Bán mặt vợt bọt khí GOLD ARC III của DHS 1tr050k,H3NEO MARKET 390k,TG3 NEO MARKET 390

vnvn

Binh Nhì
close topic sorry các bạn vừa D9 có anh bạn học sinh đến cửa hàng vào nick trên laptop nên mình ko để ý gửi nhầm bài,mình lập topic khác kế bên các bạn ghé qua ủng hộ nhé!
SORRY các bạn vì sự bất tiện!

Last edited:

LâmQB

Trung Sỹ
Mặt vợt công nghệ bọt khí GOLD ARC của DHS đây là mặt vợt bọt khí cao cấp nhất của hãng DHS lai giữa công nghệ tầu và Nhật trên bề mặt có chữ made in japan là hàng xuất nhật nên các bạn có thể yên tâm về chất lượng mặt vợt,D9 đã từng thử mặt Gold arc 3 thấy đánh cảm giác tốt hơn dòng H3 dễ điều khiển hơn bóng giật rất xoáy và lồng,dễ điều khiến khống chế giao bóng tốt, chặn bóng tụt lực,và theo D9 nghĩ thì mặt sẽ bền vì đánh thử mấy hôm mà không si nhế :)
BỀ NGOÀI

LÓT BỌT KHÍ NHÌN RẤT ĐẸP :)

----------
mình hỏi mặt này nặng bao nhiêu g?

Ttfan2012

Đại Tá
Tóm lại đã có bác nào đánh thử mặt này chưa ạ? Cách đây khoảng 4 tháng mình hỏi nhưng chưa có ai đánh cả. Bây giờ đã có bác nào dùng thử chưa xin cho một vài Review giúp? Thanks!

vnvn

Binh Nhì
@Lâm QB mặt nặng hơn Ten 05 1 chút xíu gần nhưng không đáng kể :) hôm trước mình qua CLB D9 chơi thử thấy rất ok đang định đợi em ten 64 hỏng làm 1 em GOLD thử cảm giác lạ,mình thấy đánh cảm giác giống giống con ten 05 độ nảy ngang nhau nhưng xoáy hơn nhiều :D

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
@Lâm QB mặt nặng hơn Ten 05 1 chút xíu gần nhưng không đáng kể :) hôm trước mình qua CLB D9 chơi thử thấy rất ok đang định đợi em ten 64 hỏng làm 1 em GOLD thử cảm giác lạ,mình thấy đánh cảm giác giống giống con ten 05 độ nảy ngang nhau nhưng xoáy hơn nhiều :D

Mặt này không biết nên chơi với BH hay FH hả bác? Mình cũng muốn thử mặt này nhưng không biết nên đánh nó với cây vợt nào và mặt FH hay BH nữa? :confused:

vnvn

Binh Nhì
Mặt này không biết nên chơi với BH hay FH hả bác? Mình cũng muốn thử mặt này nhưng không biết nên đánh nó với cây vợt nào và mặt FH hay BH nữa? :confused:

cái này bạn phải nhờ chuyên gia Dũng 9 tư vấn rùi nhưng nếu chữ ký của bạn ghi đánh mặt tầu thì cốt của bạn chắc sẽ ok với em này thôi :D

Bình luận từ Facebook