Anh em đánh giá hộ phát xem con cốt này là cốt gì.

trin_hoa_an

Trung Uý

しなりと弾性のベストバランス!!(張継科仕様の特注ラケットです。)
アリレートの持つしなりでボールを受け止め、カーボンの弾性でボールを弾き出す。新素材ならではのパワーオールプレーが可能なラケットです。
Em nhìn mãi mà chẳng biết là cốt vợt gì các cao thủ sưu tập góp ý xem em có nên sở hữu nó không.

Con này sx theo đơn đặt hàng của khách. Đặc trưng không có chữ in trên bề mặt. Cán cũng không có logo. Hàng này được bán khá nhiều trước là ở Nhật bản giờ thì thấy ít hơn và 1 quốc giá khác là Trung Quốc.

Giá thành thì cao hơn khoảng 30% so với cốt mới. Mua cái này rất nguy hiểm vì có một số bác thấy sẽ nghĩ là đồ giả^^!. Quả thật con này làm giả dễ hơn so với cốt cùng loại vì ... ko có in chữ ^^!.

Còn đặt hàng thì các bác cứ gửi trực tiếp yêu cầu tới butterfly họ sẽ tư vấn cho ạ.

haitanqd

Thượng Tá
Con này có số như phố ko tên , bên TQ có nhưng phải biết và rất hiếm ở các đại lý chính thức của hãng bóng bàn. Là hàng ko tem nên phải luồn lọt , nếu chui tọt đc thì thoát ko thì khoác lên mình hình số "8"

Red Arc

Đại Tá
Con này có số như phố ko tên , bên TQ có nhưng phải biết và rất hiếm ở các đại lý chính thức của hãng bóng bàn. Là hàng ko tem nên phải luồn lọt , nếu chui tọt đc thì thoát ko thì khoác lên mình hình số "8"

Một comment có lời văn quá độc, độc và không đụng hàng, như cây vợt của chủ Thớt vậy, hihihi

archer

Đại Tá

Em nhìn mãi mà chẳng biết là cốt vợt gì các cao thủ sưu tập góp ý xem em có nên sở hữu nó không.

=)))) Bác thật là biết show hàng và chọc quê anh em :zingme21: . Trên nhãn đã có ghi rõ: Cảm ơn bạn đã đặt hàng một chiếc cốt vợt đặt biệt từ hãng Butterfly. Cốt vợt này được gia công theo các thông số mà bạn đã vui lòng cung cấp.

Chúc mừng bác và cho em hỏi thêm về quy trình đặt cũng như giá tiền em này ạ, cảm ơn bác! :) :zingme69:

cttuan

Moderator
Cốt này gọi là cốt Custom made, đặt hàng trực tiếp từ trang của BTY. tHeo đó, có thể tự chọn mặt vợt riêng, kiểu cán riêng(ví dụ theo TMB, Vis,...), FL, ST, AN...có tem hoặc không tem trên cán vợt, trọng lượng, độ dày, loại gỗ...hoặc đặt theo các dòng vợt hiếm đã ngưng SX của BTY (phải có hình). Tuy nhiên, họ ko chấp nhận đặt hàng sợi tổng hợp 2 bên mặt khác nhau (ví dụ FH là Carbon, BH là ZLC; cái này chỉ dành cho tuyển thủ QG). Mặt vợt ko in logo, cái hộp đựng vợt luôn là kiểu đặt biệt (như trong hình). Giá đắt hơn vợt thường rất nhiều (tầm >30%).
Nói chung là theo mọi y/c. :zingme69:

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
Cốt này gọi là cốt Custom made, đặt hàng trực tiếp từ trang của BTY. tHeo đó, có thể tự chọn mặt vợt riêng, kiểu cán riêng(ví dụ theo TMB, Vis,...), FL, ST, AN...có tem hoặc không tem trên cán vợt, trọng lượng, độ dày, loại gỗ...hoặc đặt theo các dòng vợt hiếm đã ngưng SX của BTY (phải có hình). Tuy nhiên, họ ko chấp nhận đặt hàng sợi tổng hợp 2 bên mặt khác nhau (ví dụ FH là Carbon, BH là ZLC; cái này chỉ dành cho tuyển thủ QG). Mặt vợt ko in logo, cái hộp đựng vợt luôn là kiểu đặt biệt (như trong hình). Giá đắt hơn vợt thường rất nhiều (tầm >30%).
Nói chung là theo mọi y/c. :zingme69:

custom made là ngon rồi hơp với mình là được sợ gì giả

Bình luận từ Facebook