Nhờ tư vấn cốt , mặt vợt

thanhkangsun

Binh Nhì
Các pro cho em hỏi về cây DHS PG7 và DHS PG9 . Hai cây này nên mua cây nào . BH và FH nên xài mặt gì ạ . E sinh viên nên muốn mặt tầm trung thôi ạ ...E chủ yếu đánh công thuận tay , gò bóng

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Các pro cho em hỏi về cây DHS PG7 và DHS PG9 . Hai cây này nên mua cây nào . BH và FH nên xài mặt gì ạ . E sinh viên nên muốn mặt tầm trung thôi ạ ...
Đúng là tư duy sinh viên, nên hay không nên thì phải căn cứ vào tiêu chí nào chứ? Chả lẽ tiêu chí sinh viên?

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Các pro cho em hỏi về cây DHS PG7 và DHS PG9 . Hai cây này nên mua cây nào . BH và FH nên xài mặt gì ạ . E sinh viên nên muốn mặt tầm trung thôi ạ ...
hi 2 cây đều hay nếu em thích tốc độ cao chọn PG9
nếu em chọn mặt tầm trung có thể chọn 729 - 08 , 729 batter 1 , focucs 3, 729-05 bền hiệu quả đánh rất tốt !

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây PG 9 cấu tạo sao bác nhỉ . e tìm trên mạng mà k có chất liệu của nó
Pg9 phải nói rất hay cấu tạo 7 lớp nhưng a cũng chưa hiểu cấu tạo vì pg9 dc rất nhiều người TQ sử dụng ngay cả vdv ! Em này khá dễ chọn mặt vợt + thiết kế bản mặt không quá to nên dễ chơi tốc độ mặc dù thuần gỗ nhưng đạt đến xấp xỉ 9.1

ngtrantoan

Đại Tá
Các pro cho em hỏi về cây DHS PG7 và DHS PG9 . Hai cây này nên mua cây nào . BH và FH nên xài mặt gì ạ . E sinh viên nên muốn mặt tầm trung thôi ạ ...E chủ yếu đánh công thuận tay , gò bóng
tiêu chí sinh viên thì nên hỏi là muốn combo tầm bao nhiêu? Duới 2 củ hay dưới 3 củ:D

Bình luận từ Facebook