Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

sukkie

Binh Nhì
Anh Tú nói đúng đấy các anh..trình độ không thể bắc cầu hoặc chỉ nhìn mà thấy được ... anh em mình đều tự phát đi lên...nên hay thê hiện hết mình...sau rồi mới có thể chấp cao được...séc bóng có 11 quả thôi chấp vào là đi đấy...vì anh em mình không có chiến thuật khi thi đấu mà thường vào trận đánh theo cảm tính thôi...chấp được người khác khi và chỉ khi điều khiển và cầm nhịp được trận đấu...Tây Ban Nha cầm nhịp trận đấu tốt họ mới thắng nhiều và thắng đậm được...

Tuấn có vẻ còn đam mê cả bóng đá à?hehe,hôm nay ngồi nghe dân đồn,nghe chừng tuannc chấp mình 3 bóng mik còn dưới cơ nhiều mờ run quá,hôm đấy có gì mờ thắng 2-0 trước thì nhả cho mik 1 sec để đánh sec4 nha,hehe

kmfirecat

Thượng Sỹ
hehe,mik có í gì đâu,ae giao lưu mà,chủ iếu muốn đánh cho cân cân,để 2 bên cùng gắng hết sức mà,còn nếu Tú muốn cho mik 3 roi thì đánh hòa cũng ok mà,hehe,ae còn gặp nhau nhiều,đâu phải 1 vài trận,bạn nói vậy thì xin với bạn 1 trận 0-0,nhưng thả cho mik sec để đánh sang sec 4 nhé,ko 3 roi nhanh lém
Ý mình là đánh giao lưu với các cậu nhưng k có bia, dù bia hay k bia thì vẫn đánh hết tay. Bia thì còn tiếp khách (số lượng bia của mỗi người có hạn hihi) và đánh với anh em đã hẹn trước. Trung cứ yên tâm có rất nhiều rơ ngang ngửa với Trung, mình sẽ ghép cặp cho mọi người nhé! ok?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chú đang luyện xong kiếm hợp bích chắc hôm này anh lại nát hàng vời chú thui.Anh Khang vẫn khớp lệnh với em đó ý em thế nào có nhận ko Tú? Tự nhiên anh thấy Tuuấn nói ngấn ae Lập Thạch thì anh nói vậy thui có chém gì đâu nếu có chém để dành sức về Yên Lạc chém cho xướng tay em ah. ae Lập Thach đy hơi bi đông đó Tú ah ae nao muồn chém cứ thoải con gà mái nhé.
Vâng em luôn sẵn sàng làm tảng đá cho các bác tha hồ mà chém. hihi. À mà bác có mang con gà mái nào đi k, nghe nói gà Lập Thạch ngon lém, nếu có bác mang đi cho anh em thưởng thức nhé. ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Vâng em luôn sẵn sàng làm tảng đá cho các bác tha hồ mà chém. hihi. À mà bác có mang con gà mái nào đi k, nghe nói gà Lập Thạch ngon lém, nếu có bác mang đi cho anh em thưởng thức nhé. ^^

Lập Thạch lắm gà mái lắm nhưng toàn gà mái già thui ko bit chú có gặm dc ko? ah mà mưa bão thế này có ae nào phải nghỉ để chống lụt bão ko nhỉ???????

