An còi tập làm quầy pha chế cà phê

anzippo

Đại Tá
Sau một thời gian làm cốt vợt , mình tận dụng ít gỗ trang trí quầy pha chế cà phê cho vợ , mời các Bác xem hình ảnh dưới đây mới làm được 50% , cám ơn các Bác chém nhè nhẹ

drmatchetzoola

Đại Tá
Sau một thời gian làm cốt vợt , mình tận dụng ít gỗ trang trí quầy pha chế cà phê cho vợ , mời các Bác xem hình ảnh dưới đây mới làm được 50% , cám ơn các Bác chém nhè nhẹView attachment 37983
;):p:D
Nếu không đọc kỹ đề topic thì mình cứ nghĩ đây là thùng nuôi ong hay là lô cốt để cho An Còi trốn vợ chứ.

anzippo

Đại Tá
Các Bác ơi em mới làm 50% thôi hơn thế em nói là tập làm mà , các Bác giúp em cần chỉnh sửa chỗ nào , cám ơn các Bác

manhlinh

Trung Uý
Các Bác ơi em mới làm 50% thôi hơn thế em nói là tập làm mà , các Bác giúp em cần chỉnh sửa chỗ nào , cám ơn các Bác
Nói thật làm như thế này thì tay ngang như em cũng đóng được, đâu cần đến nghệ nhân như An còi:) theo em thì bác An mua tấm Meca trắng về đóng phủ lên, cắt chữ Cafe An còi dán vào là ooke, vài lời góp ý, mong bác An đừng giận;)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Các Bác chú ý,không phải đơn thuần giới thiệu quầy pha cafe đâu,anh ấy có nhã ý tặng anh em diễn đàn cặp Xiên hai đấy,cơ hội đấy mà ai ko nắm đc thì đừng có nuối tiếc nhé?nhanh lên còn kịp-mình xin phép đc làm một cặp trước,18h 30 có kết quả,Anh An còi sáng Mai sẽ có quà Bb của mình nhé...Axelo

anzippo

Đại Tá
Các Bác chú ý,không phải đơn thuần giới thiệu quầy pha cafe đâu,anh ấy có nhã ý tặng anh em diễn đàn cặp Xiên hai đấy,cơ hội đấy mà ai ko nắm đc thì đừng có nuối tiếc nhé?nhanh lên còn kịp-mình xin phép đc làm một cặp trước,18h 30 có kết quả,Anh An còi sáng Mai sẽ có quà Bb của mình nhé...Axelo
Chuẩn quá hihihihi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chuẩn quá hihihihi
Chuẩn đâu mà chuẩn,cặp X2 của Bác trong ảnh đưa lên ko có con nào cả,mất toi 1lit trong tiếc nuối,em chán Bác rồi đấy,có dịp nào vào Đà thành chơi em sẽ tìm bằng đc Bác để đòi lại gấp đôi số đã mất hôm nay...Axelo

o3ma

Đại Tá
Chuẩn đâu mà chuẩn,cặp X2 của Bác trong ảnh đưa lên ko có con nào cả,mất toi 1lit trong tiếc nuối,em chán Bác rồi đấy,có dịp nào vào Đà thành chơi em sẽ tìm bằng đc Bác để đòi lại gấp đôi số đã mất hôm nay...Axelo
May mà bây giờ anh mới đọc chứ nếu đọc sớm chắc cũng bay giống chú rồi. :)

Bình luận từ Facebook