ai su dung vu khi sieu la nay?

Status
Không mở trả lời sau này.
Co thể bình luận chém gió thoải mái nhưng ko dc văng tục mất lich sự.
Côt vot này dc sx tai vn do bac hung ca san xuat với nhieu tâm huyet, tem đồng nhap từ hãng btf về ko boc ra từ cốt nào, các lop go ngoai va lop zylon carbon từ nhật, gỗ còn lai mua từ tây bắc trong một lần ctac. Hiện cốt vợt đc một bac ở hn sự dụng làm vũ khí riêng cho mùa giải 2015
rất can đảm khi phọt ra câu tem đồng nhập từ btf. Rất ít ai dám nhận dốt m. Phải phong hàm đạt chuẩn "trẻ trâu rất lâu mới có" mới đúng tâm huyết.

Lởm khinh hồn

Co thể bình luận chém gió thoải mái nhưng ko dc văng tục mất lich sự.
Côt vot này dc sx tai vn do bac hung ca san xuat với nhieu tâm huyet, tem đồng nhap từ hãng btf về ko boc ra từ cốt nào, các lop go ngoai va lop zylon carbon từ nhật, gỗ còn lai mua từ tây bắc trong một lần ctac. Hiện cốt vợt đc một bac ở hn sự dụng làm vũ khí riêng cho mùa giải 2015
Mot trong nhưng sai lam la khi ko dc nhin thấy tận mắt ma co phat ngôn và kết luận. Co những điều mọi người sẽ ko biết khi cốt kiếm hiếm nay đã lên đương sang âu châu voi gtri 31 cu với chữ ký săc nét của mot thần thoại bb vn
Thằng nói Tây thằng nó Ta, chém này thì bị chửi là đúng.

Red Arc

Đại Tá
Viec tin hay ko tin la viec cua moi nguoi voi toi ko quan trong vi toi thay thich toi xin bac chu post len a em xem thoi. ai ko thich thi cung ko nen binh luan . những từ kinh , lởm ko nên cho vao bluan. Bac hung la ng sx co le bac ay biet cxac tem đồng này lấy từ đâu ra. Cam on moi ng va xin stop nhe, xloi bác chủ vì tối qua bac ay da dt mắng .
Không ai phủ nhận đây là một cốt vợt đẹp, nói đúng hơn là một cốt vợt khá hoàn hảo nếu không gắn cái tem bướm dở người đó vào. Từ một cây handmade trở thành một cây vợt nhái, mộy đứa con lai mà kg ai muốn thừa nhận. Và cái cách bạn post lên cũng rất ỡm ờ. Hầu như tết cả những ai đang xem topic này đều nghĩ cốt vợt này là của bạn.

Schlager_VN

Binh Nhì
:eek::eek::eek:
Viec tin hay ko tin la viec cua moi nguoi voi toi ko quan trong vi toi thay thich toi xin bac chu post len a em xem thoi. ai ko thich thi cung ko nen binh luan . những từ kinh , lởm ko nên cho vao bluan. Bac hung la ng sx co le bac ay biet cxac tem đồng này lấy từ đâu ra. Cam on moi ng va xin stop nhe, xloi bác chủ vì tối qua bac ay da dt mắng .
Tự mình mắng mình à, tự mình vả vào mồm mình mất rồi. Sao vẫn thối thế nhỉ, hình như thằng gánh phân vẫn chưa đi qua hẳn đây. Thối quá.

Red Arc

Đại Tá
:eek::eek::eek:
Tự mình mắng mình à, tự mình vả vào mồm mình mất rồi. Sao vẫn thối thế nhỉ, hình như thằng gánh phân vẫn chưa đi qua hẳn đây. Thối quá.
Nói chưa chuẩn, ỉa rồi tự nhét vào mũi chứ.
Đúng là vì cái tem đồng và tâm hồn trẻ trâu đã làm hỏng cây vợt
Sợ hai bác này quá. Có khả năng hôm qua uống nhầm thuốc xổ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Không ai phủ nhận đây là một cốt vợt đẹp, nói đúng hơn là một cốt vợt khá hoàn hảo nếu không gắn cái tem bướm dở người đó vào. Từ một cây handmade trở thành một cây vợt nhái, mộy đứa con lai mà kg ai muốn thừa nhận. Và cái cách bạn post lên cũng rất ỡm ờ. Hầu như tết cả những ai đang xem topic này đều nghĩ cốt vợt này là của bạn.
Đúng, rất tán thành với quan điểm của @Red Arc .

