An còi muốn giao lưu với AE bb Lào Cai

HoagaiBBC

Binh Nhất
Khô

Bác lại đưa em lên cai rồi , an còi trình gà lại hay tinh tướng muốn chiến bất cứ ai ,điếc không sợ súng , " kết nối đam mê " không phân biệt đẳng cấp
Nghe nói anh An còi SX đươc cốt vợt hay lắm bái phục anh đấy, lên LC làn này nhất định phải tiếp kiến anh mới được

anzippo

Đại Tá
Xin chào bạn An còi, anh em bóng bàn Lào Cai rất hân hạnh được tiếp đón và giao lưu bóng bàn với bạn theo chương chình của bạn nhé. Khi nào lên đến Lào Cai bạn alo cho mình theo số điện thoại sau: 0982.376.298, mình tên Yên, chủ nhiệm CLB bóng bàn Apatit VN.
Bạn Yên thân mến không biết clb của bạn có ơr gần trung tâm không ? An còi ở trung tâm lào Cai đó

o3ma

Đại Tá
Bạn Yên thân mến không biết clb của bạn có ơr gần trung tâm không ? An còi ở trung tâm lào Cai đó
Ôi, Lào Cai rộng lắm bác ạ. Bác mà ở trung tâm thì tìm bác Duongapaco và CLB thi đấu cho gần thì mất nhiều thời gian lắm đấy. Chắc khoảng...10p
Đùa bác chút chứ Lào Cai cũng nhỏ nhỏ, xinh xinh nên bác không sợ mất nhiều thời gian di chuyển đâu.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Yên tâm đi An còi ( xin lỗi bạn An mình U trên 50 rồi ) mình có xe ô tô đưa bạn đi chơi mà, CLB của mình cách trung tâm TP cũ: 8 km đường cao tốc, cách trung tâm TP mới XD khoảng 2 km, nếu bạn ko muốn đi xa mình sẽ đưa bạn đến CLB ngay trung tâm TP chơi nhé

anzippo

Đại Tá
Yên tâm đi An còi ( xin lỗi bạn An mình U trên 50 rồi ) mình có xe ô tô đưa bạn đi chơi mà, CLB của mình cách trung tâm TP cũ: 8 km đường cao tốc, cách trung tâm TP mới XD khoảng 2 km, nếu bạn ko muốn đi xa mình sẽ đưa bạn đến CLB ngay trung tâm TP chơi nhé
Chỗ nào cũng được miễn là có nhiều người đến giao lưu . Hẹn luôn các cao thủ Lào Cai đi anh

Bình luận từ Facebook