Giao lưu lớp bóng bàn hạng F Clb Nhà Thi Đấu Bách Khoa lần 2!

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ Việt Nam 20/10/2012 và hướng tới ngày nhà giáo Việt Nam 20/11/2012.Được sự hưởng ứng ủng hộ của các học viên,các nhà tài trợ. CLB Bóng Bàn Nhà Thi Đấu Bách Khoa tổ chức buổi giao lưu bóng bàn giữa các học viên của CLB nhằm mục đích:
- Kỷ niệm ngày phụ nữ Việt Nam 20/10/2012,ngày tôn vinh các nhà giáo 20/11/2012.
- Tạo cơ hội giao lưu học hỏi và áp dụng các kỹ thuật trong tập luyện vào thi đấu.
- Tạo dựng một sân chơi vui khỏe,bổ ích thường xuyên cho các học viên của CLB.

Thầy giáo Hiếu ưu tiên chị em nhân ngày phụ nữ Việt Nam!

Thầy Ngọc ẩm cũng nhiệt tình ko kém!

Chào mừng ngày PNVN chị E cũng so tài!

Last edited:

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Nhân dịp kỷ niệm ngày phụ nữ Việt Nam 20/10/2012 và hướng tới ngày nhà giáo Việt Nam 20/11/2012.Được sự hưởng ứng ủng hộ của các học viên,các nhà tài trợ. CLB Bóng Bàn Nhà Thi Đấu Bách Khoa tổ chức buổi giao lưu bóng bàn giữa các học viên của CLB nhằm mục đích:
- Kỷ niệm ngày phụ nữ Việt Nam 20/10/2012,ngày tôn vinh các nhà giáo 20/11/2012.
- Tạo cơ hội giao lưu học hỏi và áp dụng các kỹ thuật trong tập luyện vào thi đấu.
- Tạo dựng một sân chơi vui khỏe,bổ ích thường xuyên cho các học viên của CLB.
1 sân chơi bổ ích và đầy thú vị, mong rằng NTĐBK tổ chức thêm đc nhiều giải thế này nữa.

Mission752

Binh Nhất
Hôm qua em được tham gia giải này, phải công nhận là rất vui, thắng được 4 ván, thua 4 ván còn 2 ván chưa kịp thi đấu do bận việc. Tiếc là cuối buổi không được giao lưu với anh em.

Cảm ơn nhà thi đấu BK, cảm ơn bác Châu Giang đã đứng ra tổ chức và tài trợ bàn đấu cho anh em. Hy vọng mỗi tháng 1 lần tổ chức thế này thì tốt :D

Mission752

Binh Nhất
Hạng này ở nhà thi đấu ngày nào chẳng nộp, mỗi năm nộp 360 ngày là lên 2 bóng ngay!

Bác cho em hỏi chút là mất bao lâu, nộp bao nhiêu ngày thì được quả giật phải giống như của bác, em thấy bác giật phải rất ngon và phóng khoáng, nhẹ nhàng :D

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
phần thưởng động viên tinh thần cho các AE đạt thành tích!

Hoa Hậu - Hùng levis với chuỗi 7 trận bất thắng nhận phần quà là 1 áo bắt tép nuôi cò!

2 VĐV đạt thành tích tốt nhất giải đấu- Sơn Bát Tràng và Tú Tôm hùm!

Và tất cả nâng cốc chúc mừng buổi giao lưu thành công rực rỡ!

Last edited:

Mission752

Binh Nhất
Hôm qua nhận được tin nhắn của bác Giang nhưng đang dở công chuyện nên không đến được, hẹn các anh em dịp sau vậy. Buổi giao lưu diễn ra thật ấm cúng và vui vẻ !

Mission752

Binh Nhất
Mission752 đang chơi bb o nhà thi đấu bk hả. Minh muốn qua đó học cơ bản. Không biết o đó dạy như the nào nhỉ?

Hi Bác

Mình đăng ký cho 2 cháu nhỏ nhà mình học bóng bàn tiện thể đăng ký tập lại luôn vì bỏ gần 20 năm nay chẳng chơi tí nào cả. Ở đây điều kiện cơ sở vật chất rất tốt, có máy bắn bóng, nhiều bàn.....các thầy nhiệt tình chỉ bảo có rất nhiều thành viên trình độ khác nhau đang tập luyện và thi đấu thường xuyên ở đây nên có cơ hội giao lưu học hỏi.

Có thể đăng ký học theo thời gian rỗi của mỗi người. Mỗi buổi học 1h15' - Học phí 85k buổi, đóng 10 buổi 1 lần. Nếu chăm chỉ tập luyện và có tố chất thì chắc chắn sẽ lên bóng.

Nếu bác không ngại thì thứ 3-5, 16h45 - 18h00 qua học với em cho vui

Regards !

Dungnx

Binh Nhất
Hi Bác

Mình đăng ký cho 2 cháu nhỏ nhà mình học bóng bàn tiện thể đăng ký tập lại luôn vì bỏ gần 20 năm nay chẳng chơi tí nào cả. Ở đây điều kiện cơ sở vật chất rất tốt, có máy bắn bóng, nhiều bàn.....các thầy nhiệt tình chỉ bảo có rất nhiều thành viên trình độ khác nhau đang tập luyện và thi đấu thường xuyên ở đây nên có cơ hội giao lưu học hỏi.

Có thể đăng ký học theo thời gian rỗi của mỗi người. Mỗi buổi học 1h15' - Học phí 85k buổi, đóng 10 buổi 1 lần. Nếu chăm chỉ tập luyện và có tố chất thì chắc chắn sẽ lên bóng.

Nếu bác không ngại thì thứ 3-5, 16h45 - 18h00 qua học với em cho vui

Regards !

Cảm ơn Mission752. Bạn cho minh xin sô đt hoặc mail nhe. Xin gửi vào tad7x@yahoo.com.vn. Rất mong ngày gặp măt.

Bình luận từ Facebook