ltdung

Trung Uý
Sáng qua, khi có mặt tại Trung tâm TDTT huyện Yên Lạc, mình thật sững sờ khi thấy đến cả trăm tay vợt đang thi đấu hết sức mình trên cả 5 bàn bóng. Cứ ngỡ như đang có giải BB của một Tỉnh vậy.:zingme57::zingme57::zingme57:
Hôm qua em được BTC sắp xếp cho thi đấu 5 trận, nộp 4 bia (chắc anh em Vĩnh Phúc nương tay thì phải):zingme14:. Còn trận đồng đội giữa Vĩnh Tường và CN diễn ra rất cân tài cân sức khi 2 đội hoà nhau 2-2 buộc phải vào trận 5, kết quả CN đã thua với tỷ số rất đẹp 2-3. Sau đó anh em đã có buổi giao lưu trên bàn bia cũng vô cùng sôi nổi, và đến chương trình 2 thì tất cả đã như hoà thành một....
Rất cảm ơn anh em Vĩnh Phúc đã đón tiếp anh em Cổ Nhuế- Hoàng thật nhiệt tình. Hẹn gặp lại anh em một ngày gần nhất.
Trân trọng.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sáng qua, khi có mặt tại Trung tâm TDTT huyện Yên Lạc, mình thật sững sờ khi thấy đến cả trăm tay vợt đang thi đấu hết sức mình trên cả 5 bàn bóng. Cứ ngỡ như đang có giải BB của một Tỉnh vậy.:zingme57::zingme57::zingme57:
Hôm qua em được BTC sắp xếp cho thi đấu 5 trận, nộp 4 bia (chắc anh em Vĩnh Phúc nương tay thì phải):zingme14:. Còn trận đồng đội giữa Vĩnh Tường và CN diễn ra rất cân tài cân sức khi 2 đội hoà nhau 2-2 buộc phải vào trận 5, kết quả CN đã thua với tỷ số rất đẹp 2-3. Sau đó anh em đã có buổi giao lưu trên bàn bia cũng vô cùng sôi nổi, và đến chương trình 2 thì tất cả đã như hoà thành một....
Rất cảm ơn anh em Vĩnh Phúc đã đón tiếp anh em Cổ Nhuế- Hoàng thật nhiệt tình. Hẹn gặp lại anh em một ngày gần nhất.
Trân trọng.
tuannc18081988 trân trọng cảm ơn tình cảm của các chú, các anh CLB Cổ Nhuế - Hoàng dành cho anh em trong Box...mặc dù đang rất bận với việc thi đấu giải của diễn đàn nhưng chú Đào, anh Kiều, anh Dũng vẫn thu xếp về giao lưu với anh em Vĩnh Phúc...
Do số lượng thành viên của Box đang ngày càng được nâng lên, nhiều tay vợt có trình độ cao, có thành tích xuất sắc trong tỉnh lần lượt tham gia Box là một tín hiệu vô cùng tốt cho Box Vĩnh Phúc...nên hôm 11/8 tuannc18081988 không có cơ hội được giao lưu với CLB Cổ Nhuế - Hoàng để giả lại các anh ít bóng mà tuannc18081988 đã mang về lần trước từ Hà Nội :zingme23:
Hẹn CLB một dịp khác...chúc CLB Cổ Nhuế - Hoàng phát triển và giành nhiều thắng lợi để sang năm thăng hạng...
P/s: nếu cuối mùa giải có tổng kết một em heo ngon như lần trước thì cho tuannc18081988 mang ít bia 333 góp vui với ạ....
@ ltdung: hôm đó BTC sơ xuất không cử 1 anh em nào làm phó nháy...nên nhờ anh post hộ Box mấy kiểu giao lưu ra sản phẩm hôm đó với ợ......
@ anh em Bình Xuyên: tuannc18081988 sẽ thu xếp 1 ngày gần nhất xuống Bình Xuyên để học bóng....
:zingme71::zingme71::zingme71::zingme71::zingme71::zingme71::zingme71::zingme71::zingme71:

tuantudhqg

Thượng Sỹ
em xin chào các anh
em tên Nguyễn Tuấn Tú sinh năm 1994 e ở Xã Hợp Thịnh- Huyện Tam Dương
đang là sinh viên học tại Hà Nội
ở Hà Nội em hay chơi ở Duy Hưng
về nhà thì em chơi ở clb ở Xã Hợp Thịnh
mấy hôm trước có mấy cao thủ ở Tỉnh về CLB chỗ em giao lưu
em nhớ mấy cái tên như A Giang,Tuấn,Nam.....
không biết mấy anh đấy có trong Box này ko ạ?
em chơi được 2 năm rồi ạ
trình độ vẫn còi nên mong được các anh chỉ bảo ạ

