Bản Tin CLB KIẾN TRÚC MGSU

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bác Tùng@ lời lẽ, văn thơ rồng bay, phượng múa quá nhỉ. Hi. Hôm nọ gặp nhau ở giải Thanh Xuân lại cứ tưởng bác ít nói cơ. Đánh xong ra ngoài cũng không thấy bác nói chuyện nhiều vậy mà giờ lên đọc topic này làm e ngạc nhiên đó :) Hôm đó bác may mắn từ cõi chết trở về nhé. :D Tiếc quá không biết bao giờ mới có dịp gặp lại bác để nếm lại quả giao bóng của bác. Hôm đó e chết nhiều giao bóng quá :)

satthu@

Thượng Sỹ
Bác Tùng@ lời lẽ, văn thơ rồng bay, phượng múa quá nhỉ. Hi. Hôm nọ gặp nhau ở giải Thanh Xuân lại cứ tưởng bác ít nói cơ. Đánh xong ra ngoài cũng không thấy bác nói chuyện nhiều vậy mà giờ lên đọc topic này làm e ngạc nhiên đó :) Hôm đó bác may mắn từ cõi chết trở về nhé. :D Tiếc quá không biết bao giờ mới có dịp gặp lại bác để nếm lại quả giao bóng của bác. Hôm đó e chết nhiều giao bóng quá :)

Thanks bác! Hôm đánh giải Thanh Xuân đúng hôm trước đấy đi hát hò ầm ỹ nên bị mất tiếng, nên chỉ ú ớ xô chậu vs bác được 1-2 ván đầu. Lúc sau là chỉ "hét vào trong Tâm" - như "Trong tâm có sắt" của Hư trúc đại sư ấy ạ! Oánh xong cả ngày hôm đấy nói chuyện vs anh em trong đội chỉ bằng ký hiệu Tay thôi nên bác thấy em ít nói là phải! hihi. Hôm nào có dịp mời bác qua giao lưu vs anh em đội MGSU nhé!
thèm Biathèm Biathèm Bia

nam_ke

Binh Nhì
anh thì anh lên thì a sẽ ăn 2 trận nhanh thôi.chủ lực đội mình giờ a còn thịt cho như ngựa cơ mà.nhưng mà để anh trình bày thế này
thứ nhất là hôm nay a phải về sớm 7h về đi có việc rồi nên ko thể đánh chủ lực dc.như vây lỡ chuyện của anh
thứ nhì: phong độ a đang cao nhưng a muốn để a e đánh cọ xát tiếp để có những trận tiếp theo
thứ 3:a là đội phó nên để anh chỉ đạo cho a e đánh.a mà đánh thì a chỉ đạo dc cho anh
thứ 4: a còn phải ngoại giao với đội bạn
thứ 5: a còn làm trọng tài
thú 6: là còn anh quyến với chú thơ xuống
.........
.........
thực ra tất cả hy sinh vì anh e thôi.a e phải hiểu là a rất muốn đánh nhưng mà a còn nhiều việc,nên a chỉ xin đi thứ yếu thôi =)))))))))))))))))))))))

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
anh thì anh lên thì a sẽ ăn 2 trận nhanh thôi.chủ lực đội mình giờ a còn thịt cho như ngựa cơ mà.nhưng mà để anh trình bày thế này
thứ nhất là hôm nay a phải về sớm 7h về đi có việc rồi nên ko thể đánh chủ lực dc.như vây lỡ chuyện của anh
thứ nhì: phong độ a đang cao nhưng a muốn để a e đánh cọ xát tiếp để có những trận tiếp theo
thứ 3:a là đội phó nên để anh chỉ đạo cho a e đánh.a mà đánh thì a chỉ đạo dc cho anh
.........
.........
thực ra tất cả hy sinh vì anh e thôi.a e phải hiểu là a rất muốn đánh nhưng mà a còn nhiều việc,nên a chỉ xin đi thứ yếu thôi =)))))))))))))))))))))))
Thế túm lại là a k mang $ chứ gì =)).

satthu@

Thượng Sỹ
;)
.........
.........

Thế túm lại là a k mang $ chứ gì =)).

