Andro Kinectic CF Light off+

billh

Binh Nhì
các bác ơi em mới mua lại cây Andro Kinectic CF Light off+, lắc sao nghe thấy có cái hạt gì đó chạy qua chạy lại trong cán vợt???:confused:
với lại cốt này thì em dán Xiom Sigma I Pro với Donic Coppa X1 lên thì có nên ko ạ?

Pearl

Thượng Sỹ
Ko sao đâu bác, mấy hạt đó là công nghệ cải tiến cốt vợt của Andro, giúp tăng tốc độ cốt.
Theo em, bác nên chọn các mặt bọt khí để dán cho cốt này, vừa đảm bảo tốc độ cũng như cảm giác. Những mặt nảy nhưng "khô" (kiểu như Bryce) thì ko nên.
Còn mặt (bọt khí) cứng hay mềm, thì còn tùy lối chơi và sở thích của bác.

trin_hoa_an

Trung Uý
Mấy hạt đó để giúp thay đổi trọng tâm của cốt vợt, cũng chẳng biết là loại gì có lẽ là hạt chì. Em nó mình thấy hơi cứng, chơi x1 hoặc sigma thì sợ hơi nhanh.

ZLC (*_*)

Binh Nhất
Cốt hơi nhẹ.với cột này nên chọn mặt hơi năng một chút thì sẽ đâm tay hơn. Đanh trái Minh nghĩ nên dùng xiom, phải đanh ten La hay nhất

billh

Binh Nhì
Ko sao đâu bác, mấy hạt đó là công nghệ cải tiến cốt vợt của Andro, giúp tăng tốc độ cốt.
Theo em, bác nên chọn các mặt bọt khí để dán cho cốt này, vừa đảm bảo tốc độ cũng như cảm giác. Những mặt nảy nhưng "khô" (kiểu như Bryce) thì ko nên.
Còn mặt (bọt khí) cứng hay mềm, thì còn tùy lối chơi và sở thích của bác.

vậy mặt bọt khí là gì hả bác?:confused: em mới chơi nên chưa có nhiều kinh nghiệm:p
nếu phải dán mặt bọt khí thì mặt công có những loại nào tốt nhất, mặt thủ có loại nào tốt nhất?
mặt yasaka mark V m2 có phải mặt bọt khí ko?
còn cốt loại này thì dán mặt nào lên để có control tốt? theo em biết thì Xiom sigma pro của em có control tới 112

Last edited:

billh

Binh Nhì
Cốt hơi nhẹ.với cột này nên chọn mặt hơi năng một chút thì sẽ đâm tay hơn. Đanh trái Minh nghĩ nên dùng xiom, phải đanh ten La hay nhất

vậy bác cho em hỏi đánh trái nên xài Xiom loại nào? còn đánh phải là loại nào????
mặt năng là mặt j ạ???

Last edited:

Bình luận từ Facebook