Tập luyện với máy bắn bóng ROBO PONG 2050 tại CLB APT

NTBB

Super Moderators
Kể từ ngày 12 tháng 9 năm 2013 CLB bóng bàn APT tỉnh Lào Cai chính thức đầu tư một chiếc máy bắn bóng ROBO PONG 2050, sau hai ngày chạy thử máy bắn bóng rất tốt, các bạn trẻ nếu chịu khó tập luyện với máy trình sẽ lên tay rất nhanh đấy. Tuy nhiên do chưa có ai biết cách điều khiển các bài tập ( ví dụ: bài 10 bấm nút nào, bài 20... Bài 64 bấm nút nào, nội dung bài tập là gì ) nên mới chỉ tập mấy bài đơn giản thôi, bác nào biết điều khiển hay có bản dịch cụ thể từng bài xin chỉ bảo giúp, CLB APT xin trân thành cảm ơn

NTBB đã tìm được bản hướng dẫn sử dụng máy bắn bóng ROBO PONG 2050. Bản hướng dẫn rất chi tiết, dài tới 48 trang. NTBB sẽ giúp dịch bản hướng dẫn này cho các bác. Tuy nhiên do thời gian có hạn nên NTBB sẽ dịch trước phần mà bác Yên quan tâm nhất hiện nay là phần điều khiển các bài tập (có 64 bài được lập trình và cài sẵn trong máy). Còn những phần khác sẽ hoàn thành dần dần sau.

Các bác chịu khó chờ 1-2 ngày nhé !

Duongapaco

Đại Tá
NTBB đã tìm được bản hướng dẫn sử dụng máy bắn bóng ROBO PONG 2050. Bản hướng dẫn rất chi tiết, dài tới 48 trang. NTBB sẽ giúp dịch bản hướng dẫn này cho các bác. Tuy nhiên do thời gian có hạn nên NTBB sẽ dịch trước phần mà bác Yên quan tâm nhất hiện nay là phần điều khiển các bài tập (có 64 bài được lập trình và cài sẵn trong máy). Còn những phần khác sẽ hoàn thành dần dần sau.

Các bác chịu khó chờ 1-2 ngày nhé !

Xin trân trọng cảm ơn anh NTBB trước nhé, lúc nào dịch xong anh gửi cho em theo địa chỉ Email của em anh nhé

Duongapaco

Đại Tá
Tôi kể chuyện này để các bác yên tâm là tập với máy bắn bóng rất hiệu quả:
Chả là NTBB quen một nhóm bạn (toàn trên dưới 6 "sọi" cả, hehe !) của CLB XNĐM ở Tân Bình. NTBB sang chơi với nhóm đó "oai" như ...HLV (!?) vì "xứ mù anh chột làm vua". NTBB động viên các bác ấy nên giành 1 buổi/ tuần để tập với máy thì mới lên tay được, chứ cứ ngày nào cũng đánh séc (đơn hoặc đôi, mà đôi là chủ yếu) thì chậm lên tay lắm. Cả mấy năm trời các bác ấy cứ ngại (vì ... ngại là đã cao tuổi mà còn "hăng" thế !). Mãi gần đây các bác ấy mới chịu "thử tập xem sao". Thế là theo hẹn, vào 1 chiều thứ Bảy các bác ấy sang CLB Bế Văn Đàn để tập cùng NTBB (mặc dù các bác ấy phải đi xa gấp đôi quãng đường đến CLB XNĐM). Và chỉ sau 1 buổi tập đầu tiên, các bác ấy đã "thay đổi quan điểm" và thế là cứ chiều thứ Bảy là có buổi tập với máy. Hiệu quả thì đương nhiên là "đã rõ rồi" (!).
Hay quá anh NTBB ơi, trong Sài Gòn người ta còn đi xa mới đến tập được với máy, trong khi CLB mình máy ở ngay bên mà không tham gia tập cũng hơi phí, hơi tiếc. Thời gian sẽ không chờ một ai đâu ?

NTBB

Super Moderators
Hay quá anh NTBB ơi, trong Sài Gòn người ta còn đi xa mới đến tập được với máy, trong khi CLB mình máy ở ngay bên mà không tham gia tập cũng hơi phí, hơi tiếc. Thời gian sẽ không chờ một ai đâu ?

Bọn mình tập với máy 1 giờ là 50-70k đấy. Tất nhiên tối ưu là 3 người cùng tập với nhau, thì chỉ khoảng trên 20k/người. Ở chỗ Yên có máy ngon ngay "tại nhà" như vậy là quá thuận lợi luôn. Chắc chắn mọi người tập sẽ thấy hiệu quả ngay.

Duongapaco

Đại Tá
Chi phí 1 máy như thế này có mắc không nhỉ?
Giá máy bắn bóng ROBO PONG 2050 USA tại Hùng Hà bóng bàn 160 Nguyễn Thái Học Hà Nội là: 18.000.000 đồng ( chưa kể nếu bạn lấy hóa đơn tài chính để thanh toán ) trong máy đi kèm 50 quả bóng 729 để tập thử ban đầu, nếu bạn có bàn rồi thì chỉ việc lắp và tập thôi

Duongapaco

Đại Tá
Không biết có còn ai đăng ký tập luyện với máy bắn bóng nữa không để CLB còn chốt danh sách chuẩn bị kế hoạch tập luyện đấy

Bình luận từ Facebook