Bán Sardius tem đồng

xin lối ông anh nha,e đưa a Huy đăng bài với chụp ảnh đang đợi có ảnh để đưa a coi thì e nó đã ra đi mất rồi buồn quá.
thui có mấy cây này bù đắp lại cho ông anh nè Iolite(tem đồng) hàng mới nguyên hộp không seri,và còn 1 cây sadius tem đồng nguyên hộp và mới nguyên luôn a có nhu cầu không.
nhưng giá khá là cao đó là anh nhé kakakaka

jaypark

Trung Sỹ
xin lối ông anh nha,e đưa a Huy đăng bài với chụp ảnh đang đợi có ảnh để đưa a coi thì e nó đã ra đi mất rồi buồn quá.
thui có mấy cây này bù đắp lại cho ông anh nè Iolite(tem đồng) hàng mới nguyên hộp không seri,và còn 1 cây sadius tem đồng nguyên hộp và mới nguyên luôn a có nhu cầu không.

bác cứ cho em cái giá con Sardius tem đồng và 1 ít hình của em nó vào inbox,giá thế nào bác cứ phát luôn
sdt 0973.888.011

ngohuy

Thượng Sỹ

hehe, chú này có nick luôn, kinh thế :)))))))

HAIGIAY

Binh Nhì
Hôm qua mua được của em Đạt chitkidao 1 em cũng rất ngon, ông cụ hài lòng, hôm nay thửa cây này cho mình nữa thì coi như là mãn nguyện. Hi, đã làm việc xong với Ngô Huy (nghe giọng lại tưởng ca sĩ Ngô Kiến Huy)
Loa...loa Đăng ký với ''Vợ'' mới cưới của Bác này thời gian là 31 ngày nữa bất chấp Bác là kẻ vũ phu ''rày vò''em ý,trừ khi em ý bị sida hoặc gãy chân,trả giá cho vào Tráp là 2,5m+30k...
Nếu dc đồng thời thay Vợ mới cưới của Chú Đạt giá hồi môn bằng giá mua là 1,8m...

jaypark

Trung Sỹ
Loa...loa Đăng ký với ''Vợ'' mới cưới của Bác này thời gian là 31 ngày nữa bất chấp Bác là kẻ vũ phu ''rày vò''em ý,trừ khi em ý bị sida hoặc gãy chân,trả giá cho vào Tráp là 2,5m+30k...
Nếu dc đồng thời thay Vợ mới cưới của Chú Đạt giá hồi môn bằng giá mua là 1,8m...
giá chốt là 1850k bao ship nhé kekekekekekekekek chốt rồi đó

hibiki

Moderator
Nick uy tín nhưng diễn đàn vừa mất dữ liệu nên ko biết có ai mạo danh ko? chỉ cần Ngohuy nói đã từng mua của VG cây vợt gì nếu đúng thì các bác cứ việc phi thẳng tiền vô tài khoản.

SĐT và TK Vietcombank là chính xác --> nick chính xác đó anh Triều votgo ơi....

(Ủa mà có phải anh Triều votgo đó không, hay là ai lại mạo danh? Diễn đàn giờ vui thật, thật giả lẩn lộn ;););) )

Bình luận từ Facebook