TIBHAR Việt Nam Áo Tibhar Samsonov mới về!

vcbshark

Đại Tá
Chỉ có anh quan tâm thôi, người khác còn bận tán giai anh ơi!!!!

Em mà làm vài tin nữa thế này, anh phải đi làm hộ chiếu phổ thông 20 năm mất, nước nào mà khó đi từ SG chứ không thì lại nát xác mất

Em ơi đừng liếc mắt, buồn anh lắm
Dao găm kia, anh thấy rõ chuôi rồi
Em ý gì, em nói ra em nhé
Kẻo chừng, giỗ đầu anh năm tới đây thôi ...

tibhar_vn

Thượng Tá
Buồn thật à ? Thế bên ấy không tính theo tiêu chuẩn 03 người / 1m vuông xây dựng diện tích hỗ trợ à:D

Mà nghi lắm anh @cj46 ạ, có khi chúng nó lừa mình đấy:mad:
Anh ơi, em nghe anh @cj46 nói chuyện rồi, hồi ra HN off toàn rủ meoluoi về ksan ngủ chung thôi (tối hôm ấy em cũng nghe thấy rủ anh mèo về ngủ chung mà), rồi ngày nào cũng gọi đt cho nhau.
Anh thử nhắm mắt lại hình dung đang nằm ngủ cạnh cj46 xem có thấy khiếp không, không có gì sao làm thế được....

vcbshark

Đại Tá
Anh ơi, em nghe anh @cj46 nói chuyện rồi, hồi ra HN off toàn rủ meoluoi về ksan ngủ chung thôi (tối hôm ấy em cũng nghe thấy rủ anh mèo về ngủ chung mà), rồi ngày nào cũng gọi đt cho nhau.
Anh thử nhắm mắt lại hình dung đang nằm ngủ cạnh cj46 xem có thấy khiếp không, không có gì sao làm thế được....

Đúng rồi, có gì gì đó ... nghi lắm

o3ma

Đại Tá
Vậy e nhắm mắt thì hình dung được gì?

cj46

Đại Tá
Dạ, em hình dung ra cảnh @Red Arc đang ôm anh mèo ngủ ạ, khiếp quá!!!! (có anh @cj46 xác nhận ạ)
Anh đã ghi lại khoảnh khắc chuẩn bị nhập cuộc của 2 a

@tibhar_vn , @Red Arc , @o3ma , @vcbshark

tibhar_vn

Thượng Tá
:DChém hội đồng là sao ta? Ở hiền sao toàn gặp người có hộ khẩu thường trú Ác Nhân Cốc?
Không phải chém hội đồng đâu ạ. Đây là hội đồng thấy có vấn đề gây nhiều tranh cãi, nên phải mang ra bàn luận và đi đến kết luận chính thức (về sự khuất tất trong giới tính của một_cá_nhân_mà_ai_cũng_biết_đấy_là_ai)
Ở hiền gì mà kêu khóc chẳng có ai thèm vào like vậy? Khái niệm ở hiền của anh hơi khác mọi người thì phải??

Last edited:

Bình luận từ Facebook