Aanh em chung vui

meoluoitmb

Đại Tá
Thật ra phải đăng mục này bên mục cốt vợt chứ không phải rao vặt nhưng mạo muội đăng ở đây để anh em chung vui cùng mình.
Sau hơn 1 tháng mong mỏi chờ đợi, cuối cùng chuyến hàng từ Thổ Nhĩ Kỳ cũng cập bến Cẩm Phả sau khi quá cảnh bên Ấn Độ khá lâu.
Cuối cùng thì bộ sưu tập sardius của mình cũng có thêm 1 em khá ưng ý. Mình mua lại cốt vợt này của 1 nhà sưu tập người Thổ Nhĩ Kỳ. Chiều nay vừa nhận được em nó, xin đăng lên vài tấm ảnh khi chưa vệ sinh em nó để anh em cùng chia vui. Cũng xin lỗicác mod vì đăng không đúng mục, nhưng vì em gần như định cư ở mục rao vặt nên mong các mod lượng thứ.
Điều đặc biệt là em nó còn giữ được nguyên cái hộp........
1 tháng nữa sẽ đón tiếp 1 em phông chữ roman.
Anh em chia vui cùng những bức ảnh được chụp từ máy ảnh cùi bắp nhé:

Last edited:

Quạt mo

Đại Tá
Miễn bàn, ước gì mình được như anh ý:zingme3:
Ước luôn mấy con tem Thổ Nhĩ Kì vào bộ sưu tập:zingme3:
Chúc mừng Thớt!

tttt

Đại Uý
them chay nuoc dai.

Thật ra phải đăng mục này bên mục cốt vợt chứ không phải rao vặt nhưng mạo muội đăng ở đây để anh em chung vui cùng mình.
Sau hơn 1 tháng mong mỏi chờ đợi, cuối cùng chuyến hàng từ Thổ Nhĩ Kỳ cũng cập bến Cẩm Phả sau khi quá cảnh bên Ấn Độ khá lâu.
Cuối cùng thì bộ sưu tập sardius của mình cũng có thêm 1 em khá ưng ý. Mình mua lại cốt vợt này của 1 nhà sưu tập người Thổ Nhĩ Kỳ. Chiều nay vừa nhận được em nó, xin đăng lên vài tấm ảnh khi chưa vệ sinh em nó để anh em cùng chia vui. Cũng xin lỗicác mod vì đăng không đúng mục, nhưng vì em gần như định cư ở mục rao vặt nên mong các mod lượng thứ.
Điều đặc biệt là em nó còn giữ được nguyên cái hộp........
1 tháng nữa sẽ đón tiếp 1 em phông chữ roman.
Anh em chia vui cùng những bức ảnh được chụp từ máy ảnh cùi bắp nhé:

dep qua bac ah.e ko danh sar nhung nhin cai can cam va chat go van phải chảy nước dãi.

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Con bướm xinh, con bướm xinh => con bướm đa tình..... Chúc mừng bác Mèo nhé, đúng là tình yêu không biên giới........

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cây này mình đã nhìn trực tiếp,,quả thật quá đẹp, còn nguyên bản chưa mài giũa gì sếch@@.....Gần như mới tinh, kết nhất quả cán vợt, đẹp mê ly,,,đúng là chất chát hơn nhiều so với cây trước a mèo đã bán

Bình luận từ Facebook