Bán H3 Pro (trung say -850k) - giá 450k

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Tình hình là mình dán con này với viscaria bắt chước mấy chú Tàu đánh!
Mình lấy của chú trung say 850k, hầu như chả đánh mấy, cũng chẳng tune teo gì.
Nhưng bỏ bóng bàn lâu quá, sức yếu đánh không nổi.
ai khỏe rước hộ mình nhé (097 380 6886)
cho ảnh đi. ngon m đặt gạch......

ducnm

Đại Tá
Kể từ lúc dữ liệu của diễn đàn bị sập, đúng là nik của mình thành nik mới thật. Có ảnh ngay. mình thik giao dịch trực tiếp. mình ở hà nội.
Nói chung ko dám nói là mới 100% nhưng cũng phải 95%: mình cắt, dánh nhưng hầu như không đánh bao giơ, mới đây vác vợt đi đánh đến séc thứ 3 thì hết lực, chả giật được nên từ bỏ niềm đam mê china :D. Đánh mặt nhật cho khỏe đã :d
Cái nick mới hơn cái mặt vợt. Thế này chắc giao dich trực tiếp cho yên tâm. :D

linh729

Thượng Tá
Kể từ lúc dữ liệu của diễn đàn bị sập, đúng là nik của mình thành nik mới thật. Có ảnh ngay. mình thik giao dịch trực tiếp. mình ở hà nội.
Nói chung ko dám nói là mới 100% nhưng cũng phải 95%: mình cắt, dánh nhưng hầu như không đánh bao giơ, mới đây vác vợt đi đánh đến séc thứ 3 thì hết lực, chả giật được nên từ bỏ niềm đam mê china :D. Đánh mặt nhật cho khỏe đã :d

Bác cứ post thêm vài cái hình để anh em biết mặt mũi miếng H3 này. Cách đây vài tuần mình mua 1 mặt H3 pro 2012 của Trung Say (800K) .. sau 3 ngày chơi thử đã phải cho ra đi cùng 3 miếng khác với giá 400 ngàn.
Trong khi mình mua thử 1 miếng H3 martket về, tune qua qua thì giật rất xoáy. Không muốn tốn lực thì giật moi, bóng qua xoáy như quả chuối. Còn có kỹ thuật thì giật dày 1 chút bóng cuộn và rất cắm.
Bác không nên từ bỏ mặt tàu vội vàng như vậy. Vấn đề là ở chỗ có 1 số mặt tàu đánh rất dở hơi chứ ko phải lỗi do thể lực bác kém.

ducnm

Đại Tá
Mình thì ko nghĩ là mặt lởm, trình độ của mình lởm thôi.
Ps: mình ko tune, dùng keo sữa dán mặt, tự cắt nhé. Ai thick + khỏe rước hộ mình.
Bác cứ post thêm vài cái hình để anh em biết mặt mũi miếng H3 này. Cách đây vài tuần mình mua 1 mặt H3 pro 2012 của Trung Say (800K) .. sau 3 ngày chơi thử đã phải cho ra đi cùng 3 miếng khác với giá 400 ngàn.
Trong khi mình mua thử 1 miếng H3 martket về, tune qua qua thì giật rất xoáy. Không muốn tốn lực thì giật moi, bóng qua xoáy như quả chuối. Còn có kỹ thuật thì giật dày 1 chút bóng cuộn và rất cắm.
Bác không nên từ bỏ mặt tàu vội vàng như vậy. Vấn đề là ở chỗ có 1 số mặt tàu đánh rất dở hơi chứ ko phải lỗi do thể lực bác kém.

com1603

Thượng Tá
Ông anh vẫn chơi cây Vis Light Japan này à?
Mới đánh có mấy hôm đã lại cho lên đường thế? Phí quá :D
H3 đánh một thời gian nó mới hay anh ơi.

ducnm

Đại Tá
Haiz. mình ngại bóc ra lắm. ai muốn đến xem trực tiếp thì bóc, ko thì mình cố dùng vậy. Nc mặt sau cũng giống như các mặt cùng loại của trung say bán thôi. ko có j khác cả

ducnm

Đại Tá
He he! bỏ bb lâu quá! hôm nọ giật bở hơi tai haiz :D xét cho cùng mình với hơi YSL thật Long ạ :))
Ông anh vẫn chơi cây Vis Light Japan này à?
Mới đánh có mấy hôm đã lại cho lên đường thế? Phí quá :D
H3 đánh một thời gian nó mới hay anh ơi.