kmfirecat

Thượng Sỹ
em xin chào các anh
em chơi được 2 năm rồi ạ
Tam Dương có anh Hưng tham gia trong box em à, còn những anh như em nói anh k biết. Trong box tham gia ngày càng đông và vui, khi nào rảnh em cứ vào topic chém gió làm quen với mọi người rồi tham gia trong box cho vui nhé!!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Trân trọng.
Hihi mới có 5 trận thôi anh à, còn nhiều anh em muốn gặp anh lém. Mà 5 người đánh với anh toàn anh em Yên Lạc và còn nhiều anh em khác nữa, nguyên Yên Lạc hôm đó vẫn chưa hết, còn rất nhiều... Hy vọng có dịp gần nhất lại được giao lưu như thế nữa anh Dũng nhỷ. hihi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ngày hôm qua anh em trong box được giao lưu thoải mái trên các mặt trận, hy vọng các lần off tới sẽ càng ngày càng đông vui hơn nữa, cảm ơn các anh Đoàn Huyện ủy, Mạnh gai, anh Bình hói, anh Tĩnh, bạn Hướng ...trong câu lạc bộ Trung Tâm Văn Hóa Yên Lạc rất nhiều, anh em đã nhiệt tình, vất vả bố trí tổ chức cho anh em trong box có buổi giao lưu trọn vẹn. Thay mặt anh em trong box xin cảm ơn anh em trong câu lạc bộ, chúc anh em trong câu lạc bộ chơi bóng ngày càng hay!!!!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
em xin chào các anh
em chơi được 2 năm rồi ạ

a Giang mà bạn nhắc tới là a Giang điện học chuyên sâu bóng bàn ở Từ Sơn b ạ.1 trong những cao thủ của tỉnh.

manh_gai

Trung Sỹ
Trân trọng.

Anh em Yên Lạc rất vui mừng được đón tiếp các ae trong box về tụ họp, đặc biệt là sự có mặt của đại diện CLB Cổ Nhuế Thôn Hoàng đã về góp vui cùng ae, cổ vũ cho phong trào bóng bàn của Yên Lạc. AE Yên lạc trình độ bóng bàn còn thấp song nhiệt huyết với bóng nhựa rất cao anh Dũng à. Công tác chuẩn bị mặc dù có nhiều cố gắng song trong quá trình thực hiện không thể tránh được những sai sót rất mong nhận được sự cảm thông và chia sẻ của các bác, các chú, các anh, các bạn và các em để lần sau ae Yên Lạc tổ chức được chu đáo hơn. TM ae YL cảm ơn sự nhiệt tình ủng hộ của ae trong box và các bác Đào, bác Kiều, bác Dũng, chú Trung của CLB CNH, hẹn ngày tái ngộ, tái đấu, tái một số cái....

manh_gai

Trung Sỹ
Ngày hôm qua anh em trong box được giao lưu thoải mái trên các mặt trận, hy vọng các lần off tới sẽ càng ngày càng đông vui hơn nữa, cảm ơn các anh Đoàn Huyện ủy, Mạnh gai, anh Bình hói, anh Tĩnh, bạn Hướng ...trong câu lạc bộ Trung Tâm Văn Hóa Yên Lạc rất nhiều, anh em đã nhiệt tình, vất vả bố trí tổ chức cho anh em trong box có buổi giao lưu trọn vẹn. Thay mặt anh em trong box xin cảm ơn anh em trong câu lạc bộ, chúc anh em trong câu lạc bộ chơi bóng ngày càng hay!!!!

Hôm qua là một ngày vui, ae trong CLB TTVHTT Yên Lạc rất phấn khới trước sự góp mặt của các cao thủ gần xa, với những đường bóng hay và đẹp đã thu hút được rất nhiều khán giả đến xem và cổ vũ, trong số đó có cả các bác lãnh đạo huyện uỷ, ủy ban đến dự đó Tú à, sau cuộc họp mặt lần này a hy vọng phong trào bóng bàn YL sẽ đi lên rất nhiều. Chiều qua ae thu dọn chiến trường, trả bàn đến 8h tối mới về đến nhà, tắm tát ăn xong lên giường ngủ một mạch đến sáng khong còn biết trời đất gì nữa, song khong quen mơ về trái bóng nhựa.

tuantudhqg

Thượng Sỹ
ở các huyện khác không biết phong trào bóng bàn thế nào chứ ở huyện em (Tam Dương) chỉ có 1-2 xã gọi là đi theo phong trào thôi
mà tầm tuổi như em rất ít người chơi.toàn đánh cùng mấy chú, bác
e nghĩ nếu cùng tầm tuổi mà chơi cùng, có cùng đam mê thì sẽ phát triển nhanh hơn nhiều

Sobat

Trung Uý
Thay mặt AE Thôn Hoàng - Cổ Nhuế xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các bác, các chú, các AE trong Box Vĩnh Phúc đã đón tiếp nhiệt tình chu đáo. Ban tổ chức của Box đã tổ chức rất thành công và chuyên nghiệp. Chúc Box Vĩnh Phúc ngày 1 phát triển.

Bình luận từ Facebook