Dụng cụ để vợt cắt mút made in việt nam

xin lỗi mình kiến thức nông cạn, dụng cụ trên để làm gì vậy bạn. Thanks!
a để vợt lên rồi a cắt mút ấy mà,bt khi mình cắt a phải quay vợt..đổi tư thế người.v.v.v còn h a chỉ việc để vợt lên quay tròn là xong à.

dung.vima

Moderator
a để vợt lên rồi a cắt mút ấy mà,bt khi mình cắt a phải quay vợt..đổi tư thế người.v.v.v còn h a chỉ việc để vợt lên quay tròn là xong à.

Bác quay clip cụ thể đi. Bác mô tả thế "trừu tượng" quá mình không hiểu nổi @@!

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ

Thêm 1 phát minh mới cho sự nghiệp bóng bàn của chúng ta. Thanks nhiều nhiều.

Kiếm cùn

Trung Sỹ
Cái này có công dụng như cái Thớt các bác ạ , dán mút xong để phần cán cho vào chỗ hõm (khuyết) rồi dùng dao cắt như thường. Cái này không cắt mà chỉ hỗ trợ cắt thôi.

Thêm 1 phát minh mới cho sự nghiệp bóng bàn của chúng ta. Thanks nhiều nhiều.
có đâu anh cái này là e nhìn thấy mẫu của hãng Butterfly tại của hàng Take sử dụng nên về làm theo y chang như vậy thui,khác biệt giữa cái này với cái chính hãng là cái này mỏng hơn và người đứng lên đó xoay tròn cũng không hư kakaka

Cái này có công dụng như cái Thớt các bác ạ , dán mút xong để phần cán cho vào chỗ hõm (khuyết) rồi dùng dao cắt như thường. Cái này không cắt mà chỉ hỗ trợ cắt thôi.

đúng rồi anh nên đầu bài e có nói rõ là dụng cụ để vợt cắt mút,cái này khác với thớt là có thể xoay tròn được cắt rất tiện và nhanh

Đấy là cái thớt chứ cái gì =)))
khác chứ anh có thể xoay tròn được và có thể dùng cả hai mặt được,diễn tả rất là khó chắc để tối về e quay clip thể hiển cho anh em coi cho dễ kaka.
thấy hay và hợp lý a e thank nhiều dùm nhé

Bình luận từ Facebook