Đánh mất e Zhang Jike

haitanqd

Thượng Tá
hihi subin sử dụng vợt VN ( ACT) nên chẳng ai muốn cầm nhầm hihi:D
Phải cầm nhầm thifmowsi biết giá trị của nó. Và hôm nay mới biết nếu ai cầm nhầm của mình thì mới biết là giá tri đích thực thế nào ?
A phungducthang than men ! E đã nhặt đc một cái y hệt thương hiệu cốt vợt của người đang mất , nhưng tại thời điểm đó HN có hai cái , một cái của e và người khác một cái . Ko biết cái đầu tiên xuất hiện tại thủ đô HN có phải là cái của người bị mất ko? Nếu phải e sẵn sàng chuyển lại cho người mất. mọi vấn đề thương lượng đc mà anh! Nhưng có điều cốt vợt tại thời điểm nhặt đc hơi cao 9.9t cho một sơ ri đầu tiên của dòng super ZjK

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
mình xin chia buồn cùng bác chủ thớt chơi thể thao mà nhiều người tham của qua trời ở CLB mình chơi có người còn để quên IP5 trên bàn bóng hôm sau vào vẫn còn y nguyên ko xảy ra tình trạng mất đồ. Những người tham lam như vậy ko những không có tinh thần thể thao ma cũng ko có đạo đức gì hết (theo mình những đi chết đi ko xứng đáng làm người)

malong_dung

Đại Tá
Báo cáo các bác, trường hợp của e không phải do tham lam thấy người ta quên mà lấy đâu, theo một số AE phán đoán thì chắc chắn e bị ăn cắp, có kẻ đã rình mò, quan sát, đợi có cơ hội là ra tay. E nói thế bởi vì trước khi về, AE còn bảo nhau kiểm tra lại đồ xem, nhìn quanh thấy ko có gì, như vậy chắc chắn bị mất khi AE mải nói chuyện, bình luận sau trận đấu

hoantopas

Đại Tá
Quá buồn cho một cuộc tình, Mong bác chủ thớt tìm lại đc bảo kiếm của Mình. Hôm qua ở CLB mình cũng có một đồng chí bị mất Em Viscaria mới tinh mà chịu không tìm lại đc. Ở đời nhiều người Tham quá

nodoubt

Binh Nhì
Báo cáo các bác, trường hợp của e không phải do tham lam thấy người ta quên mà lấy đâu, theo một số AE phán đoán thì chắc chắn e bị ăn cắp, có kẻ đã rình mò, quan sát, đợi có cơ hội là ra tay. E nói thế bởi vì trước khi về, AE còn bảo nhau kiểm tra lại đồ xem, nhìn quanh thấy ko có gì, như vậy chắc chắn bị mất khi AE mải nói chuyện, bình luận sau trận đấu

bác nói vậy .. có nghĩa là : thủ phạm chỉ là đông đội hoặc đội khách mời (quanh mình thôi) .. chứ chẳng phải tìm đâu xa ! Nhanh cho nó vuông các pác nhỉ ?:)

bogiahn1

Thượng Sỹ
Mình hay đánh Bách khoa buổi chiều tối mà ko biết chân dung bác Ma Long Dung, giờ mới biết có thêm 1 bác xài super zlc ở đó. Trước chỉ biết có anh Việt tay trái (super zlc và 2 mặt ten 80) và mình

tuannn

Đại Uý

Bảo kiếm mà bị mất thì chia buồn cùng bác. Nhưng theo bác nói "có kẻ đã rình mò, quan sát, đợi có cơ hội là ra tay" và "AE còn bảo nhau kiểm tra lại đồ xem" ở đây thì mọi người xung quanh bác có lẽ đã biết đc ai là người lấy cây kiếm của bác. Bác rò hỏi lại mấy người bạn xung quanh kiểu gì cũng ra người đó. Chúc bác sớm tìm lại đc bảo kiếm.

Bình luận từ Facebook