Tặng vợt

Đức Defenser

Binh Nhì
Nói tặng thì hơi ghê , e mới dk cho 1 cái vợt cũ , mà đã là cũ thì đương nhiên là nó ko mới được r nhưng về tính năng thì vẫn ngon lành , về hình thức và giá trị thì còn hơn cả vợt e đang dùng và e muốn để lại cho b nào đam mê bóng bàn và chưa đủ điều kiện để đầu tư vợt xịn , mấy thành phần mang tư tưởng tăng xin giảm mua thì né né ra nhé , vì e muốn cho người thực sự
cần , mà ở hn thôi nhé , ship cod ngại lắm.

Đức Defenser

Binh Nhì
Em chỉ mua thôi anh ơi, có thiếu đâu mà phải xin ạ :p:p:p Dành cho những ae khó khăn thật sự như mong muốn hết sức tốt đẹp của bạn @Đức Defenser
Nếu ko tìm được ai thì e cứ để đấy , cái này chắc phải tuỳ duyên thôi , vì đã tham gia diễn đàn này chắc cũng k có ai khó khăn đến mức ko mua được cây vợt tử tế.

TamGiang

Trung Sỹ
Nếu ko tìm được ai thì e cứ để đấy , cái này chắc phải tuỳ duyên thôi , vì đã tham gia diễn đàn này chắc cũng k có ai khó khăn đến mức ko mua được cây vợt tử tế.
Người khó khăn thực sự (nhưng đam mê bóng bàn) không mua được cây vợt bóng bàn để chơi thì cũng thực sự là rất ít trong thời hiện tại. Chỉ có một số các em học sinh, sinh viên do điều kiện eo hẹp về kinh tế của gia đình thì thích chơi mà lại không có vợt cũng như không có điều kiện. Ở chỗ mình có một bạn cũng thích chơi bóng bàn, đi làm BV trong TP lương chắc khoảng 5 tr mà cứ kiểu như khó khăn lắm, chây ỳ đóng quỹ, chây ỳ các khoản thu cho CLB.
Nếu không tặng cho thì bác cứ để xuất một cái giá - rẻ nhất mà bác muốn - để anh em trên này có điều kiện thì mua lại rồi tặng cho người không có điều kiện ở chỗ các CLB anh em sinh sống.

Bình luận từ Facebook