Bản Tin CLB KIẾN TRÚC MGSU

nam_ke

Binh Nhì
Đảm bảo đội này T7 thịt k sót một ai, nhưng ra sân trung lập chứ k chơi sân nhà, ánh sáng nhà và khán giả nhà:)
hôm nay đội MGSU2 của e thua 5-1 bị loại.lượt đi dẫn 5-3.
còn đội MGSU1 thì đại thằng vào vòng tứ kết anh tuấn ơi.năm sau anh tuấn về đội e đập cho nát hàng đối thủ nhé .

nam_ke

Binh Nhì
Thế thì anh nói thiếu rồi.Vì em cũng là thành viên MGSU.Mà theo em nhớ thì anh chưa ăn được em trận nào.Hehee
trước nghe danh anh tuấn 7 từ lâu nhưng chưa dc gặp mặt.ko hiểu sao ko đánh hạng gì mà tiêu diệt đối thủ kinh thế.cứ tưởng là chém gió,nhưng thực sự hôm trước dc gặp anh tuấn ở khương đình xem đánh với chú Cương gai và Đạt thần thì mới biết hết dc.chăm nghe ko bằng 1 thấy.........a tuấn hay lắm :D:D:D:D

tuấn số 7

Thiếu Uý
trước nghe danh anh tuấn 7 từ lâu nhưng chưa dc gặp mặt.ko hiểu sao ko đánh hạng gì mà tiêu diệt đối thủ kinh thế.cứ tưởng là chém gió,nhưng thực sự hôm trước dc gặp anh tuấn ở khương đình xem đánh với chú Cương gai và Đạt thần thì mới biết hết dc.chăm nghe ko bằng 1 thấy.........a tuấn hay lắm :D:D:D:D

Nát hàng đồng đội hả chú. Tiếc thế, về sân nhà mà lại thua à. Phí thế. Chia buồn:(

Cẩm Vân

Binh Nhất

Anh cũng chưa được gặp chú.Hôm nào gọi cho Tùng để xếp hàng đội D cho anh xuyên táo nhé.Từ năm ngoái đến năm nay chưa tham gia với đội lần nào rồi

nam_ke

Binh Nhì
Anh cũng chưa được gặp chú.Hôm nào gọi cho Tùng để xếp hàng đội D cho anh xuyên táo nhé.Từ năm ngoái đến năm nay chưa tham gia với đội lần nào rồi

các bác cứ thoải mái.mỗi bác cho e 2 3 quả e may ra chịu dc đòn :D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook