQD sẽ là những người ko tên tuổi như nhà " đương kim vô địch" nhưng cũng có thể lấy bia của Bầu Sơn điên một cách thuyết phục trên sàn đấu rất minh bạch.

haitanqd

Thượng Tá
Nguyên văn bởi sondien
--------------------------
Cũng muốn có người làm thịt mình để lấy đi một ít thịt cho cơ thể cân đối hài hòa vì đánh bóng xong toàn được uống , muốn ko uống cũng ko được. hi vọng trở về HN gặp CLB Nhà Quàn Vô địch ORG. Open ĐN kiếm thêm ít bia! Đội Bóng THTQD sẽ là những người ko tên tuổi như nhà " đương kim vô địch" nhưng cũng có thể lấy bia của Bầu Sơn điên một cách thuyết phục trên sàn đấu rất minh bạch.
-------------------------
Trước khi về HN kiếm bia của son điên hôm nay kiếm tạm của LamQB thùng bia SG. Mà LâmQB dạo này ko biết ăn gì mà đánh hay quá may sao bia vẫn về với HTQD. Nếu SĐiên biết khả năng tàn sát bóng của THTQD hôm nay chắc sắp tới có nhiều lý do : viêm họng, ngạt mũi, mọi tay, đau khớp, công việc cuối năm, bận rộn, trực ca, trực tối, dậy sơm...nói chung là có khả năng đau xunh quanh phía trong và loanh quanh phía ngoài.

ducphubb

Thượng Sỹ
--------------------------------
Bạn Sơn canloc thân mến!
QB sẽ chào đón bạn " Một tài năng núp bóng bụi tre làng" hi vọng những ngày QB bạn sẽ được giao lưu với nhiều đường bóng lạ, hại điện. Nhưng với công cũ thô sơ lũy tre làng làm vũ khí mình tin tượng B52 dù có mạnh đến đâu cũng bị thứ vụ khí thô sơ "Tre làng" xuyên thủng. Chúc bạn sớm lên đường
Chúc anh son_canloc nhà sản xuất máy bắn bóng tương lai sẽ thắng lợi bóng Bia tại Quảng Bình, vượt kỷ lục 115 lon của anh haitanqd

son_canloc

Đại Tá
Chúc anh son_canloc nhà sản xuất máy bắn bóng tương lai sẽ thắng lợi bóng Bia tại Quảng Bình, vượt kỷ lục 115 lon của anh haitanqd
Máy bắn bóng không dùng nữa bác à , con e giờ lên tay nhanh lắm và có mấy thằng cu tý quanh xóm chiều nào cũng đến để tập nên e đảm nhiêm thay máy luôn
Còn chuyến này vào quảng bình linh tính mách bảo e lành ít dữ nhiều cho nên khả năng nộp Bia là điều khó tránh khỏi . Chỉ mong AE QB nhẹ tay cho là đc

Đêm nằm nữa tỉnh nữa mê
Nữa tỉnh thì ít , nữa mê thì nhiều
Nữa tỉnh luôn nghỉ về Bia
Nữa mê Lưỡi hái cận kề mang tai

Giật mình thức giấc canh khuya
Suy đi nghỉ lại , thấy bia cũng thèm
Chuyến này ta quyết một phen
Đèo ngang ( ... ) cố vượt !!! Uống Bia Quảng bình

Chúc AE khoẻ Hẹn gặp tai QB nha

Last edited:

thelanqb

Moderator
Máy bắn bóng không dùng nữa bác à , con e giờ lên tay nhanh lắm và có mấy thằng cu tý quanh xóm chiều nào cũng đến để tập nên e đảm nhiêm thay máy luôn
Còn chuyến này vào quảng bình linh tính mách bảo e lành ít dữ nhiều cho nên khả năng nộp Bia là điều khó tránh khỏi . Chỉ mong AE QB nhẹ tay cho là đc
không biết khi nào và có thể khi nào em lại gửi anh làm 1 cái máy bắn bóng không nhỉ.
lần này anh vào thì dĩ nhiên là anh haitanqd tiếp anh đầu tiên và sau đó có thể có cả em nữa. :))
em thì trình còn gà trong trứng, nhưng anh sử dụng gai hoặc anti thì em sẻ gọi anh lâm lên làm thịt.
he he Bia Bia Bia

son_canloc

Đại Tá
không biết khi nào và có thể khi nào em lại gửi anh làm 1 cái máy bắn bóng không nhỉ.
lần này anh vào thì dĩ nhiên là anh haitanqd tiếp anh đầu tiên và sau đó có thể có cả em nữa. :))
em thì trình còn gà trong trứng, nhưng anh sử dụng gai hoặc anti thì em sẻ gọi anh lâm lên làm thịt.
he he Bia Bia Bia
A theo chính không theo tà e ạ . Có thua cũng phải thể hiện mình là người ntn . Còn gai và anti chỉ là để a tham khảo thui . Có thể kg bao giờ sử dụng nhưng cũng phải biết thưởng thức mùi vị của nó chứ .
Dao thớt sẵn sàng nha em . Gà quê tuy ngon nhưng xương cứng lắm đấy , nhất là nước phải trên 45 độ khi đó mới thơm ngon bổ mát . hehe có thể A sẻ vào trước 1 ngày như dự định cho thoải mái

haitanqd

Thượng Tá
A theo chính không theo tà e ạ . Có thua cũng phải thể hiện mình là người ntn . Còn gai và anti chỉ là để a tham khảo thui . Có thể kg bao giờ sử dụng nhưng cũng phải biết thưởng thức mùi vị của nó chứ .
Dao thớt sẵn sàng nha em . Gà quê tuy ngon nhưng xương cứng lắm đấy , nhất là nước phải trên 45 độ khi đó mới thơm ngon bổ mát . hehe có thể A sẻ vào trước 1 ngày như dự định cho thoải mái
------------------------------------
Dạo này cs công nghiệp quá, ăn uống chủ yếu là đồ siêu thị,đông lạnh. Lâu lâu đi chợ gặp may mới mua được một chú gà quê thịt săn chắc về nhà ăn xong sk tăng lên rõ rệt. Nhưng đúng là xương cứng chỉ chén được phân thịt còn phần xương phải chuyển sang món " Cao chim hổ cốt"

Bình luận từ Facebook