Thứ nhất
là thay mặt tất cả anh em, ghi nhận sư hy sinh thầm lặng của đội phó Nam_cóng!
Thứ nhì là phê bình chú chjck3n_pzo đã lộ hàng : Do từ những trận Playoff mệnh giá cao tăng từ 20ka mê lên 50ka mê 1 trận thua!
Thứ ba nữa là cảm ơn Nam_cóng: không có chú thì chick3n_pzo ko lộ hàng thì a không nhớ được trận lượt đi cu cậu thần đèn 2 trận và đang nợ 100ka mê xung công quỹ! Chiều nay Heo sữa sẽ có mặt, ko tha bất kỳ đồng chí nào!
@: Chiều nay đồng chí nào muốn xung trận, đề nghị kiểm tra ví trước khi đi và nhớ mang nhiều polyme để nộp xung quỹ khi thua nhé!!! ;););)thèm Biathèm Biathèm Bia

satthu@

Thượng Sỹ
Sau khi chia tay, 2 đội lại quay về tụ hội, báo cáo thành tích, kiểm điểm rút kinh nghiệm:

Các thành viên đội MGSU 1 ở Phương bắc quay về:

Các thành viên đội MGSU2 từ Phương Đông trở lại :

Các anh em tụ hội và cùng hạ quyết tâm làm nên một điều kỳ diệu vào buổi chiều nay!

Last edited:

Cẩm Vân

Binh Nhất
Đội hình này nhìn quen mặt thế nhỉ?Nhất là mấy ông áo đỏ với ông lãnh đội.Hôm nào lãnh đội để anh em xếp hàng cho tôi kiếm tí nước ngọt uống nhé.^_^.Chúc mừng anh em.Từ năm ngoái đến năm nay những thành viên đội D năm ngoái đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi.Năm tới lên C thì các chú đi chủ lực thay bọn anh nhé.Goodluck

nam_ke

Binh Nhì
Chúc anh em Mgsu chiều thắng lợi nhéBiaBiaBia
@ Nam ke: chú có quả avatar ngộ nhể, giao bóng kinh đấy. Hehe.
sorry anh tuấn vì hôm trước e tổng kết tiết cuối cùng của đời sinh vien nên e ko ra a đc.thất hẹn nên hôm sau e sẽ chịu phạt a nhé.:D:D:D:D.hẹn gặp a tuấn 7 vào 1 ngày đẹp trời :D:D:D:D.

tuấn số 7

Thiếu Uý
sorry anh tuấn vì hôm trước e tổng kết tiết cuối cùng của đời sinh vien nên e ko ra a đc.thất hẹn nên hôm sau e sẽ chịu phạt a nhé.:D:D:D:D.hẹn gặp a tuấn 7 vào 1 ngày đẹp trời :D:D:D:D.

Kết quả chiến đấu hôm nay thế nào chú Nam???

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đội hình này nhìn quen mặt thế nhỉ?Nhất là mấy ông áo đỏ với ông lãnh đội.Hôm nào lãnh đội để anh em xếp hàng cho tôi kiếm tí nước ngọt uống nhé.^_^.Chúc mừng anh em.Từ năm ngoái đến năm nay những thành viên đội D năm ngoái đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi.Năm tới lên C thì các chú đi chủ lực thay bọn anh nhé.Goodluck
Đảm bảo đội này T7 thịt k sót một ai, nhưng ra sân trung lập chứ k chơi sân nhà, ánh sáng nhà và khán giả nhà:)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thanks bác! Hôm đánh giải Thanh Xuân đúng hôm trước đấy đi hát hò ầm ỹ nên bị mất tiếng, nên chỉ ú ớ xô chậu vs bác được 1-2 ván đầu. Lúc sau là chỉ "hét vào trong Tâm" - như "Trong tâm có sắt" của Hư trúc đại sư ấy ạ! Oánh xong cả ngày hôm đấy nói chuyện vs anh em trong đội chỉ bằng ký hiệu Tay thôi nên bác thấy em ít nói là phải! hihi. Hôm nào có dịp mời bác qua giao lưu vs anh em đội MGSU nhé!
thèm Biathèm Biathèm Bia
Hi. Hôm đó dẫn bác 2-1. Set 4 dẫn 10-6 trong bụng nghĩ là ăn rồi. Không ngờ lại đc ăn trứng vịt lộn. Làm cả đội ko đc 1 trận thắng mang về. Về lại bị phạt bia nữa chứ :( .Hẹn bác 1 dịp khác vậy ^^!

Bình luận từ Facebook