Bán cốt vợt bóng bàn handmade. Giá cả Việt Nam, chất lượng quốc tế: 500K.

thuannht

Thượng Sỹ
Cốt vợt bóng bàn Ông Yên Nghệ An

Kính chào các Anh Chị Em!

Với hơn 33 năm là nghệ nhân Mộc, nhiều năm nghiên cứu, tìm hiểu và thử nghiệm chế tác vợt bóng bàn, cộng với niềm đam mê bóng bàn bất tận, Ông Yên ở Thành phố Vinh Nghệ An đã cho ra đời cốt vợt bóng bàn handmade để phục vụ các Anh Chị Em. Cốt vợt đã được các cao thủ ở TP Vinh Nghệ An đánh giá là giá cả Việt Nam, chất lượng quốc tế. Hy vọng sẽ tạo ra cuộc cách mạng cho ngành sản xuất cốt vợt bóng bàn của Việt Nam.

Giá cả rất phải chăng: 500K/1 chiếc.
SDT: 0983 119 786

Giao hàng ở Hà Nội và TP.Vinh Nghệ An!

http:////lh3.googleusercontent.com/--ufEauJ2wb4/VPJoKc410_I/AAAAAAAAAVE/79Qfi77ZEcs/w932-h524-no/20150301_074115.jpg

Chú ý: Các Anh Chị Em ở Nghệ An có thể đến trực tiếp xưởng sản xuất để đặt hàng và được tư vấn kiếm theo tay và lối đánh của mình

Địa chỉ: Nhà Ông Yên, Khối Vinh Tiến, Phường Hưng Bình, TP Vinh, Nghệ An!

Mong được sự ủng hộ và góp ý của các Anh Chị Em rất nhiều.

Xin cảm ơn các Anh Chị!

tuyetvu79

Đại Tá
cốt 3 lớp bạn à, gỗ tự nhiên 100%
bác trả lời thế thì...ai mà để ý mua....
hic...
( lớp lõi là gỗ j? 2 lớp ngoài là gỗ j? ...diễn giải thêm nguồn gốc, công dụng em nó 1 tí..:D.)

AE dạo này kén chọn...lắm Bác ui...hi

lamtq

Đại Tá
Lõi là gỗ nguyên chất 100%
2 lớp ngoài là gỗ rừng trồng trên 30 năm nên rất chưa già.=>control cực tốt
Kính mời các bác
Đùa ty cho vui chu vợtcó thuơng hiệu đàng hoàng ngta còn phải PR , QC tè le. Đây bác mới vào nghề mà trả lời kiểu nàychac chẵng ai dám mua

bác trả lời thế thì...ai mà để ý mua....
hic...
( lớp lõi là gỗ j? 2 lớp ngoài là gỗ j? ...diễn giải thêm nguồn gốc, công dụng em nó 1 tí..:D.)

AE dạo này kén chọn...lắm Bác ui...hi

Last edited:

pktoan1987

Trung Uý
E xin góp 1 vài ý kiến nhỏ cho chủ thớt:
- Để tạo thương hiệu tốt thì e nghĩ bác lên gửi 1 vài mẫu cho 1 vài cao thủ diễn đàn để đánh thử và review cho anh e được biết.
- Mẫu mã vợt lên thiết kế sao cho đẹp, đặc biệt phần cán cầm, tạo sự độc đáo và khác biệt.

thuannht

Thượng Sỹ
Cảm ơn sự quan tâm và đóng góp ý kiến của các Anh Chị Em diễn đàn. Chủ thớt sẽ dần dần khắc phục các nhược điểm và hy vọng sớm đưa ra thị trường cốt vợt hoàn mỹ, giá cả Việt Nam nhưng chất lượng quốc tế.
Cốt vợt cầu trúc 3 mặt, gỗ permu lâu năm + 2 lớp keo dán cacbon sợi tăng lực. Trọng lượng là 95 gram.
Về cán vợt thì sắp tới E sẽ cho ra mắt các mẫu mã khác nhau để đa dạng.
Đặc biệt ACE có thể đặt hàng cán vợt theo mong muốn form tay của mình.
Về trọng lượng và hình thức thì còn thua kém các cốt vợt cao cấp nhiều, cái này Em xin nhận.
Nhưng về độ kiểm soát bóng rất tốt, dành cho lối đánh lắt léo, dễ dàng thi triển các chiêu xoáy lắt léo.
Hiện mới ra mắt nên cần thời gian để khẳng định chất lượng.
Tất nhiên để so sanh với các dòng cao cấp đắt tiền thì khập khiễng các Bác nhé.
Giá cả Em nó có 500K thôi mà!

Last edited:

pktoan1987

Trung Uý
bongban.org/threads/linh-hon-go-danh-cho-ae-dam-me-cot-thua-cot-handmade-go-lam-vot-va-cac-van-de-lien-quan.38796/
E nghĩ Topic này khá hữu ích với ai thích chế tạo vợt. Bác thớt lên tham khảo. Chúc bác thành công

Bình luận từ Facebook