Tin buồn: cụ thân sinh MrChuoi từ trần

admin

Administrator
Staff member
Nhận được tin cụ thân sinh Lưu Khải Văn ( MrChuoi - thành viên danh dự của Diễn đàn) từ trần chiều ngày hôm qua 30/7/2012, thọ 63 tuổi.
Xin thay mặt toàn thể thành viên Diễn đàn Bóng bàn Việt Nam ( BONGBAN.ORG) gửi lời chia buồn sâu sắc nhất tới MrChuoi và gia quyến.
Cầu mong cho linh hồn cụ được siêu thoát và an giấc ngàn thu, mong Văn và gia đình sớm vượt qua nỗi đau đớn mất mát lớn lao này.

Được biết cụ sẽ được liệm vào hồi 15h chiều nay và 15h chiều thứ sáu sẽ hỏa táng tại Bình Hưng Hòa.
BQT Diễn dàn sẽ tổ chức đoàn đại diện tới kính viếng hương hồn cụ do bác Hà trưởng bản làm trưởng đoàn.
Mọi thông tin chi tiết về thời gian, địa điểm ... sẽ được bác Hà thông báo tới toàn thể anh chị em.

Trân trọng thông báo

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Thông báo

Linh cữu Cụ thân sinh MrChuoi được quàn tại Tư gia :453 Trần Phú p7,Q.5(góc ngã tư Trần Phú Nguyễn Tri Phương).Tối nay mình và 1 số AE thành viên của Diễn đàn và 1 số AE đam mê bb sẽ đến viếng và chia buồn với Văn chuối cùng gia đình vào lúc 19h30.Xin mời các AE sắp xếp được thời gian thì tham gia cùng với đoàn
THÂN

Bình luận từ Facebook