Xin tư vấn mặt Evolution cho Innerforce ZLC

Minhsky98

Binh Nhất
Xin chào mọi người ạ. Mọi người cho em xin ý kiến về các mặt vợt dòng Evolution cho cốt Innerforce ZLC, cả FH và BH ạ.
FH: Em giật moi gần bàn và giật tầm trung.
BH: Em flick trên bàn và chặn đẩy.

Xin cám ơn mọi người ạ !

Defender

Binh Nhất
Xin chào mọi người ạ. Mọi người cho em xin ý kiến về các mặt vợt dòng Evolution cho cốt Innerforce ZLC, cả FH và BH ạ.
FH: Em giật moi gần bàn và giật tầm trung.
BH: Em flick trên bàn và chặn đẩy.

Xin cám ơn mọi người ạ !
Evolution là dòng mút hay , nhưng cái mút mình chơi kh 3thang' tuy ko bể rìa nhưng độ bám giảm nhanh , ngược với Ten.

ZLC choi với Evolution khá hay , với cách chơi của bạn theo mình dùng MXP cho FH và ELP cho BH.

Minhsky98

Binh Nhất
Em thấy MX-P cho FH hơi cứng quá.
Bác tư vấn giúp e mặt khác với ạ.
Nếu độ bám giảm nhanh thì sau 3 tháng còn chơi được không bác?

M.Hoang

Đại Tá
Evolution là dòng mút hay , nhưng cái mút mình chơi kh 3thang' tuy ko bể rìa nhưng độ bám giảm nhanh , ngược với Ten.

ZLC choi với Evolution khá hay , với cách chơi của bạn theo mình dùng MXP cho FH và ELP cho BH.
Ngoài ten ra còn dòng nào giảm bám chậm ko bác, em nghe nói dòng nào cũng giảm tính năng dần về 0 luôn á. Ten thì nó giảm xuống còn tầm 5-6/10 rồi nó dừng lại, hiện tại e đang chơi 1 cái ten 80 cũ thấy tính năng vẫn ổn áp lắm. Còn mặt đức nhật khác thì em chưa thử được nhiều

Defender

Binh Nhất
Ngoài ten ra còn dòng nào giảm bám chậm ko bác, em nghe nói dòng nào cũng giảm tính năng dần về 0 luôn á. Ten thì nó giảm xuống còn tầm 5-6/10 rồi nó dừng lại, hiện tại e đang chơi 1 cái ten 80 cũ thấy tính năng vẫn ổn áp lắm. Còn mặt đức nhật khác thì em chưa thử được nhiều
Mút của Andro hoặc Yasaka cũng ngon đó b.
Mình đã chơi nhiều loại mút , b có thể tham khảo Rak7, Rak9, Rasanter...

Minhsky98

Binh Nhất
Ngày xưa e còn lăn tăn mút này mút kia, giờ cứ donic với razka cho rẻ. Tuần đánh 5 buổi, 3 đánh 2 tập sau tầm 2 tháng là như nhau hết :D
Mút của Andro hoặc Yasaka cũng ngon đó b.
Mình đã chơi nhiều loại mút , b có thể tham khảo Rak7, Rak9, Rasanter...
Mặt rakza 7 thì em cảm thấy hơi mềm ạ. Với dòng Evolution này câu lạc bộ em chơi nhiều nên em muốn thử xem sao.

Bình luận từ Facebook