Bán cốt daker lps

duchieu

Trung Sỹ
Do không thể thuần phục nổi em này nên đành phải cho em đi tòm chủ nhân mới, mới lấy của Hoài Anh 2,6m nay để lại cho ai muốn chinh phục giá 2,5m, hình xem trên phố bóng bàn.vn. KHông có gì thay đổi chiều nay hàng sẽ bay về hà nội theo chủ nhân mới và đã bay trong chiều nay

Last edited:

mr_thanh

Thượng Sỹ
lại bán tiếp ah a Lễ, có con nào hay hay nảy hơn e 7p2a-cacbon dòng Darker a chỉ e làm con mới chơi cho oách với.hì

bongbanST

Trung Uý
Chào bạn !
Bạn nói do không thuần phục được Em LPS nên cho ra đi là sao ? do tốc độ .control ....bạn nói rỏ tí .Mình đang quan trâm .thực tình thì mình muốn thử cảm giác Em này .theo mình dong DarKer tốc độ khá và control rất tốt .và thẩm mỹ cũng cao .tks

duchieu

Trung Sỹ
Mình đang đámh esteem nên khi chuyển sang cây này thấy hơi khó chơi mặc dù tốc độ cao hơn, phòng thủ tốt hơn nhưng không rung bằng esteem nên mình đánh không hợp

mr_thanh

Thượng Sỹ
Là con a đang bán đây, chú đã đánh thử 7p2acacbon chưa

=8=8=8==========================================================
e đánh rồi a ạk~!đúng như a nói đánh là vào bàn, kiểm soát rất tốt,rất dễ tạo xoáy.mỗi tội thấy hơi mất sức a ạk~!
dán T64 FX bằng keo tăng lực xog đánh luôn thì e thấy ok.nảy hơn chút mà vẫn dễ ks thì hay quá a.
cây a đang rao nhìn ngoài đẹp thật~!

duchieu

Trung Sỹ
=8=8=8==========================================================
e đánh rồi a ạk~!đúng như a nói đánh là vào bàn, kiểm soát rất tốt,rất dễ tạo xoáy.mỗi tội thấy hơi mất sức a ạk~!
dán T64 FX bằng keo tăng lực xog đánh luôn thì e thấy ok.nảy hơn chút mà vẫn dễ ks thì hay quá a.
cây a đang rao nhìn ngoài đẹp thật~!
Uh, vay chú lắp 05 vào mà đánh
Hàng có gạch đang chờ tiền rồi các bác nhé

Bình luận từ Facebook