Cùng Family chinh phục Vũng Tàu Open 2013

fbi

Administrator
Chúng tôi là Family!!!!!!!!!
Đến với Vũng Tàu Open 2013 bằng niềm đam mê bóng bàn và mong được giao lưu với tất cả các đội.

1. Đội Family A
Hồ ngọc Thuận (A1)
Trần vị Phát (A2)
Toàn Nguyễn(A2)
Bùi Thế Nghĩa - FBI (A3)
Nguyễn Hải Vi (A3)

2. Đội Family B (1)
Nguyễn Minh Thành
Bùi Tuấn Anh (FUJISANCO)
Trần Độc Tú

3/ Đội FAMILY B (1)
Đặng Vũ Minh Hoàng
Hoàng Văn Phước
PHAN Tuấn Bảo (Bảo pr)

FBI lập Topic này để ghi lại hành trình chinh phục Vũng Tàu Open của đội FAMILY ae nhé!!!

Last edited:

Dinh VanThanh

Binh Nhì
Chúc các đội Family thi đấu hết mình, sung mãn, thành công và vui vẻ. Để khích lệ tinh thần, CLB Văn Thánh hỗ trợ 2 chai nhé!

Chúng tôi là Family!!!!!!!!!
Đến với Vũng Tàu Open 2013 bằng niềm đam mê bóng bàn và mong được giao lưu với tất cả các đội.

1. Đội Family A
Hồ ngọc Thuận (A1)
Trần vị Phát (A2)
Toàn Nguyễn(A2)
Bùi Thế Nghĩa - FBI (A3)
Nguyễn Hải Vi (A3)

2. Đội Family B (1)
Nguyễn Minh Thành
Bùi Tuấn Anh (FUJISANCO)
Trần Độc Tú

3/ Đội FAMILY B (1)
Đặng Vũ Minh Hoàng
Hoàng Văn Phước
PHAN Tuấn Bảo (Bảo pr)

FBI lập Topic này để ghi lại hành trình chinh phục Vũng Tàu Open của đội FAMILY ae nhé!!!

fbi

Administrator
Chúc các đội Family thi đấu hết mình, sung mãn, thành công và vui vẻ. Để khích lệ tinh thần, CLB Văn Thánh hỗ trợ 2 chai nhé!

Thay mặt ae Family xin cảm ơn anh Định! Ae Family đa phần đang tập luyện và chơi bóng tại CLB Văn Thánh. Chúc anh Định và gia đình luôn sức khỏe và thành đạt, CLB Văn Thánh ngày càng phát triển tốt.

Trân trọng!

fbi

Administrator
Danh sách các VĐV đã được BTC cập nhật!! Ae Family tập trung luyện tập để chuẩn bị cho giải đấu nhé!!
Trưởng đoàn kiêm HLV Hồ Ngọc Thuận bố trí giúp lịch tập để ae còn tập đánh đôi nữa nhé! Xooleeeeeeeeeeeeeeeeee!

Bình luận từ Facebook