ACT là gì?

nam_chem

Trung Uý
Không thể nói là mang tiếng hi , vì an còi không có đưa ra giải thưởng của topic này , chủ topic này là dramtchet và cũng vì dramtchet mà cốt vợt ACT đến với AE bb gần hơn,
Cho nên an còi xin tặng bác 1 cây ACT , trước khi bác dán mút bác đưa em Thoa cầm cán xem thử có vừa không , thích không ? Hihihi
À bác Minh đánh gai thì làm cho bác 3 lớp gỗ và 1 lớp carbon , chúc bác sức khỏe đàn hay như an còi , vì vừa rồi ở QN bác có khen an còi đàn hay " không mất lòng dây nào " hihi ����

Như thế này thì giang hồ chắc sẽ có chuyện bình về CÁI CÁN CỦA AN CÒI đây
khakha....!

anzippo

Đại Tá
Xin cảm ơn ACT và đính chính nick Minh là drmatchetzoola chứ không phải dramtchet.

ACT nhờ hiệp hội ACT này chuyển cốt vợt cho mình nhé

Khi nào em làm xong , bác cho em địa chỉ hoặc bác có đi ĐN thì nghé em uống 1 ly cà phê , em đàn cho bác nghe vài bài hòa tấu hi , bác biết đó khi em đàn thì chẳng mất lòng dây nào hỉ

thoatk

Thượng Tá
E xin rút khỏi topic này, đúng là công dã trang. Cái cán An còi mà không có Thoa bình thì thành cái gì gì AN còi ấy,.....

nam_chem

Trung Uý
Bác Ancoi cần phải tập thêm chiêu này nha????????? :cool:

[video]http://www.xaluan.com/modules.php?name=News&file=article&sid=601293[/video]

tuyetvu79

Đại Tá
An còi thấy câu của thoa là hay nhất " an của thoa "
An chơi tối
An cười tủm
An cõng thoa
An cưới thoa
" an của thoa "

...........
theo đúng thứ tự là bác An đã làm như vầy nè AE ui :

An cõng thoa ...An chơi tối (;) hi..hi...gúm nhởi ) : ...An cù Thoa... An cấu Thoa...An cắn Thoa... An cào Thoa... ...còn làm j nữa thì hỏi bác An ấy.....:eek:
xong rồi : .....An cười tủm...
sau đó : ... An cưới Thoa... An của Thoa
....
BiaBiaBia

thoatk

Thượng Tá
Tuyetvu79 ơi! anh An làm gì mà thực hiện chuỗi này được " An cõng thoa ...An chơi tối ( hi..hi...gúm nhởi ) : ...An cù Thoa... An cấu Thoa...An cắn Thoa... An cào Thoa... ...còn làm j nữa thì hỏi bác An ấy.....
sau đó : ... An cưới Thoa... An của Thoa ". Chỉ có: "An chào thua" thôi. Cứ đt trực tiếp hỏi ACT là biết ngay, đừng hỏi trên diễn đàn nữa, a. An đỏ mặt thì gay, "An chìm tàu", hiiiiiiiii

anzippo

Đại Tá
Tuyetvu79 ơi! anh An làm gì mà thực hiện chuỗi này được " An cõng thoa ...An chơi tối ( hi..hi...gúm nhởi ) : ...An cù Thoa... An cấu Thoa...An cắn Thoa... An cào Thoa... ...còn làm j nữa thì hỏi bác An ấy.....
sau đó : ... An cưới Thoa... An của Thoa ". Chỉ có: "An chào thua" thôi. Cứ đt trực tiếp hỏi ACT là biết ngay, đừng hỏi trên diễn đàn nữa, a. An đỏ mặt thì gay, "An chìm tàu", hiiiiiiiii

Quá hay và hài hước. Và cuối cùng là chạy bay xa
An chốn thoa hihihihihi

tuyetvu79

Đại Tá

trời...cứ tưởng AN gê gớm, dzữ dzằn lắm.....
ai dè : ACT..............AN CHỈ THẾ....thui ( An chào thua.....An chìm tàu )
:cool::rolleyes:

nam_chem

Trung Uý
Bác ancoi nổi tiếng biệt tài đánh bóng bàn bằng zippo, gạch... ngoài ra còn có đàn và hát đúng 01 bài; như vậy là chưa đủ; theo e thì bác phải tập thêm độc chiêu này.

[video]http://www.xaluan.com/modules.php?name=News&file=article&sid=601293[/video]

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Bác ancoi nổi tiếng biệt tài đánh bóng bàn bằng zippo, gạch... ngoài ra còn có đàn và hát đúng 01 bài; như vậy là chưa đủ; theo e thì bác phải tập thêm độc chiêu này.