Ttfan2012

Đại Tá
Oh thế à, mình cũng đang tìm hiểu cây vợt này đó. Xin bạn cho mình một vài cảm nhận về cốt lạ này nhé? (có hợp với mặt Tàu ko? có giống Vis thường ko)? Thanks.

thangRau

Đại Uý
Các bác bán mút này mút nọ thì cứ bán... Lôi nguồn Thanh lý ra thì cũng k nên, ai có hỏi thì PM nguồn cho người ta thì tốt hơn.
Còn bác Linh729 có phiền muộn gì thì alo trực tiếp cho trungsay cho đỡ buồn, đằng này bác cứ có topic nào bán mút Tàu là bác cứ rêu rao linh tinh, người k hiểu được trungsay chắc khó nghĩ, may mà trungsay cũng có uy tín đấy nên k hề hấn. Chúc bác vui vẻ với môn BB và mút Tàu thêm.

Up cho bác chủ topic....

linh729

Thượng Tá
Các bác bán mút này mút nọ thì cứ bán... Lôi nguồn Thanh lý ra thì cũng k nên, ai có hỏi thì PM nguồn cho người ta thì tốt hơn.
Còn bác Linh729 có phiền muộn gì thì alo trực tiếp cho trungsay cho đỡ buồn, đằng này bác cứ có topic nào bán mút Tàu là bác cứ rêu rao linh tinh, người k hiểu được trungsay chắc khó nghĩ, may mà trungsay cũng có uy tín đấy nên k hề hấn. Chúc bác vui vẻ với môn BB và mút Tàu thêm.

Up cho bác chủ topic....

Sự thật vẫn là sự thật bác ạ. Uy tín của nhà cung cấp đi đôi với niềm tin của khách hàng. Chăm sóc khách hàng không cẩn thận thì sẽ dẫn đến nhiều hệ quả.

Chuyện thỉnh thoảng có 1 vài con mặt tàu chất lượng thất thường là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Vậy lỗi tại ai. =>> Ko tại ai cả mà tại cái miếng mút. Vậy cách xử lý của nhà cung cấp thế nào, phủi tay và nói rằng : miếng đó ngon đấy cháu ạ, cháu cứ cố mà ăn, chú bán toàn hàng xịn thôi, cháu thế là không biết thưởng thức rồi, cháu thiếu hiểu biết quá... =>>> liệu đây có phải là 1 trích đoạn trong chương trình Gala cười Gặp nhau cuối tuần.!!!

Up giùm chủ topic.!!

langngoi

Đại Tá
Sự thật vẫn là sự thật bác ạ. Uy tín của nhà cung cấp đi đôi với niềm tin của khách hàng. Chăm sóc khách hàng không cẩn thận thì sẽ dẫn đến nhiều hệ quả.

Chuyện thỉnh thoảng có 1 vài con mặt tàu chất lượng thất thường là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Vậy lỗi tại ai. =>> Ko tại ai cả mà tại cái miếng mút. Vậy cách xử lý của nhà cung cấp thế nào, phủi tay và nói rằng : miếng đó ngon đấy cháu ạ, cháu cứ cố mà ăn, chú bán toàn hàng xịn thôi, cháu thế là không biết thưởng thức rồi, cháu thiếu hiểu biết quá... =>>> liệu đây có phải là 1 trích đoạn trong chương trình Gala cười Gặp nhau cuối tuần.!!!

Up giùm chủ topic.!!
Hì bạn này dai dẳng phết, mình chả liên quan gì đến ... trungsay, nhưng cũng thấy bác ThangRau nói đúng. Diễn đàn bao nhiêu thành viên ai cũng vì ... nỗi niềm cá nhân mà dai dẳng thế này thì khác gì spam ...

linh729

Thượng Tá
Hì bạn này dai dẳng phết, mình chả liên quan gì đến ... trungsay, nhưng cũng thấy bác ThangRau nói đúng. Diễn đàn bao nhiêu thành viên ai cũng vì ... nỗi niềm cá nhân mà dai dẳng thế này thì khác gì spam ...

Em nhắc lại chuyện này để 1 số anh em mới gia nhập tàu đạo biết mà né thôi. Chính bác cũng đang spam đó.

Dù sao cũng phải cảm ơn anh Trung vì hàng của anh đã để lại 1 ấn tượng rất khó quên.

Up giúp chủ top phát nữa. Mình cứ nói thẳng là h3 ngon thì nên bán ở mức 500, 550. Còn hàng lởm thì nên để ở mức 200, 300 là đẹp.

Mà có khi chủ topic lập topic mới đê. Để thế này loãng lắm, chắc chả ai mua đâu.

Xin lỗi, xin lỗi. Nếu bác lập topic mới thì mình hứa là sẽ không comment gì hết.

chajen_HD

Đại Uý
Mình cũng khoái H3 pro hơn các loại H3 khác..miếng này độ cứng D bao nhiêu bạn?
topsheet có dính ko?mình đang oánh miếng Cuồng Phong dính ghê lắm mỗi tội D38
nên cảm thấy hơi mềm quá..

Bình luận từ Facebook