Bán hoặc giao lưu Yasaka mark V với ten 64, 05

miziru

Thượng Tá
Em có 2 mặt yasaka mark V đỏ và đen , kích thước 150-157 còn khá mới, 97% cần bán hoặc giao lưu với ten 64 đỏ . Bác nào có nhu cầu giao lưu thì post hình vào topic này giúp em nhé hoặc inbox cũng được.
Giá bán 320k/ 1 mặt . Hình ảnh:

Last edited:

wh_qn87

Đại Tá
Chắc bác bớt nữa mới bay đc. Mark V 1 thời làm mưa làm gió với bóbg 38mm nay với sự xuất hiện của nhiều mặt mới với cải tiến vượt trội Mark V gần như lỗi thời. Ở chỗ mình chỉ nữ hoặc các bác già chơi thôi. Xin lỗi đc nói thật nhé.

miziru

Thượng Tá
Chắc bác bớt nữa mới bay đc. Mark V 1 thời làm mưa làm gió với bóbg 38mm nay với sự xuất hiện của nhiều mặt mới với cải tiến vượt trội Mark V gần như lỗi thời. Ở chỗ mình chỉ nữ hoặc các bác già chơi thôi. Xin lỗi đc nói thật nhé.
Mặt này giờ chậm trôi là do có quá nhiều loại khác thôi bác ạ. Nhưng nghe bác tiếp tục fix 280k bao ship :D

miziru

Thượng Tá
Trời mark v giờ ai chơi đâu bạn, bán giá giá trên trời, ai mua
Hiện clb của mình có 3 người vẫn đang chơi mark V và không có ý định thay mặt khác. 2 người đứng tuổi. Theo bạn thế nào là giá trên trời, và không ai chơi thì quan tâm đến giá làm gì?
thấy rao giao lưu mark v với ten mà phì cười :D
Em ví dụ cho bác như thế này để bác hiểu nếu bác "phì cười" thì bác cũng nên suy nghĩ lại xem mình phì ra như thế có đúng ko : Giả sử bác có mặt ten 64 không chơi đến, để không ở đó, trong khi người thân của bác ( thường là những người nhiều tuổi ) đang cần và chỉ thích chơi mark V ( trường hợp này không khó xảy ra, vì nhiều người già chỉ quen chơi mặt này) . Vậy có gì mà lạ lẫm nhỉ ?

Bình luận từ Facebook