Toàn quốc !

vietcan

Đại Tá
à cái vụ con Neo pro Blue Sponge của a e ms lấy đc tầm tháng rưỡi n đã bong lớp topsheet là thế nào a nhỉ? e đánh kbh va luôn mà tn n cứ tự bong thế a, giờ đc mấy li r đó a à ^^
E chụp lại cho a. Nếu lỗi do hàng a se thu hồi và hoàn tiền e ngay

vietcan

Đại Tá
Mà a nhớ là a bảo hành cho e trong 1 tháng với lỗi bong spong mà. Miếng đó cũ rồi. Nên rất dễ bị. Sao ko nói sớm để a đổi cho

bachikho

Đại Tá
chả biết kiến thức mặt tàu của chủ thớt sao nhưng trước h thì mặt NT ko có cái mộc kia đâu, có mộc đó thì là pro thôi, bác chụp nốt cái seri ở đầu kia của sponge coi sao (ko phải dìm mà chỉ giúp bác tránh mua nhầm thôi), hay NT blue đời 2017 nó thế thì k rõ :)

Last edited:

Malong999

Trung Tá
Mà a nhớ là a bảo hành cho e trong 1 tháng với lỗi bong spong mà. Miếng
chả biết kiến thức mặt tàu của chủ thớt sao nhưng trước h thì mặt NT ko có cái mộc kia đâu, có mộc đó thì là pro thôi, bác chụp nốt cái seri ở đầu kia của sponge coi sao (ko phải dìm mà chỉ giúp bác tránh mua nhầm thôi), hay NT blue đời 2017 nó thế thì k rõ :)
a ơi, mặt này mua ở hùng hà a ạ. Kiến thức tàu của e thì gọi là mới nhập môn thôi, cửa hàng uy tín họ bảo sao nghe thế. Giá và tên mình cũng lấy từ họ. E trích dẫn nguồn đầy đủ cả, còn ae muốn lấy thông tin thì có thể liên lạc trực tiếp shop, ok k a? Với cả bản này n k phải bản NT thường a ạ, có chữ ký nên có thể n khác. A chú ý ạ ^^

vietcan

Đại Tá
Chị Hà vừa điện cho a nói về trường hợp của e.
1. Hà nói là chưa từng bán cho e ( nguyễn khánh phúc) miếng H3 NT Blue Spong Malong nào
2. Hà nhờ A chụp lại miếng Malong NT đăng lên topic để đính chính thông tin.
Vậy nên e sẽ phải trả lời nhiều câu hỏi đấy.
À. A và Hà là bạn hàng lâu năm e nhé

vietcan

Đại Tá

Malong999

Trung Tá
A yên
E chụp lại cả cho a cái hình hôm a với e giao dịch kèm với ngày giao dịch trên Zalo ( hay face nhỉ) nhé. Dựa vào đó a mới có căn cứ bảo hành cho e
a yên tâm, hình e nó bh k khác j hình a chụp cho e a ạ. Có điều top sheet n bị bong thôi. Tối e sẽ post cho a xem

Malong999

Trung Tá
1. Hà nói là chưa từng bán cho e ( nguyễn khánh phúc) miếng H3 NT Blue Spong Malong nào
E k có nói e mua a nhé. E nói là có anh bạn mua a nhé? Người ta bán và nói cho e biết thế a nhé. A muốn trao đổi thế nào cũng ok. E chả vướng j cả

Last edited:

Malong999

Trung Tá
e vừa trao đổi với c. Hà và thông tin c ấy đưa ra là đúng lớp sponge sau của mặt H3 Malong k có dấu như thế này. Và sau khi c ấy nói ok e sẽ k đưa nguồn là từ cửa hàng Hùng Hà nữa. E sẽ check lại thông tin với a kia. Còn c hà cũng công nhận với e đây kp bản Pro a nhé, k có bất kỳ bản Pro nào lại có chữ ký in chìm và sắc nét thế này cả. Bao h a dẫn chứng được mặt pro nào có chữ ký thì hẵng mở miệng ra là pro a nhé

vietcan

Đại Tá
e vừa trao đổi với c. Hà và thông tin c ấy đưa ra là đúng lớp sponge sau của mặt H3 Malong k có dấu như thế này. Và sau khi c ấy nói ok e sẽ k đưa nguồn là từ cửa hàng Hùng Hà nữa. E sẽ check lại thông tin với a kia. Còn c hà cũng công nhận với e đây kp bản Pro a nhé, k có bất kỳ bản Pro nào lại có chữ ký in chìm và sắc nét thế này cả. Bao h a dẫn chứng được mặt pro nào có chữ ký thì hẵng mở miệng ra là pro a nhé
A lạy chú 2 lạy. Thánh lầy

vietcan

Đại Tá
E vẫn khẳng định đây là miếng H3 Nt Malong Blue phải ko

HungGL

Đại Tá
Chẳng rõ bạn đăng bài là ai, cũng không có ý ném đá!
Nhưng theo kiến thức nông cạn mà mình biết thì miếng của bạn ko phải hàng NT! Bên Hùng Hà bán miếng 3,5tr cũng ko giống miếng này.
Còn bạn đăng giúp và cũng nói không rành thì mình cũng ko có ý gì! Vì có thể người nhờ bạn cũng ko rõ, hoặc ko biết nguồn gốc miếng này...
Để tránh ý kiến ko hay bạn nên nói bác chủ của em nó cho ý kiến nhé!

Còn 1 kinh nghiệm của mình khi bán H3 thì nên ký nháy cả chữ người bán để đảm bảo quyền lợi!

Malong999

Trung Tá
Chẳng rõ bạn đăng bài là ai, cũng không có ý ném đá!
Nhưng theo kiến thức nông cạn mà mình biết thì miếng của bạn ko phải hàng NT! Bên Hùng Hà bán miếng 3,5tr cũng ko giống miếng này.
Còn bạn đăng giúp và cũng nói không rành thì mình cũng ko có ý gì! Vì có thể người nhờ bạn cũng ko rõ, hoặc ko biết nguồn gốc miếng này...
Để tránh ý kiến ko hay bạn nên nói bác chủ của em nó cho ý kiến nhé!

Còn 1 kinh nghiệm của mình khi bán H3 thì nên ký nháy cả chữ người bán để đảm bảo quyền lợi!
Thanks a đã góp ý! E sẽ check lại thông tin vs bác chủ sau. Ngay từ đầu e đã nói là có ng nhờ bán, họ nói sao đăng vậy chứ kp e tự nghĩ ra tự đăng. Còn việc ae góp ý e ghi nhận. Tạm thời e sẽ check lại thông tin và tạm dừng việc bán này khi có thông tin đầy đủ lại! Thanks a. Nhân đây a cho e hỏi có miếng Pro nào có chữ ký in chìm như miếng này của e không a nhé

HungGL

Đại Tá
Thanks a đã góp ý! E sẽ check lại thông tin vs bác chủ sau. Ngay từ đầu e đã nói là có ng nhờ bán, họ nói sao đăng vậy chứ kp e tự nghĩ ra tự đăng. Còn việc ae góp ý e ghi nhận. Tạm thời e sẽ check lại thông tin và tạm dừng việc bán này khi có thông tin đầy đủ lại! Thanks a. Nhân đây a cho e hỏi có miếng Pro nào có chữ ký in chìm như miếng này của e không a nhé

Cái đó thì mình ko rõ bạn ạ! :)) Chưa từng thấy qua!

Bình luận từ Facebook