Bán cốt Sardius tem đồng không seri còn rất nuột + mặt...

mrdada

Binh Nhất
Thấy Cốt vợt Sardius tem đồng điếc gì đấy dạo này rôm rả nên e cũng mạnh dạn show em này. Vợt của bà cô dùng hồi còn trong đội tuyển, nay giải nghệ làm kinh doanh lâu rồi nên ko dùng nữa.
Cấu hình như trong ảnh. Các bác cứ ngắm cho kỹ xem có sứt đầu mẻ trán hay mông má gì ko nhé. :)

Vợt được chủ nhân sử dụng và giữ gìn rất cẩn thận nên còn rất ngon. Các bác xem tận nơi sẽ thực tế hơn.
Em bán nguyên cả vợt nhé (gồm cốt và mặt).
Các bác cứ mạnh dạn định giá em nó giùm e. Được thì em bán.
LH: 094.8998.655 (đừng alo e vào buổi tối)

Attachments

• 1 (1).jpg
    1 (1).jpg
    78.9 KB · Đọc: 0
    98 KB · Đọc: 0
    88.4 KB · Đọc: 0
    132.5 KB · Đọc: 0
    99.6 KB · Đọc: 0
    81 KB · Đọc: 0
    801.1 KB · Đọc: 0
    833.4 KB · Đọc: 0
    843.5 KB · Đọc: 0
    663.7 KB · Đọc: 0

Duc_NM

Đại Tá
Ai bẩu bác đây là Sar tem đồng không sơ ri ??? Cây này nhìn em dự là cũng còn phải mới đến 90% không biết mặt cốt có tước tát gì không ;)

kienttgaet

Binh Nhất
Thớt lột trần e nó ra để ae xem hàng họ thế nào chứ. Để cả mặt thì sao bít được chất lượng thế nào. Pác có hàng thì cũng phải ra giá đi chứ ae bít ý thế nào mà trả giá.

minhvip14

Trung Uý
nhìn mút thì co vẻ để lâu ko bóc,giờ bóc không cẩn thận dễ bị lột gỗ lắm, hic, mong ko sao
Chờ cái giá của chủ thớt mà lâu quá

Ai bẩu bác đây là Sar tem đồng không sơ ri ??? Cây này nhìn em dự là cũng còn phải mới đến 90% không biết mặt cốt có tước tát gì không ;)
người ta bán không lẽ không biết......mút đen có vẽ là hàng cổ,mút đó không biết nhu thế nào? bác nào sung phong cho giá trước đi,,,đầu giá ngược nha duy nhất và lớn nhất hehheheheh

Duc_NM

Đại Tá
người ta bán không lẽ không biết......mút đen có vẽ là hàng cổ,mút đó không biết nhu thế nào? bác nào sung phong cho giá trước đi,,,đầu giá ngược nha duy nhất và lớn nhất hehheheheh
Người ta bán của cô người ta bác ạ. Kiểu gì thì cũng nên show 2 mặt cốt nó chu toàn hơn ;)

8xOnline

Trung Uý
5 chai ư, bá đạo nhỉ... hic...đúng như thế thật... bác chủ mua cây của em hông, cây em cán đã vào keo và viền bằng ống truyền dịch, em để bác cũng 5 chai + 1 ten 80 + 1 ten 64 nhé bác khuyến mãi thêm bác 1 con em Calibra LT màu đỏ cũng còn rất nuột...

Bình luận từ Facebook