Nam chem đã thấy an còi đánh bb bằng bụng chưa ? Vậy khi nào gặp mình sẽ biểu diễn hỷ ?

thoatk

Thượng Tá
Anh An ơi! Doctor Minh đã mang cốt "ca phe An Coi" về cho e xem rồi, và e đã cầm + ngắm thỏa thích rồi. Và đây là cảm tưởng của e vê "CÁN AN CÒi":
Ôi dào cái "cán" An Còi
Em cầm chắc nịch tuyệt vời làm sao
Em uốn em nắn em xoay
Nghìn lẻ một kiểu nó hay muôn phần
Nó hay nơi cái tay em
Nắm vừa cái cán để chơi bóng bàn
Tuy rằng sự thật phũ phàng
Nó không thuộc sở hữu quyền của em
Thâm tâm em cảm nhận rằng
Nay đây mốt nọ em bằng anh "Minh" (được An còi tặng "cán")

nam_chem

Trung Uý
An coi bị tịt ngòi rồi, chắc do cái còi của ancoi bị hỏng, ép người quá sướng kiểu này thì....:p.... chết chắc

Last edited:

drmatchetzoola

Đại Tá
Cốt vợt ACT được An Còi tặng

Ngày hôm kia mình đi ĐN giao lưu với CLB phường Vĩnh Trung, buổi trưa nắng đổ lữa, nhưng An Còi lặn lội tìm đến tặng mình cốt vợt này, thật cảm động! Cốt này duy nhất có chữ Cà phê An Còi rất đẹp. Mời các ace chiêm ngưỡng, một lần nữa thanh-kiêu ACT.

anzippo

Đại Tá
Ngày hôm kia mình đi ĐN giao lưu với CLB phường Vĩnh Trung, buổi trưa nắng đổ lữa, nhưng An Còi lặn lội tìm đến tặng mình cốt vợt này, thật cảm động! Cốt này duy nhất có chữ Cà phê An Còi rất đẹp. Mời các ace chiêm ngưỡng, một lần nữa thanh-kiêu ACT.

Bác Minh đã đánh thử vợt chưa ? Nếu có nhược điểm gì thì cho em hay , cám ơn bác nhiều

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi! Doctor Minh đã mang cốt "ca phe An Coi" về cho e xem rồi, và e đã cầm + ngắm thỏa thích rồi. Và đây là cảm tưởng của e vê "CÁN AN CÒi":
Ôi dào cái "cán" An Còi
Em cầm chắc nịch tuyệt vời làm sao
Em uốn em nắn em xoay
Nghìn lẻ một kiểu nó hay muôn phần
Nó hay nơi cái tay em
Nắm vừa cái cán để chơi bóng bàn
Tuy rằng sự thật phũ phàng
Nó không thuộc sở hữu quyền của em
Thâm tâm em cảm nhận rằng
Nay đây mốt nọ em bằng anh "Minh" (được An còi tặng "cán")

Nếu em là Quả bóng
Anh sẽ là Mút Kia
Mỗi khi em bay nhảy
Anh sẽ hôn chặt liền

Nếu em là Cán vợt
Anh hoá thành bàn tay
ôm em ôm thật khẽ
Cho em thở ngon lành

Nhưng em là đối thủ
Anh chẳng biết làm sao
Em nhanh tay giao bóng
Anh vội đỡ ra ngoài

An còi ST

tuyetvu79

Đại Tá
Nếu em là Quả bóng
Anh sẽ là Mút Kia
Mỗi khi em bay nhảy
Anh sẽ hôn chặt liền

Nếu em là Cán vợt
Anh hoá thành bàn tay
ôm em ôm thật khẽ
Cho em thở ngon lành

Nhưng em là đối thủ
Anh chẳng biết làm sao
Em nhanh tay giao bóng
Anh vội đỡ ra ngoài

An còi ST
Bia..................
hic......tuyệt nhỉ.....
BiaBia

thoatk

Thượng Tá
Anh An ơi! từ chủ đề này, e đã làm không ít bài thơ tình cảm để mong có được cán vợt ACT, nhưng mà khó quá. Trong khi đó, ở nick của anh Hồng Sơn "làm thơ hay có thưởng", chỉ có 01 bài mà e đã rinh được giải "01 áo stiga" của Taisport. Vậy, a cũng nên xem lại mình, có phải "ACT" là An cạn tình vì An cháy túi.

Bình luận từ Facebook