2019 WTTC (21 - 28/4/2019 Budapest, Hungary)

Lamberte

Trung Uý
Sau trận này có lẽ Ding cô nương treo vợt.
Công nhận bọn Tàu nó đồng đều, lúc thằng này thắng, lúc thằng kia thắng, ko biết đằng nào mà lần, e chỉ thấy mỗi thằng Malong, sau khi Wang Hao về nghỉ là nó ko sợ thằng nào, cảm giác như đối thủ ko thể phát huy được sở trường của mình khi chơi với nó, rồi tự lăn ra chết :)

archer

Đại Tá
Sau trận này có lẽ Ding cô nương treo vợt.
Ko có đâu bác, 2 con robot đấy mặt lạnh như tiền ko có chuyện dễ nản thế đâu. Set nó thua trắng là do bị shock thuốc khi đang thắng áp đảo lúc đầu bị bật ngược quá bất ngờ chưa kịp chấp nhận thôi. 2 em đó là cùng đẳng cấp rồi, ăn thua chỉ 1 ý niệm thôi.

LangThang

Đại Uý
Ko có đâu bác, 2 con robot đấy mặt lạnh như tiền ko có chuyện dễ nản thế đâu. Set nó thua trắng là do bị shock thuốc khi đang thắng áp đảo lúc đầu bị bật ngược quá bất ngờ chưa kịp chấp nhận thôi. 2 em đó là cùng đẳng cấp rồi, ăn thua chỉ 1 ý niệm thôi.
Tái đấu thì Liu vẫn có thể thua Ding là chuyện bt.

Last edited:

LangThang

Đại Uý
Từ khi Xu Xin và Liu Shiwen cặp với nhau đến giờ, giải nào cũng giành gold medal, đó là sự kết hợp tuyệt vời, giống như cặp song ca Chế Linh - Thanh Tuyền vậy, vô đối. Liu Shiwen và Xu Xin đứng trong top đầu Tg nhiều năm, nhiều người hâm mộ dù ít được lên đỉnh, nhưng đều để lại những dấu ấn đáng nhớ cho BBTG, đời cầu thủ như vậy là OK rồi.
Liu Shiwen đến đây là thành công trong giải này rồi, đơn nữ nhường cho Chen Meng cũng được. Chen Meng cũng ít được lên đỉnh và đang khao khát !

Trainee

Đại Tá
Từ khi Xu Xin và Liu Shiwen cặp với nhau đến giờ, giải nào cũng giành gold medal, đó là sự kết hợp tuyệt vời, giống như cặp song ca Chế Linh - Thanh Tuyền vậy, vô đối. Liu Shiwen và Xu Xin đứng trong top đầu Tg nhiều năm, nhiều người hâm mộ dù ít được lên đỉnh, nhưng đều để lại những dấu ấn đáng nhớ cho BBTG, đời cầu thủ như vậy là OK rồi.
Liu Shiwen đến đây là thành công trong giải này rồi, đơn nữ nhường cho Chen Meng cũng được. Chen Meng cũng ít được lên đỉnh và đang khao khát !
Cheng vừa vô địch nội bộ CNT xong, chẳng cần ai nhường đâu, đủ lực!

HUNGdla

Trung Uý
Rõ khổ, không ngờ bên Nhật Bổn lại khổ hơn Việt Nam. Ở Việt Nam, mình đi công tác trên thiên đình (à quyên, Cà Mau), xem trên điện thoại bằng 4G vẫn ngon ơ.
Nhiều người cứ hay chê nước mình chứ đi ra rồi mới biết. Nhật thì tôi chưa đi chứ ở Hàn, Thái, Sinh, Mã Lai vào ở khách sạn 5 sao mà mạng nó chạy như cùi bắp thua cái nhà nghỉ ở nước mình

Acoustic

Đại Uý
Hôm trước trên diễn đàn, có bác nào đó mình ko nhớ nữa, đã phát hiện phá tướng của LGY là cái nốt ruồi, hôm qua xem thấy nó vẫn còn nguyên nên mình dự thế thôi, còn tại sao là 4-1 thì thằng Long đang chơi chính sách bước đều bước (trừ trận mở màn). Dễ đoán quá mà.
Càng ngày càng phục bác. Giá thằng LGY biết được thông tin quý giá này thì đời nó còn chút hy vọng.

archer

Đại Tá
Bác nói thế nào chứ xem trong bộ nữ CNT chắc Chen Meng đc lên đỉnh nhiều nhất luôn!

Hinoki_Co

Trung Tá

Bình luận từ Facebook