Ai biết Shang Kun CNT đánh cốt gì ?

Hải Vĩ

Binh Nhì
Cho hỏi ae nào biết Shang Kun đánh cốt gì không nhỉ , mình biết là không phải Long 5 như mấy ae trong CNT nhưng mà tìm trên Wiki không thấy , ai biết thông tin cho mình biết được không ?
Cảm ơn

Hải Vĩ

Binh Nhì
Thằng này cũng hay đổi cốt, giải super china 2015, thấy có lúc đánh Vis, năm nay 2016 thì thấy nó đánh cái cốt gì đó kiểu PG7 hay TG 506 gì đó, đại loại là dòng DHS nhưng ko biết rõ laoi gi
Đúng rồi bác , em nhìn thấy là dòng PG nhưng có lẽ là PG7 đời đầu , hoặc là dòng PG khác

lion

Đại Tá
Trong mấy clip dạy bóng bàn do Stiga làm, em thấy hình như Shang Kun nó rùng cây Clipper, còn tại giải China Super League năm nay thì thấy có vẻ nó đang dùng cây 506.

lamtq

Đại Tá
Đánh cây 506 mà cán PG3 là sao anh ^^
là cây MaLog dùng 1 time. tiền thân của Long3

tttt

Đại Uý
Cho hỏi ae nào biết Shang Kun đánh cốt gì không nhỉ , mình biết là không phải Long 5 như mấy ae trong CNT nhưng mà tìm trên Wiki không thấy , ai biết thông tin cho mình biết được không ?
Cảm ơn
Theo mình lọ mọ, shang kun có thời gian dài dùng cây Tmb spirit, sau đó chuyển sang 506, có thể thấy rõ trong trận gặp maharu yoshimura (người dùng Tmb zlc) tạigiải japan open 2015.

Heo Cận

Binh Nhất
Shang Kun khi nào cầm giao bóng thì dùng cây Stiga . Khi đỡ giao bóng thì dùng TMB . Trong 1 trận đấu nó thay đổi liên tục , nên khó nói chính xác .
Theo em biết thì khi đang thi đấu bác không được phép đổi vợt, trừ trường hợp bất khả kháng.

Bình luận từ Facebook