Toàn quốc bán Target PRO GT, rakza 7 siêu đẹp cho ace

Trainee

Đại Tá
@Trainee cho hỏi nếu lấy em tagret pro này về dán thì có còn được 150x157 ko hay thêm 280k để full Optians.
280K nếu bạn mua Shop, có gì lỗi, sai đem tận nơi bắt đền :).

Theo kinh nghiệm của mình: chuyện co hay không còn do cách người dán bạn à. Nếu dùng Haifu, quét keo đậm rồi dán luôn vào vợt thì 3 ngày vận chuyển đi đường có thể sẽ co mất ~0.5-1mm, nhưng cũng không bị co đều, chỉ co tại 1, 2 điểm thôi. Nếu dùng keo sữa, quét và làm khô nhanh/ hoặc để sau 1, 2 ngày mới dán thì gần như sẽ không bị co.
Nếu bạn ở gần, tới lấy khi mặt còn dán trên vợt, rồi về nhà dán ngay vào vợt của mình thì OK, không lăn tăn gì chuyện co dãn.

Binh Nhì
280K nếu bạn mua Shop, có gì lỗi, sai đem tận nơi bắt đền :).

Theo kinh nghiệm của mình: chuyện co hay không còn do cách người dán bạn à. Nếu dùng Haifu, quét keo đậm rồi dán luôn vào vợt thì 3 ngày vận chuyển đi đường có thể sẽ co mất ~0.5-1mm, nhưng cũng không bị co đều, chỉ co tại 1, 2 điểm thôi. Nếu dùng keo sữa, quét và làm khô nhanh/ hoặc để sau 1, 2 ngày mới dán thì gần như sẽ không bị co.
Nếu bạn ở gần, tới lấy khi mặt còn dán trên vợt, rồi về nhà dán ngay vào vợt của mình thì OK, không lăn tăn gì chuyện co dãn.
Hi, thank bạn nhiều. Mình ko có kinh nghiệm, toàn dán một lần rồi đánh đến khi thay :).

Trainee

Đại Tá
Bác @Trainee nhiệt tình ko phải bàn nhưng ko phải shop, nhờ vả thế ngại chết :)
Ka ka, thích thì làm, vui thì chơi thôi, đâu ai vì ai ;).
Bạn lấy mặt kia đi, mình nghĩ là ổn đó.
Phết keo thì đơn giản, nhưng đã mua mới thì tự phết cho nó là cái thú. Mình phết cho cũng đơn giản thôi 5' chứ mấy, keo thì rẻ 100K lọ to đùng của Subin bán. Nhưng lấy mới thì thêm 230K nữa nhé (180K là trường hợp đặc biệt rồi :D), chỗ bán ngay cạnh nhà mình nên tiện thôi, không mất công đáng gì cả.

tosiosHD

Đại Tá
Chủ topic cho hỏi NGU NGU 1 chút rằng mình thấy bạn dán Target Pro lên Iner zlc thấy vừa vặn thế mà, sao lại bảo là kích thước 150x157 nhỉ?

tuankhoai

Đại Tá
Chủ topic cho hỏi NGU NGU 1 chút rằng mình thấy bạn dán Target Pro lên Iner zlc thấy vừa vặn thế mà, sao lại bảo là kích thước 150x157 nhỉ?
công nhận bạn ngơ ngơ hehe....:p dán vừa inner là do keo tăng lực. còn nếu ko keo thì vừa TMB luôn, trước khi dán vào inner đã ướm thử lại vào TMB khi ko có keo là vừa :D

tosiosHD

Đại Tá
công nhận bạn ngơ ngơ hehe....:p dán vừa inner là do keo tăng lực. còn nếu ko keo thì vừa TMB luôn, trước khi dán vào inner đã ướm thử lại vào TMB khi ko có keo là vừa :D
+ Okie. Vậy là đã hiểu. Mình tưởng cây iner của bạn cũng được phẫu thuật tí xíu rồi. Haha.

tosiosHD

Đại Tá
@tosiosHD vẫn chơi với Inner ZLC suốt đó có sao đâu.
Nó là do cảm nhận mỗi người thôi, như mình đánh Rasant Grip mà kêu nó chuội
như mặt Anti đây :D
Vâng! Em vẫn chơi Iner zlc với HexerHD, blitz 2010, Target pro luân phiên suốt, chẳng sao cả! Mọi ng cứ hay bình luận phải trình này, trình nọ...mới chơi được mút này, mút nọ, cốt này, cốt nọ...mà thấy ke tay quá!

Bình luận từ Facebook