Hà Nội Bán cốt đương kim vô địch MALONG W968

ketquadi

Thượng Tá
CLOSE TOPIC. THANKS AE XEM TIN.

Last edited:

ketquadi

Thượng Tá
Thêm phát hình e nó bị tí tật ở đầu vớt bên trên nhưng ko đáng kể, ko ảnh hưởng, ko làm mất đi vẻ đẹp của 1 cây vô địch

anhthinh098

Thượng Tá
View attachment 62376 ko có tgian chơi bóng bàn nên siêu phẩm để ko cũng phí nên cho e nó tìm anh hùng xứng tầm, e nó mình đánh giá thấp là mới 95% giá 3tr4 trc mình mua đập hộp từ chỗ bác Lâm. O948O33886
Đang muốn đổi VIS nên muốn thử e này, bác có gluu với VIS của e ko? Sezi M gần như mới, chưa va chạm gì cả, mình đag cất tủ. Trc lấy của Phúc archer, nguồn của Trạng cá đặt. E lấy lại 4 củ. Nếu bác muốn ae giao lưu. Thanks

ngocbg

Trung Uý
Thông tin của ở đâu mà bác bảo Malong chơi W997 e lâu ko vào diễn đàn nên ko rõ, chứ theo cập nhật trc đó là Malong vô địch với cây W968 mà.
ma long giờ oánh cay 997 mềm hơn mỏng hơn . Chắc cay 968 này cũng hay đấy

ketquadi

Thượng Tá
Thật sự e chỉ địc được thông tin ghi trên web bán cây này và cây W997 là Malong dùng cây W968 lên ngôi vô địch còn cây W997 ko hề có thông tin gì cả chỉ là phiên bản tương tự như W968 nhưng ko có ảnh Malong ở đít chuôi vợt => Điều này Malong ko dùng vì e đã xem các video Malong đánh gần nhất là đít chuôi phải có ảnh Malong. Nên e mới nhờ bác Lâm ship về cho cây này với cân nặng xấp xỉ 90g.
ma long giờ oánh cay 997 mềm hơn mỏng hơn . Chắc cay 968 này cũng hay đấy

Bình luận từ Facebook