Toàn quốc Bán cốt Butterfly InnerForce Layer ZLC FL 98%

phi hung

Đại Tá

chaunguyen

Đại Tá
Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
A chơi innerfiber alc rùi,nảy và xoáy kil,dành cho dơ thủ khéo thì hạp,khi công thấy bóng lưu lâu lên lại vào sai nhịp lực.lên a ko kết,chắc dòng fiber nó thế
sao nảy lại lưu bóng lâu vậy a?
Ko nảy bằng a ạ. Lưu bóng và xoáy hơn Mù Tạt nhiều nhưng khó đánh hơn.
em đang chơi cây này thấy kết phết, trc chơi cây đời cũ thấy hơi nặng đầu và rung nhiều, cây này đỡ nặng đầu và đỡ rung hơn thấy hợp. đc cái dòng inner này chặn đẩy sướng :D

phi hung

Đại Tá
sao nảy lại lưu bóng lâu vậy a?

em đang chơi cây này thấy kết phết, trc chơi cây đời cũ thấy hơi nặng đầu và rung nhiều, cây này đỡ nặng đầu và đỡ rung hơn thấy hợp. đc cái dòng inner này chặn đẩy sướng :D
Chặn thui đẩy sướng sao bằng cốt cứng em ơi :)

Ttfan2012

Đại Tá
Khó đánh hơn thì ko đúng đâu. Nếu theo trường phái bb Việt Nam thì sardius và amu là dễ đánh nhất.
Thế tóm lại là "Cây Inner Fiber ZLC khó đánh hơn Mù Tạt" theo ý của mình với ý của bạn là "Amultart dễ đánh nhất" thì có gì khác nhau? Mình không hiểu ý nghĩa của từ "ko đúng đâu" nêu trên.

tttt

Đại Uý
Thế tóm lại là "Cây Inner Fiber ZLC khó đánh hơn Mù Tạt" theo ý của mình với ý của bạn là "Amultart dễ đánh nhất" thì có gì khác nhau? Mình không hiểu ý nghĩa của từ "ko đúng đâu" nêu trên.
Tức là mình cho rằng inner zlc dễ đánh hơn amultart sơn ạ. Inner zlc là cây cực hay và rất được ưa chuộng ở Nhật cũng như Bắc Mỹ. Bản thân m rất thích cây này và m cho rằng nó xứng đáng với cái giá đắt của nó.có điều m ko đủ dk để mua thôi.trc đây mua đc cây cũ giá mềm nhưng bị ng khác trấn mất rồi

BUTTERFLY JAPAN

Thượng Sỹ
giao luu ko bác.93gr , hàng chọn lựa rất kĩ seriOL , gỗ như hình đanh biết rùi đấy.

Bình luận từ Facebook