Chúc mừng câu lạc bộ mới của Tí Long

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng câu lạc bộ mới của Tí Long
9h sáng Ngày mai 12/8/2012 Tí Long , một tuyển thủ Sài gòn khai trương club mới tại đường VÕ văn Ngân - Thủ đức -tp HCM .
CHÚC CLUB hoạt động sôi nổi đông khách .
Ngày mai anh em member nào rảnh thu xếp lên chung vui với Tí Long nhé .
Đặc biệt ngày mai có tuyển nam nữ thành phố tới woánh giao lưu biểu diễn nữa .

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay nóng ruột mình mò lên xới Tí Long sớm quá. mới 8h , chủ xới chưa tới ,
tranh thủ thăm quan 1 tí . xới là 1 hội trường khang trang , 5 bàn Prosun mới tinh phủ vải đỏ .
1 lúc sau có mấy anh em kéo tới , thôi thì khách làm chủ luôn , mấy anh em tụi mình nhập cuộc khai trương luôn.
Gần 9 giờ , anh em ùn ùn kéo tới ủng hộ , Tí Long tay ôm hoa , mặt tươi cười đón khách.
Mình cũng giật mình vì có quá nhiều anh em member thân thiết trên diễn đàn cũng có mặt ,
Tiểu thantien, MiKa, Tuann ... và hầu như đủ mặt giới bóng bàn Thủ đức xưa nay .
Anh em tay bắt mặt mừng , thật vui vẻ xúc động.
Đặc biệt là các vị chủ nhà hôm nay tha hồ xa luân chiến với đội tuyển Thành phố gồm
Huy Bảo , Duy con , Hoài Nam, Tồ Quyên , Hạnh cắt .
Hai bên chiến đấu giao hữu quá vui và có nhiều trận chất lượng cao.
Mãi tới giờ này mà các tay vợt chủ nhà vẫn đang háo hức xếp hàng gạ woánh tiếp
Phía chủ nhà có Hiếu , Tùng , Nghĩa , Hồng , Bách , Tiên và cả Tí Long nữa ,
tận tình chủ khách , quá vui vẻ náo nhiệt ấm tình đồng đạo.
Hiếm có 1 lễ khai trương nào mà lại vui vẻ thành công 1 cách tự nhiên đến vậy.
Chúc mừng Tí Long lập nghiệp trên xới mới đầy thuận lợi.
Anh em bà con mình siêng tới giao lưu ủng hộ nhé .

ho rang kiem

Binh Nhì
Hôm nay mình cũng có đến chơi,CLB quá được,chỉ cái Tí Long không được bán nước uống.
Nay mai chắc qua định cư ở đó luôn!
Ngoài Tí Long (tất nhiên vì mình đang học mà!)thìThích rơ Hoài Nam.AI có thông tin về em nó k nhỉ?

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hoài Nam năm nay mới bước sang tuổi 17 , Đi Trung Quốc 3 năm mới về theo chương trình đào tạo thế hệ vàng của TPHCM . Mình nghe bập bõm vậy, do lúc đó đói quá, bác nào có thông tin thì up thêm ( hihihi )

a Tủn

Binh Nhì
Xin chúc mừng Tí Long khai trương clb mới nhé! Rất mong sớm ngày gặp lại và bắt tay chúc mừng người đồng đội cũ. Mình hy vọng clb sẽ đem đến cho người yêu bóng bàn môi trường tập luyện lý tưởng nhất Thủ Đức.
( Tuấn Bình Dương )

tuannn

Đại Uý
Sáng nay nóng ruột mình mò lên xới Tí Long sớm quá. mới 8h , chủ xới chưa tới ,
tranh thủ thăm quan 1 tí . xới là 1 hội trường khang trang , 5 bàn Prosun mới tinh phủ vải đỏ .
1 lúc sau có mấy anh em kéo tới , thôi thì khách làm chủ luôn , mấy anh em tụi mình nhập cuộc khai trương luôn.
Gần 9 giờ , anh em ùn ùn kéo tới ủng hộ , Tí Long tay ôm hoa , mặt tươi cười đón khách.
Mình cũng giật mình vì có quá nhiều anh em member thân thiết trên diễn đàn cũng có mặt ,
Tiểu thantien, MiKa, Tuann ... và hầu như đủ mặt giới bóng bàn Thủ đức xưa nay .
Anh em tay bắt mặt mừng , thật vui vẻ xúc động.
Đặc biệt là các vị chủ nhà hôm nay tha hồ xa luân chiến với đội tuyển Thành phố gồm
Huy Bảo , Duy con , Hoài Nam, Tồ Quyên , Hạnh cắt .
Hai bên chiến đấu giao hữu quá vui và có nhiều trận chất lượng cao.
Mãi tới giờ này mà các tay vợt chủ nhà vẫn đang háo hức xếp hàng gạ woánh tiếp
Phía chủ nhà có Hiếu , Tùng , Nghĩa , Hồng , Bách , Tiên và cả Tí Long nữa ,
tận tình chủ khách , quá vui vẻ náo nhiệt ấm tình đồng đạo.
Hiếm có 1 lễ khai trương nào mà lại vui vẻ thành công 1 cách tự nhiên đến vậy.
Chúc mừng Tí Long lập nghiệp trên xới mới đầy thuận lợi.
Anh em bà con mình siêng tới giao lưu ủng hộ nhé .

Xin lỗi A Sơn hôm qua có phải người mặc áo đỏ ngồi phía trên sân khấu với Bách, A Nghĩa và Hoàng ko nhỉ ? hihi.
Hôm qua vui quá A ah, đến toàn gặp anh tài của làng bb. E cũng ham hố lao vào chém đc 1 trận 5 sét với 1 cậu bên CLB Đồng Tiến cũng hên nên thắng 4-1. Mới đầu vào không khí bên CLB Tí Long hơi troáng ngợp, đánh dạo và vào set 1 cứ như người trên mây ấy A ah sau đó mới từ từ lấy lại phong độ. Hơn 2h AE Bí Ngô mới đi đánh tiếp bàn nhỏ cho tới 5h. Rồi E lại về CLB Bí Ngô tiếp bác Hùng sữa, lại 1 lần hên nữa đánh 3 trận E thắng 2. Đúng là 1 ngày thật vui. Về tới nhà chỉ tắm xong là leo lên giường khò khò ngay.

Last edited:

cyber

Trung Sỹ
Các ae ai biết cho địa chỉ để bữa nào ghé chơi luôn....heeeeeeeeeeee

Chà lâu rồi không thấy a L, dạo này a sao rồi? CLB Tí Long nằm đường Võ Văn Ngân, qua chợ ThỦ Đức một chút cách ngã ba Đặng Văn Bi với Võ Văn Ngân khoảng 30m, cổng vào nhà thiếu nên Thủ Đức (bên phải theo hướng chợ Thủ Đức về SPKT), gần chỗ các tiền bối bán đồ 2hand, a đi chậm để ý là thấy !

Bình luận từ Facebook