Bạn hãy ghi tên vào DS<Sống ở HN> Quê Ngệ An đam mê yêu thích BB.

nemoshudo

Binh Nhì
Mình đang kiếm 1 em ten 05/05fx đỏ còn đẹp đẹp chút, ko biết anh em nghệ an nào có không inbox hình với giá cho mình với, đang ở mỹ đình hà nội

haitanqd

Thượng Tá
AE mình lâu ngày quá , có lẽ chủ nhật tuần sau tụ tập lấy lại khí thế tý nhé! Theo mình có thời gian ae nên vào topic này khuấy động cho rôm rã kêu gọi mọi ngừoi thường xuyên mài kiếm ./.

son_canloc

Đại Tá
AE mình lâu ngày quá , có lẽ chủ nhật tuần sau tụ tập lấy lại khí thế tý nhé! Theo mình có thời gian ae nên vào topic này khuấy động cho rôm rã kêu gọi mọi ngừoi thường xuyên mài kiếm ./.
Khi mô về quê alo hoặc báo trên dđ AE ta làm trận hề . bạn nhắc nhở AE NA nhiều kẻo họ quên. Kiếm Mềnh mài sắc rôi mà không có ai để chém cả hehe

haitanqd

Thượng Tá
Khi mô về quê alo hoặc báo trên dđ AE ta làm trận hề . bạn nhắc nhở AE NA nhiều kẻo họ quên. Kiếm Mềnh mài sắc rôi mà không có ai để chém cả hehe

----------------
Đồng chí Sơn chuẩn bị thêm một " đàn gà tre" một ít dưa hành hôm nào ae N.A đi ngang vác B52 hạ luôn một thể . Nhưng kiếm phải cố gắng mài cho sắc để chọc tiết đc cùng một lúc cả đàn gà là chuẩn đấy. Bia và các loại nước uống AE sẽ đáp ứng 100%

thelanqb

Moderator
anh sơn chuyển sang anti và gai thì có mà nát hết chuồng gà với ông Tân này đấy.
Em nói trước để giảm nhẹ thiệt hại cho anh
Bia Bia Bia

son_canloc

Đại Tá
anh sơn chuyển sang anti và gai thì có mà nát hết chuồng gà với ông Tân này đấy.
Em nói trước để giảm nhẹ thiệt hại cho anh
Bia Bia Bia
Gà nhà a cả nhả ,hôm vừa rồi a tổ chức AE diễn đàn các nơi về nhà a giao lưu , nghỉ lại cũng thấy không phải với mọi người hôm đó a có hơi mạnh tay với nhiều người , hậu quả là 3 con gà + đồ nhắm + bia + riêụ ăn không hết , thừa quá nhiều , nếu haitanqd với thelanqb có ghé qua a sẽ rút kinh nghiệm của lần giao lưu này . Lưu ý kiếm của a vừa sắc vừa độc , còn người sử dụng lại quá điêu luyện e nhắc nhở AE cẩn thận cho
http://i.upanh.com/rigcgo

haitanqd

Thượng Tá
Ngày 12/5/2013 đội D nghệ an tại HN đã giao lưu với tuyển D của Bế Văn Đàn ( BVĐ) với tỷ số 5/4.Đội hình xuất phát của N.A có trung thủ " Hạnh gai" được giao nhiệm vụ bẻ gãy tiên phong và thứ yếu của đội bạn. Với chiến thuật " gai nhọn cào nát xác vợt" , hạnh gai vẻ mặt bình thản bước vào trận với nét mặt lạnh tanh như đang cắt tiết, đối phương hết sức bất ngờ trước hàng loạt mũi gai nhọn và nhanh chóng bị chọc thủng một cách bàng hoàng. Chớp nhoáng hạnh gai đã hoàn thành nhiệm vụ
- Ba trân còn lại Sơn và An đến từ trung tâm phát triển tài năng của N.A tại Từ sơn cùng với anh Hùng FPT êm đềm về đích
- Kết thúc tất cả cùng nhau tắm mát trong bát bia !

trong-nghe-an

Binh Nhì
Gửi toàn bộ anh em xứ Nghệ. Cũng đã lâu rồi anh em chưa có dịp gặp gỡ nhau trên cả bàn bóng và bàn bia nên cuối tháng này anh em mình tổ chức gặp gỡ nhau được không cả nhà. dự kiến ngày 29 hoặc 30/6. anh em vào cho ý kiến ạ.

haitanqd

Thượng Tá
Thứ 7 ngày 29/6 là c ok được.Mọi người vào trả lời đi thui...
--------------------------------
OK đi ! Lâu lắm ae ko kiểm tra dao kiếm thế nào. Đợt này ae tập trung đánh cho chị hạnh gai sẽ thành hạnh "ko gai" nhé. Ae mang thêm một máy hút bụi để hút gai nhé !

trong-nghe-an

Binh Nhì
A tân lên kế hoạch dần đi nhé. Lần này làm quy củ và hoành tránh hơn nhé.
--------------------------------
OK đi ! Lâu lắm ae ko kiểm tra dao kiếm thế nào. Đợt này ae tập trung đánh cho chị hạnh gai sẽ thành hạnh "ko gai" nhé. Ae mang thêm một máy hút bụi để hút gai nhé !

trong-nghe-an

Binh Nhì
time,địa điểm BTC thông báo sớm để mọi ng biết mà sắp xếp lịch nhé

sẽ thông báo sớm nhất cho tất cả anh em. những ai quan tâm thì hãy loan tin đi nhé. lần giao lưa này sẽ là rất đầy đủ mọi người. anh em cố gắng thu xếp công việc và giữ gìn sức khỏe để chiến đấu trên bàn bóng và bàn Bia. ok

Rể quê choa

Gửi toàn bộ anh em xứ Nghệ. Cũng đã lâu rồi anh em chưa có dịp gặp gỡ nhau trên cả bàn bóng và bàn bia nên cuối tháng này anh em mình tổ chức gặp gỡ nhau được không cả nhà. dự kiến ngày 29 hoặc 30/6. anh em vào cho ý kiến ạ.

Không bít là rể Nghệ An có được giao lưu không các bạn hey

trong-nghe-an

Binh Nhì
THÔNG BÁO KHẨN

Sau 1 time bàn bạc và thống nhất BTC quyết định sẽ tổ chức giao lưa bóng bàn " HỘI ĐỒNG HƯƠNG XỨ NGHỆ TẠI HÀ NỘI " Lần thứ 2 sẽ bắt đầu từ 1h chiều ngày thứ 7, 29/06/2013 tại CLB Nguyễn Phong Sắc - 44 Đại La.
BTC sẽ gọi điện thông báo cho từng hội viên.
Lịch trình cụ thể như sau:
- 1h anh em có mặt đầy đủ để gặp mặt
- 1h15 làm lễ khai mạc nho nhỏ
-1h30 đến 4h30 thi đấu giao lưa. btc sẽ cho các hội viên giao lưa trên tinh thần "Cân" bóng. trận đơn 50k, đôi 100k để gây quỹ và tăng tính hấp dẫn.
- Từ 5h đến ...h là tiến hành giao lưa trên bàn bia. BTC đã đặt bàn.
Vậy xin thông báo đến toàn thể anh em để anh em bố trí cong việc và time hợp lý để giao lưa với toàn thể Những người con xứ Nghệ tại Thủ Đô.

Kính Báo !

Bình luận từ Facebook