Thực ra đây đáng nhẽ phải là một cây vợt được mọi người khen vì:

1. Công sức mà người có ý định tạo ra nó là rất lớn, chưa kể đến chi phí kinh tế để có thể thu thập đủ các chất liệu làm nên cây vợt. Gỗ + Sợi, ...

2. Người làm ra cây vợt có tay nghề rất cao, nhìn sự chau chuốt của bản vợt sẽ thấy (cái mình không nghĩ là của Nghệ nhân Hùng Ca là cái cán, nó không được chau chuốt thật sự tỉ mỉ, mình cũng được 1 cây do bác Hùng Ca làm, cái cán thể hiện tay nghề của người làm vợt rõ nhất, như kiểu Ross làm nên tên tuổi ấy). Sự phối màu của cán không thể hiện được sự tinh tế và tinh xảo của bác Hùng Ca (để dẫn chứng, mời @Red Arc chụp rõ hộ mấy cây Hùng Ca của em và @Trainee chụp lại hộ cái cán Hùng Ca em đang cầm).

Người lập ra topic này không thu thập đủ sự tinh tế và tri thức để những ace yêu bóng, yêu vợt đồng cảm và chia sẻ, theo cảm nhận của em, chủ topic thiếu rất nhiều kỹ năng truyền thông, kỹ năng PR, kỹ năng show-off, ... dẫn đến gây phản cảm và không nhận được sự đồng tình của những ace cùng đam mê.

Tóm lại, nếu muốn KHOE hàng, mà lại là hàng đẹp thật sự, không nên gây scandal như giời show-biz vẫn làm, nổi tiếng theo kiểu Britney Spire hay Elly Trần thì tất nhiên sẽ không bền, mà org cũng thực sự không phải là sàn diễn.

Ngu ý.

Schlager_VN

Binh Nhì
Quay trở lại trang 1. Hình như thằng gánh phân đã đi xa xa nên mùi thối không còn nhiều, chỉ có điều ngừoi gánh phân vẫn chưa biết tại sao mình đã bịt kín thùng thế rồi mà sao hơi thối vẫn làm mọi ngừoi thấy tởm và bịt mũi. Cũng với cây vợt ấy, cách đặt vấn đề, cách trình bày và mục đích nâng cái tôi của bản thân ít thôi thì mọi thứ có lẽ đã khác. Hãy từ bỏ suy nghĩ rằng tại ruộng rau này phân của mình là số 1 và ai cũng phải dùng để bón. Xin lỗi anh gánh phân giả cầy nhé. Trên này mỗi ruộng rau đều như nhau và chỉ bón duy nhất một loại phân đó là phân " đam mê, hoà đồng". Mịa, vẫn thấy thối thối..., chưa hết hẳn.

archer

Đại Tá
Quay trở lại trang 1. Hình như thằng gánh phân đã đi xa xa nên mùi thối không còn nhiều, chỉ có điều ngừoi gánh phân vẫn chưa biết tại sao mình đã bịt kín thùng thế rồi mà sao hơi thối vẫn làm mọi ngừoi thấy tởm và bịt mũi. Cũng với cây vợt ấy, cách đặt vấn đề, cách trình bày và mục đích nâng cái tôi của bản thân ít thôi thì mọi thứ có lẽ đã khác. Hãy từ bỏ suy nghĩ rằng tại ruộng rau này phân của mình là số 1 và ai cũng phải dùng để bón. Xin lỗi anh gánh phân giả cầy nhé. Trên này mỗi ruộng rau đều như nhau và chỉ bón duy nhất một loại phân đó là phân " đam mê, hoà đồng". Mịa, vẫn thấy thối thối..., chưa hết hẳn.
Nhà phân học thần thoại :)

tai quat

Trung Sỹ
Mot nha phan tich dinh đầy phân.

Mot nha phan tich dinh đầy phân.
Khổ thân nghệ nhân Hùng Ca gặp phải khách hàng có cái đầu trẻ trâu. Chắc là nghĩ có ít tiền cứ mua những thứ đắt và khó kiếm để có được cái cốt vợt để thể hiện bản thân. Nhưng đã lầm, cái mà cần trang bị trước khi thể hiện với mọi ngưoi thì chưa có :
- Tính khiêm tốn ( có thể dùng 1 tiêu đề nhẹ nhàng hơn)
- Tính cầu thị tiếp thu ( vụ tem đồng)

Tóm lại tiếc cho nghệ nhân Hùng Ca gặp phải khách hàng trẻ trâu cực lâu ko lớn. Nên đã thành ra sản phẩm hoa lài và cứt trâu.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook