ai su dung vu khi sieu la nay?

Status
Không mở trả lời sau này.

lamtq

Đại Tá
E nghĩ nó là cán Hungca còn lõi có thể là TMB Spirit, ZJK ALC hoặc Vis của Butterfly, tuy nhiên ZJK thì loại trừ vì theo hình ảnh e này có Bướm đồng.

nhìn hình này nếu mắt a ko toét thì lõi dưới lớp sợi ALC chỉ có 1 lớp (tức là 3 gỗ+ 2 ALC) trong khi Maze, TBS, Boll ALC, Vis sẽ là 3 lớp (5 gỗ +2 Alc).
còn 1 v đề nữa là nếu đúng dám cạy cán Vis st ra thay thì đúng là ngả mũ kính phục.

archer

Đại Tá
Em vừa gieo quẻ bấm độn: Cây này handmade hoàn toàn, tem đồng bóc từ 1 cây BTY tem đồng dòng rẻ tiền nhưng tem còn mới nguyên để gắn vào, 5 lớp: 2 arylate carbon, 2 koto, 1 lõi Pơ Mu hay Sưa, Hoàng Đàn hay Long Não gì đó, nói chung là gỗ rất quý, công nghệ làm ốp cán này chắc gần đâu chỗ bác Hùng Ca, công nghệ và cách in miếng ốp nhựa cũng gần chỗ ...người quen, nguồn gỗ koto và ALC cũng ...người quen :D

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Em vừa gieo quẻ bấm độn: Cây này handmade hoàn toàn, tem đồng bóc từ 1 cây BTY tem đồng dòng rẻ tiền nhưng tem còn mới nguyên để gắn vào, 5 lớp: 2 arylate carbon, 2 koto, 1 lõi Pơ Mu hay Sưa, Hoàng Đàn hay Long Não gì đó, nói chung là gỗ rất quý, công nghệ làm ốp cán này chắc gần đâu chỗ bác Hùng Ca, công nghệ và cách in miếng ốp nhựa cũng gần chỗ ...người quen, nguồn gỗ koto và ALC cũng ...người quen :D
Vậy thì khả năng chủ nhân của cây vợt này cũng là...người quen.

nvh78

Đại Tá
Mot trong nhưng sai lam la khi ko dc nhin thấy tận mắt ma co phat ngôn và kết luận. Co những điều mọi người sẽ ko biết khi cốt kiếm hiếm nay đã lên đương sang âu châu voi gtri 31 cu với chữ ký săc nét của mot thần thoại bb vn
31 củ?bạn biết cấu tạo chính xác của cây vợt này cho mọi người biết đi,để ae khỏi phải đoán già đoán non mãi

Red Arc

Đại Tá
Mot trong nhưng sai lam la khi ko dc nhin thấy tận mắt ma co phat ngôn và kết luận. Co những điều mọi người sẽ ko biết khi cốt kiếm hiếm nay đã lên đương sang âu châu voi gtri 31 cu với chữ ký săc nét của mot thần thoại bb vn
Oh, mới hôm qua đang ở mức giá 2150k mà hôm nay giá vọt lên một cách khủng khiếp. Đúng là VIỆT NAM luôn làm đuợc những điều bất ngờ tưởng chừng như không thể. Và hôm nay mình cũng đuợc mở mang thêm tầm nhìn khi VIỆT NAM có cả "Thần thoại" bóng bàn?

drsan

Thượng Tá
Oh, mới hôm qua đang ở mức giá 2150k mà hôm nay giá vọt lên một cách khủng khiếp. Đúng là VIỆT NAM luôn làm đuợc những điều bất ngờ tưởng chừng như không thể. Và hôm nay mình cũng đuợc mở mang thêm tầm nhìn khi VIỆT NAM có cả "Thần thoại" bóng bàn?
Có lẽ là huyền thoại chứ không phải là "thần thoại"...hội chứng 1001 đêm đây mà!

Mai Văn Hòa- Huyền thoại thể thao Việt Nam
Trần Cảnh Được
vận động viên bóng bàn Việt Nam

Bạn định nhắc tới các bậc tiền bối này ah?

Schlager_VN

Binh Nhì
Theo thông tin mới nhất cốt vợt này đang đấu giá ở một trang mua bán nước ngoài, sau khi xuất hiện 42 phút đã lên tới 2150 củ rồi
Có khi nào người ta vẽ đc các sợ giống ALC ko các bác
Hay là bướn đểu mã đồng?

China nó chuyển sang VN hoạt động nên mới thế này đấy

Mày nghĩ tụi tao là khờ hả, càng đọc càng thấy thối. Ăn tục nói phét cũng nên có giới hạn và đúng nơi đúng chỗ. Tao ỉa vào topic này một bãi cực to cho thằng chủ topic giả cầy và thằng vừa lùn vừa quắt như mày ngửi dần. Bái phục hai thằng mày. Nói xạo không biết ghê mồm, tao phải rặn mãi mới ra quà cho tụi bây. Chính chúng bây làm mất đi điều đáng quý duy nhất của cái vợt này.

Trắng Đen

Thượng Tá
Đề nghị đồng chí binh nhì bình tĩnh và đem mấy thứ bốc hương kia về ngay khu vực tăng gia để trồng rau nuôi cá :). Đem qua khu vực này làm ảnh hưởng khả năng chém gió của anh em vì, gió càng mạnh thì khả năng hương lan tỏa càng mạnh và đơn vị phòng hóa phải ra tay dọn dẹp mất.:rolleyes:(em đang 1 tay bịt mũi 1 tay chọt chọt đây ạ)

Proximang

Đại Uý

China nó sợ MỸ, Nhật vì nói là làm... còn nó vãi đái với VN vì nói một đằng ... làm một kiểu :eek:

Red Arc

Đại Tá
Co thể bình luận chém gió thoải mái nhưng ko dc văng tục mất lich sự.
Côt vot này dc sx tai vn do bac hung ca san xuat với nhieu tâm huyet, tem đồng nhap từ hãng btf về ko boc ra từ cốt nào, các lop go ngoai va lop zylon carbon từ nhật, gỗ còn lai mua từ tây bắc trong một lần ctac. Hiện cốt vợt đc một bac ở hn sự dụng làm vũ khí riêng cho mùa giải 2015

Bạn cho mình hỏi, cái thông tin tem đồng được nhập từ BTF về bạn đã kiểm chứng hay chưa? Riêng mình thì nghĩ rằng: Tem đồng đã ngưng sx khá lâu nên vào thời điểm này có lẽ BTF cũng kg còn tem đồng nữa. Hàng tồn kho ư? BTF cũng chẳng dại gì mà đưa các nhãn mác của mình ra ngoài cho người ta có cơ hội làm hàng nhái sp.
Theo thông tin của bạn thì cây vợt này hiện đang được người VIỆT NAM ở tại VIỆT NAM sử dụng cho mùa giải năm nay. Vậy
mà cái ông @taiquat phán lung tung bảo anh em sai lầm này nọ khi không hề biết là cốt đang trên đường sang Châu Âu với giá 31 củ. Và nói cứ như là đúng rồi. Hehe

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook