Bác vuitn63 vào đây nè...!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bác vuitn63 vào xem hóa đơn nè...:(

Tình hình e gửi tiền cho của bác từ hôm 18 rồi nhưng không biết sao mà tiền chưa tới. E gửi từ NH Agribank đến NH Đông Á của bác theo số tk mà bác nt dưới đây nè. Hôm nay bác gọi điện báo chưa nhận được tiền e cũng k hiểu tại sao nữa. Máy ảnh e hết pin. Ngại với bác quá nên chụp luôn = laptop. K nét lắm nhưng vẫn đọc tốt ah.

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
gửi liên ngân hàng nó thế đó bạn. vài ngày là nhận đc thôi. tốt nhất lần sau bạn tìm ngân hàng giống ng ta ma gửi cho đỡ phiền nhé.

dung.vima

Moderator
Gửi liên ngân hàng thì xác định thôi bạn ơi. Chắc phải qua thứ 2 thì tiền mới đến nơi đấy vì cuối tuần rồi mà.

Không phải đâu a Trâu ơi,cái Agribank này nó làm ăn chậm chạp lắm,hôm e gửi 1 lần 1 tận 3 ngày với nhận đc,từ đó cạch luôn Agribank,như BIDV chẳng hạn,khác hệ thống thì hết cùng ngày là nhận đc(ví dụ sáng gửi thì đầu giờ chiều nhận đc)còn cùng hệ thống thì chỉ 5-10' là nhận đc rồi!

tunghatri

Đại Tá
agribank là cái ngân hàng lởm nhất mà mình biết.chuyển tiền thì chậm chạp ,thái độ nhân viên thì hống hách coi thường khách hàng.theo em các bác cú làm mấy cái thẻ BIDV, hay viettin bank là lành nhất

mr_coi

Trung Sỹ
agribank là cái ngân hàng lởm nhất mà mình biết.chuyển tiền thì chậm chạp ,thái độ nhân viên thì hống hách coi thường khách hàng.theo em các bác cú làm mấy cái thẻ BIDV, hay viettin bank là lành nhất

QUAN TRỌNG LÀ ARGRIBANK Chỗ nào nó cũng có.e cũng ghét nó lắm nhưng ko bỏ dc vì các ngân hàng khác xa quá

Bình luận từ Facebook