Toàn quốc Bán Inerfoce zlc (ST) hoặc giao lưu Schlager(ST)

huydas

Đại Tá
Chơi 2 cây đều hợp nhưng không chơi được cả 2 nên mình chuyển nhượng e này với giá 2tr3. ACE nào cần thì ll mình theo sdt 0934298855

Tặng thêm 1 mặt 05

Last edited:

huydas

Đại Tá
thêm mặt 64 bên trái nữa là quá hợp.. Sao bay uổng thế .. Xịt????

Bên trái ko phải 64 bác ợ.. mà sao lại Xịt là thế nào? E gắn bó 2 năm và cũng là được 2 giải nhì cấp thôn bản từ e nó rồi đó bác:p. Nay đổi gió sang em khác thì bán đi cho đỡ uổng thôi..

phuongnguyen

Đại Tá
Xịt là k nảy... Nhưng giật xa bàn k hềthiếu lực và dễ chỉnh.Vừa làm quen em này và cảm thấy thích ... Vì cái xịt đấy.. Up dùm

huydas

Đại Tá
Xịt là k nảy... Nhưng giật xa bàn k hềthiếu lực và dễ chỉnh.Vừa làm quen em này và cảm thấy thích ... Vì cái xịt đấy.. Up dùm

Không nảy so với Sar hoặc Amultar thôi chứ mấy cây Stiga hay Donic e chơi khá nhiều rồi... cũng không thấy nảy bằng e này.. quan trọng là e nó phát lực tốt và rất bám xoáy khi giật. Thank bác

huydas

Đại Tá
Up cho ngày mới cái... một vài bạn trả mình giá thấp quá.. cốt mình chỉ bị va vào tường do lùi giật xa bàn thôi..ngoài ra còn mới mà. Mình fix 200k hoặc giao lưu với schlager cán ST với ae nào muốn nhé.

huydas

Đại Tá
Đang có việc cần tiền nên bán nốt trong 2 ngày cuối tuần giá 2tr1. Ae nào cần thì pm mình nhé. Nếu ko bay thì thứ 2 mình đóng topic. Thanks mọi người đã quan tâm.

anhthinh098

Thượng Tá
Giao thông với Jun ST đời I mình mới lấy giá 3t3 ko bác. Gỗ cực già chưa tì vết tí nào. Bác thêm e chút nếu ok giao thông luôn.

Bình luận từ Facebook