Andro Treiber K bị nặng đầu làm sao đây ???

Chào các cao thủ.

Em mới tập Bóng bàn được gần 2 tháng. Mới chọn mua một em Andro Treiber K để đánh lâu dài. Qua tìm hiểu em định dán 2 mặt Andro Rasant Powersponge nhưng do chỗ mua chỉ còn một mặt nên em chọn FH là Andro Rasant Turbo và BH là Andro Rasant Powersponge.

Hiện tại vẫn đang rất kết về hình thức vợt nhưng có vấn đề là vợt của em hiện tại không cân, bị nặng đầu.

Xin các cao thủ tư vấn cho nên xử lý thế nào : theo người bán tư vấn thì nặng đầu giật bóng tốt nhưng em thì chỉ thấy khi đánh nhanh bị mỏi tay..

Em mời các bác xem ảnh và đưa hướng xử lý giúp em....

Attachments

2.2 MB · Đọc: 0
    1.7 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

lamtq

Đại Tá
Chào các cao thủ.

Em mới tập Bóng bàn được gần 2 tháng. Mới chọn mua một em Andro Treiber K để đánh lâu dài. Qua tìm hiểu em định dán 2 mặt Andro Rasant Powersponge nhưng do chỗ mua chỉ còn một mặt nên em chọn FH là Andro Rasant Turbo và BH là Andro Rasant Powersponge.

Hiện tại vẫn đang rất kết về hình thức vợt nhưng có vấn đề là vợt của em hiện tại không cân, bị nặng đầu.

Xin các cao thủ tư vấn cho nên xử lý thế nào : theo người bán tư vấn thì nặng đầu giật bóng tốt nhưng em thì chỉ thấy khi đánh nhanh bị mỏi tay..

quấn cán to ra thấy vợt cân = và bớt nặng đầu ngay

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
không sao đâu anh
nặng chút để tập định hướng đánh quả bh và giật bóng sẽ xung hơn :) anh chơi 1 time nếu thích nhẹ chuyển mặt mềm ,
Nhưng xu hướng chơi 40+ lên nặng đầu chút dễ giật dc những quả bóng xoáy xuống ngắn và đòn quăng dứt điểm uy lực hơn , :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
không sao đâu anh
nặng chút để tập định hướng đánh quả bh và giật bóng sẽ xung hơn :) anh chơi 1 time nếu thích nhẹ chuyển mặt mềm ,
Nhưng xu hướng chơi 40+ lên nặng đầu chút dễ giật dc những quả bóng xoáy xuống ngắn và đòn quăng dứt điểm uy lực hơn , :)
Chủ shop hôm nay gọi anh có việc gì đấy, lúc đó đang họp, nên không trả lời được

Bận bịu giờ mới giở máy ra gọi điện mới nhớ ra

Cho anh hỏi luôn, cái dán bảo vệ mặt của Andro bao nhiêu xiên ? giờ dở rói chơi HD nên lại phải sử dụng bảo vệ dính của Đức Nhật :(

Trainee

Đại Tá
Chủ shop hôm nay gọi anh có việc gì đấy, lúc đó đang họp, nên không trả lời được

Bận bịu giờ mới giở máy ra gọi điện mới nhớ ra

Cho anh hỏi luôn, cái dán bảo vệ mặt của Andro bao nhiêu xiên ? giờ dở rói chơi HD nên lại phải sử dụng bảo vệ dính của Đức Nhật :(
Phí xiền :D

lamtq

Đại Tá
Ko phí dau. Tenergy a dung ko Dan film dc khoang 3-4thang la chai. Còn sau khi dung lau sach roi Dan film bao ve thi dc 6thang co.
Ah! Neu su dung may cai nuoc ve sinh thi 1-2 thang chai cmn het mat. To su

anzippo

Đại Tá
Chào các cao thủ.

Nếu em là rơ thủ thì anh chỉ cho hi , còn rơ tấn công nặng đầu là hợp lý rồi lại phù hợp với bóng 40+ ( khi giật dứt điểm , nặng đầu thì bóng đi nhanh hơn so cùng với cùng loại cốt vợt ) , chịu khó mỏi tay rồi sẽ quen .

Bình luận từ Facebook