Vĩnh biệt Bác Xuân B

BongbanPmc

Binh Nhì
Vĩnh biệt 1 cao nhân Bóng bàn!
Ngày ấy khi tôi mới đặt chân đến vũng tàu năm 2013, Nơi đầu tiên tôi cầm vợt học Bóng bàn là câu lạc bộ 108 Nguyễn Hữu Cảnh, Do mới đến chơi nên kg có bạn. Bác Xuân B là người đã tạo niềm vui và niềm đam mê để tôi chơi bóng bàn cho đến hôm nay, Thời gian trôi nhanh thât, vậy là đã 10 năm. Sáng mai Bác được an táng ở Long Hương, Thay mặt cho anh em Bóng bàn Pmc xin thành thật chia buồn cùng gia quyến, Xin sẻ chi nỗi buồn sâu sắc và tiễn biệt một người cha, một người bạn bóng bàn.
Vĩnh biệt bác, R.I.P

P/s: Bác là ông nội của cháu Tuấn đương kim vô địch nhi đồng toàn quốc.

Bóng Bàn Pmc

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Thanh kinh chia buon cung gia quyen BAC XUAN B.
Chau Tuan la 1 nang khieu day trien vong cua Bong Ban Vung Tau , luon noi bat trong moi giai dau ,
hien Tuan dang tap huan tai Trung tam 4 .
Hy vong chau Tuan se lam rang danh bong ban Vung tau , xung dang voi tam guong sang cua Ong Noi .

NTBB

Super Moderators
Dù chưa biết mặt bác Xuân B, nhưng khi nghe tin bác ra đi vẫn thấy như mất mát một điều gì đó. Sống chết là quy luật của tạo hóa, không ai cưỡng lại được... Thành kính cầu chúc bác Xuân B an lành nơi chín suối ! Xin chia buồn cùng gia quyến bác Xuân B và gia đình Bóng Bàn Vũng Tàu!

tosiosHD

Đại Tá
Mặc dù chưa biết bác là ai, nhưng hễ cứ liên quan đến bóng bàn thì đều là thành viên trong 1 ngôi nhà: NGÔI NHÀ BÓNG BÀN! Thành kính xin chia buồn cùng gia quyến bác Xuân B nhé!!!

aunhh

Đại Tá
Vĩnh biệt 1 cao nhân Bóng bàn!
Ngày ấy khi tôi mới đặt chân đến vũng tàu năm 2013, Nơi đầu tiên tôi cầm vợt học Bóng bàn là câu lạc bộ 108 Nguyễn Hữu Cảnh, Do mới đến chơi nên kg có bạn. Bác Xuân B là người đã tạo niềm vui và niềm đam mê để tôi chơi bóng bàn cho đến hôm nay, Thời gian trôi nhanh thât, vậy là đã 10 năm. Sáng mai Bác được an táng ở Long Hương, Thay mặt cho anh em Bóng bàn Pmc xin thành thật chia buồn cùng gia quyến, Xin sẻ chi nỗi buồn sâu sắc và tiễn biệt một người cha, một người bạn bóng bàn.
Vĩnh biệt bác, R.I.P

P/s: Bác là ông nội của cháu Tuấn đương kim vô địch nhi đồng toàn quốc.

Bóng Bàn Pmc

Nam mô A Di Đà Phật
Con xin cầu nguyện Đức Phật tiếp dẫn linh hồn bác về nơi an lạc!!!

Drhongson

Đại Tá
Biet anh em cac noi xa qua khong den vieng BAC XUAN duoc , nen minh cung anh em bong ban Vung Tau
da den phung vieng chia buon voi gia dinh BAC XUAN .
Bac XUAN la mot LAO THANH CACH MANG , HUONG THO 72 TUOI , HUY HIEU 40 NAM TUOI DANG ,
SONG RAT CHAN HOA VA DUOC BA CON DIA PHUONG RAT QUY TRONG , dac biet anh em bong ban VUNG TAU
luon rat kinh ne BAC XUAN .
Dam tang rat trong the , rat nhieu ca nhan , tap the den chia buon .
Chau Tuan la chau dich ton cua Bac XUAN .
Anh THANG (con trai truong , cha chau Tuan ) goi loi cam on den tat ca anh em xa gan da chia se dong vien
gia dinh vuot qua noi dau nay .
Hom nay Bac Xuan da duoc gia dinh dua di an tang tai nghia trang LONG HUONG _ BRVT .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook